Nadharia zilizo prove failure!

Nadharia zilizo prove failure!

Wanawake wazuri siyo wa kuoa ni wa kuchezewa tu

Nyoooo, siku hizi uzuri una husu, tunaolewa sana tu, mnajidanganya!
zinduna ningekupata mimi wewe....!!ndoa mdani ya siku 3 natangaza

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
"Eti mwanaume wa kweli haibiwi", sasa wew kaa usinitunze papuc yako hiyo, walahi utanisahau..
 
Nimeiona tu hiyo avatar yako!
Unaonaje ukinyanyua hiyo miguu kidogo..................???????????????........lol!

Kudadeki nimekufuma leo!
Mchungaji anataka kula chabo!
Teh teh teh teh!

Utapofuka wewe! Nyie kwanza hamruhusiwe hiyo maneno!
Sasa we ukipatwa na midadi hapo utafanyaje! .

Nyie si mna muiga yesu! Kukaa bila mke!!
Teh teh teh teh!

Mfazaiko utakuua! We vuta changu mmoja utulize roho yako! Usije fanya vitu vya ajabu nyuma ya madhabahu tukakuona kwenye ukurasa wa kwanza wa gazeti!
Ukawa unasomeka hivi;-

MCHUNGWAJI AAMUA KUBAKA BAADA YA KUFADHAIKA NA AVATAR YA MWANA JF""
Teh teh teh teh!!

Kwanza dhambi zako si alishabeba yesu!?

We unaogopa nini sasa!?

Cc Ritz Tayeb Kikwajuni one Elungata taby
 
Last edited by a moderator:
Wanawake wafupi ni pasua kichwa. Hii bado ina hold.
 
Behind every successful man, there is a woman.. *Big NO*

Behind every successful man is;

-GOD
-Hard-work
-Focus
-Determination

women always chase men facing success..
 
Kudadeki nimekufuma leo!
Mchungaji anataka kula chabo!
Teh teh teh teh!

Utapofuka wewe! Nyie kwanza hamruhusiwe hiyo maneno!
Sasa we ukipatwa na midadi hapo utafanyaje! .

Nyie si mna muiga yesu! Kukaa bila mke!!
Teh teh teh teh!

Mfazaiko utakuua! We vuta changu mmoja utulize roho yako! Usije fanya vitu vya ajabu nyuma ya madhabahu tukakuona kwenye ukurasa wa kwanza wa gazeti!
Ukawa unasomeka hivi;-

MCHUNGWAJI AAMUA KUBAKA BAADA YA KUFADHAIKA NA AVATAR YA MWANA JF""
Teh teh teh teh!!

Kwanza dhambi zako si alishabeba yesu!?

We unaogopa nini sasa!?

Cc Ritz Tayeb Kikwajuni one Elungata taby

Huna akili kabisa wewe!
 
Huna akili kabisa wewe!

kwi kwi kwi kwi ! wee babu paroko! we ndio mwenye akili unaetaka kuchungulia mwanamke alie uchi!! ndio yesu amekufundisha hivyo!!

We mfuasi gani wa yesu anamwambia mwanamke apanue miguu!! nilidhani wewe ni mtu wa kanisa! kumbe mhuni tu wa mwanza.
 
Quote By Kahtaan...BEWARE!!"""mbakaji alert""""Mchungwaji anataka kupiga chabo!!
kwi kwi kwi kwi!
 
Kudadeki nimekufuma leo!
Mchungaji anataka kula chabo!
Teh teh teh teh!

Utapofuka wewe! Nyie kwanza hamruhusiwe hiyo maneno!
Sasa we ukipatwa na midadi hapo utafanyaje! .

Nyie si mna muiga yesu! Kukaa bila mke!!
Teh teh teh teh!

Mfazaiko utakuua! We vuta changu mmoja utulize roho yako! Usije fanya vitu vya ajabu nyuma ya madhabahu tukakuona kwenye ukurasa wa kwanza wa gazeti!
Ukawa unasomeka hivi;-

MCHUNGWAJI AAMUA KUBAKA BAADA YA KUFADHAIKA NA AVATAR YA MWANA JF""
Teh teh teh teh!!

Kwanza dhambi zako si alishabeba yesu!?

We unaogopa nini sasa!?

Cc Ritz Tayeb Kikwajuni one Elungata taby

Huna akili kabisa wewe!



Quote By Zinduna View Post
Wanawake wazuri siyo wa kuoa ni wa kuchezewa tu
Nyoooo, siku hizi uzuri una husu, tunaolewa sana tu, mnajidanganya!


QUOTE By Aiyer .. Nimeiona tu hiyo avatar yako!
Unaonaje ukinyanyua hiyo miguu kidogo..................?????? ?????????........lol!


Quote By Kahtaan...BEWARE!!"""mbakaji alert""""Mchungwaji anataka kupiga chabo!!
avatar59305_3.gif

kwi kwi kwi kwi!
 
Huo ni mtazamo! mimi navyo jua kuna wakati zina prove failure na kuna wakati zina prove successful!
 
Behind every successful man, there is a woman.. *Big NO*

Behind every successful man is;

-GOD
-Hard-work
-Focus
-Determination

women always chase men facing success..

No man succeeds without a good woman behind him.
Wife or mother, if it is both, he is twice blessed indeed.
-Godfrey Winn
 
kwi kwi kwi kwi ! wee babu paroko! we ndio mwenye akili unaetaka kuchungulia mwanamke alie uchi!! ndio yesu amekufundisha hivyo!!

We mfuasi gani wa yesu anamwambia mwanamke apanue miguu!! nilidhani wewe ni mtu wa kanisa! kumbe mhuni tu wa mwanza.

Hivi wewe unadhani kila mahali ni pa kuleta mambo yako ya hovyo?
Hebu uwe unakagua hata mahali ulipo ili ujue kama panafaa kupayuka mambo ya hovyo kama hayo

Unaweza kula chakula chooni?
 
Hivi wewe unadhani kila mahali ni pa kuleta mambo yako ya hovyo?
Hebu uwe unakagua hata mahali ulipo ili ujue kama panafaa kupayuka mambo ya hovyo kama hayo

Unaweza kula chakula chooni?

Teh teh teh teh! Babu paroko, mzee wa MPAKO Eiyer !
We nimekufuma unataka kula chabo! Halafu unajiwehusha hapa!
Nilikuuliza hili swali muda mreefu huko nyuma! Je, unadhani hawa viongozi wa makanisa makubwa duniani kuandamwa na kesi za ubakaji na kunajisi watoto wadogo ni bahati mbaya??
Ukajitia uchekibob ukakimbia swali!

Leo umedhihirisha kwa umaa wa jf kuwa hata wewe ambae unatumia mtandao tu umeshindwa kuvumilia baada ya kuona mwanadada kapanua miguu!
Teh teh teh teh!
Sasa hali hii umeona kwenye screen tu!
Je! Huyo dada angekuwa karibu yako ungemuacha wewe??
Kama waumini wasingeskia mtu anasamehewa dhambi zake nyuma ya madhabahu!
Teh teh teh teh !

Cc Tayeb
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom