Naelekea mkoa wa geita kwaajili ya kilimo

Naelekea mkoa wa geita kwaajili ya kilimo

ivanka06s

Senior Member
Joined
Sep 9, 2024
Posts
152
Reaction score
222
Habari wakuu

Kama kicha cha habari kinavojieleza,,,nimeplani mwezi wa kumi msimu wa kilimo kwa kanda ya ziwa, kwenda mkoa wa GEITA, hasa geita vijijini, kijiji cha BUTUNDWE

Lengo ni kwa ajiri ya kupambana na uchumi kwenye nyanja ya Kilimo cha maharage na mahindi

Nime plan kukaa kwa miezi mitatu kwa kuanzia paka project itakapo simama vizuri ila ruti zitakua nyingi tu

Napenda kujua A,B,C za icho kijiji , jinsi ya kuishi na wana kijiji,,naskia kanda ya ziwa uchawi ni mwingi nawezaje ku survive,, japo uchawi upo kila sehemu,,,

Sehemu yangu ya kurelax itakua katoro kila ijumaa paka jumapili.maana ni dk kadhaa tu kutoka butundwe kwenda katoro

Wanaojua huko nijuzeni


Nawasilisha
 
Una taka kwenda butundwe sehemu gani?
 
karibu mkoa wa machinjio ambao ukiona polisi kahitisha vyombo vya habari utasikia ni geita
 
Habari wakuu

Kama kicha cha habari kinavojieleza,,,nimeplani mwezi wa kumi msimu wa kilimo kwa kanda ya ziwa, kwenda mkoa wa GEITA, hasa geita vijijini, kijiji cha BUTUNDWE

Lengo ni kwa ajiri ya kupambana na uchumi kwenye nyanja ya Kilimo cha maharage na mahindi

Nime plan kukaa kwa miezi mitatu kwa kuanzia paka project itakapo simama vizuri ila ruti zitakua nyingi tu

Napenda kujua A,B,C za icho kijiji , jinsi ya kuishi na wana kijiji,,naskia kanda ya ziwa uchawi ni mwingi nawezaje ku survive,, japo uchawi upo kila sehemu,,,

Sehemu yangu ya kurelax itakua katoro kila ijumaa paka jumapili.maana ni dk kadhaa tu kutoka butundwe kwenda katoro

Wanaojua huko nijuzeni


Nawasilisha
Karibu
 
Habari wakuu

Kama kicha cha habari kinavojieleza,,,nimeplani mwezi wa kumi msimu wa kilimo kwa kanda ya ziwa, kwenda mkoa wa GEITA, hasa geita vijijini, kijiji cha BUTUNDWE

Lengo ni kwa ajiri ya kupambana na uchumi kwenye nyanja ya Kilimo cha maharage na mahindi

Nime plan kukaa kwa miezi mitatu kwa kuanzia paka project itakapo simama vizuri ila ruti zitakua nyingi tu

Napenda kujua A,B,C za icho kijiji , jinsi ya kuishi na wana kijiji,,naskia kanda ya ziwa uchawi ni mwingi nawezaje ku survive,, japo uchawi upo kila sehemu,,,

Sehemu yangu ya kurelax itakua katoro kila ijumaa paka jumapili.maana ni dk kadhaa tu kutoka butundwe kwenda katoro

Wanaojua huko nijuzeni


Nawasilisha
Wenzako wanazungumzia dhahabu Geita wewe unaenda kulima maharage
 
Mkuu mziki wa dhahabu siuwezi,,,,vikorombwezo vyake vya kuzunguka viringeni hapana
 
Back
Top Bottom