MBITIYAZA
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 14,947
- 26,086
*****...kwan kasema anakutaka wewe.ukiona unatongozwa sana ujue umekaa kimalaya
mhh!
*****...kwan kasema anakutaka wewe.ukiona unatongozwa sana ujue umekaa kimalaya
Haya. Nakukubali.ah wapi!huyu katoshea aic!aku!
Kakifunze kutongoza basi ili iwe kinyume chake..!Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?
Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.
Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.
Mnashangaza sana.
Kajifunze kutongoza basi ili iwe kinyume chake..!Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?
Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.
Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.
Mnashangaza sana.
ukitongozwa shukuru usilie lie , msipotongozwa mnaanza kulalama, wanawake mpo wengi inatakiwa dume moja liwe na majike 5 .Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?
Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.
Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.
Mnashangaza sana.
Shida hutaki kutongozwa au hutaki kutongozwa na mwanaume wa bongo,kwa hio hao ambao sio wa bongo utawatongoza wewe au?unauhakika utawavutia unaowataka?Bora lichukue maana sina mpango na wanaume wa bongo
Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?
Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.
Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.
Mnashangaza sana.