nachukizwa na tabia ya ze comedy wa EATV ya kukopi na kupesti

  • Thread starter VOICE OF MTWARA
  • Start date

VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,469
Likes
60
Points
145
Age
30
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,469 60 145
kuna hako kajamaa kafupi kanaigiza mwanamke, yani anamwiga joti kwa kila kitu. waache ubwenyenye wabuni mitindo yao
 
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
452
Likes
269
Points
80
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
452 269 80
Baeleze hao.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,140
Likes
39,929
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,140 39,929 280
kuna hako kajamaa kafupi kanaigiza mwanamke, yani anamwiga joti kwa kila kitu. waache ubwenyenye wabuni mitindo yao
Joti Nae Alimwigiza Nani Kabla Ya Yeye Kuwa Hivi Leo? Nijuavyo Huwezi Ukawa Perfect ktk Mambo Fulani au Kitu Fulani Kama Hujawa Inspired na Mtu Ambaye Kwako Unaamini ni Mentor. Hata Lionel Messi Uchezaji Wake Anamwiga Diego Armando Maradona Ila tu Inatakiwa Yule Anayeiga Basi Aboreshe Kile Ambacho Amekiiga.
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
602
Likes
54
Points
45
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
602 54 45
wananiboa sana kama kuna mtu ana namba zao za simu atoe tuwaambie,kwani kuchekesha ni lazima ujifanye mwanamke, mbona wanatumia nguvu nyingi kuchekesha....wapuuuzi sana hawa
 
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
Jamani kla KTU kina mabaya na mazur yake hasa mkianza kuongea negative hapa bla kuwapa mzuri yao mnakosea labda niwaulize swali moja wanakopi na kupest kipindi kizima au mtu mmoja kat yao ndio kilaza ......tusipandikizane chuki hapa .. We unayesema ikianza unahama ni muongo unajua had ratba ya kpind na marudio ndo maana inakukutaga na sdhan km kwel....tuache unafki jama
 
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
3,347
Likes
3,245
Points
280
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
3,347 3,245 280
Mi mwenzn nawapenda sana wale watu yani kila segment yao inanivutia.....
 
roz kazungu

roz kazungu

Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
87
Likes
0
Points
0
roz kazungu

roz kazungu

Member
Joined Sep 18, 2013
87 0 0
Mbn wanafanya yao cjaona walichoiga KBS.....watanzanzia tuwe tunakubali mabadiliko pia
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593