NACTE kwa selection za mwaka huu wamelipua, full kubabaisha

NACTE kwa selection za mwaka huu wamelipua, full kubabaisha

Nacte ni wababashajinsana hasa kwenye kozi afya.kozi inahitaji d nne lkn mtu ana c nne bado hapati nafasi .ni shida mtupu mwaka huu
 
unapozungumzia stiff competition sio kwel
mfano NIT walio apply 36 but total capacity ni 400 ktk kozi husika
mbona mdogo wang kaachwa? na sifa za kutosha anazo?
 
Me nataka ni apply second round Juma tatu

Nilipata BBB flat masomo yote 2013

Vyuo vya serikal nitakosa clinical medical???


Kama ndo ulifaulu hivyo, kwanini haukuchaguliwa form 5?? Acha uongo ndo maana kumbe NACTE wamekupiga chini, haiwezekani ukapata BBB then ukashindwa chaguliwa form 5
 
ushawahi fungua udahili wa nacte? au unabisha tu!
kiufup ni hivi unapo fika ktk kuchagua chuo profile inakuonesha hicho chuo ktk koz husika hiyo total capacity yake
na idadi ya walioomba na hata hapa hii profile nikiangalia ndivyo inavyojieleza
sio unabisha wakati akuna ukijuacho
 
NACTE wamebabaisha kweli kwa sababu wameshindwa kuweka hata takwimu ya walioapply idadi yao na walioachwa idadi yao na waliochaguliwa pia wametumia sifa gani kuwachagua.

Hii nchi imepoteza mwelekeo kwa upande wa elimu full chenga hata guidebook zao hazina muongozo wa kueleweka. Mfano: Ualimuna kozi ambazo zipo wazi
Mungu awasaidie vijana wetu
 
me naona kama nacte wamezidwa vile juu ya hizo selection
maana wao walizoe kudahili kada mbili tu hapo awal yaan
afya na ualimu
now days kada zote kupitia nacte
aya bana ila waliokosa wajalibu tena
 
iv ikikuta add new qualification inamaanisha nn but niliapply must access course
 
ngoja kesho ntaenda nacte kuwauliza kigezo kilichotumika mkuu koz nipo karibu nao hata rafiki yangu muhanga wakat anasifa kubwa ukilinganisha na vigezo vyao
pia ndugu yangu nae katoswa hali ya kua ana div2 ya 2015 akiwa na B ya bios na mengineyo c alichagua CO
Fanya ukaulze we ulie karb na Nacte na uje na mrejesho nam nashangaa mjomba wang ana div3 kakosa ualimu wa msing
 
Poleni sana vijana, ndiyo serikali yetu hii. Mpaka unamaliza kusoma full stress
 
Kama ndo ulifaulu hivyo, kwanini haukuchaguliwa form 5?? Acha uongo ndo maana kumbe NACTE wamekupiga chini, haiwezekani ukapata BBB then ukashindwa chaguliwa form 5
Si kila MTU aliyefaulu anapenda kwenda f5! Nkuna watu wana malengo tofauti!
 
Back
Top Bottom