Ukiona wewe ni mke wa mtu na unatongozwa tongozwa basi jua kuna mushkeli katika mavazi unayovaa au jinsi we mwenyewe unavyojiweka weka. Ukiwa umeolewa alafu ukakaa kichangudoa changudoa kutwa kucha kupiga mizinga waume za watu, lazima utongozwe tu! So kutongozwa au kutokutongozwa ni maamuzi yako...
Namshukuru Mungu najiwezana je mfano hupig pigi mizinga na huvai kichangu je?hahaha yaan ww wasiwasi wako upo kwenye kupigwa kizinga teh teh! hv hujui kuna wanaume wanaopigqa vizinga daily kwa wanawake! mbn unataka muaminishe uma kuwa wanawake wanapiga sana viznga?
Sawa but asilimia kubwa ya furaha ya maisha ni mapenzi so acha watu watafute faraja za mioyo yaoRudi kwenye mada
Una zigo la kuvunja chaga namimi nikutongoze.........🙂🙂🙂Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?
Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.
Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.
Mnashangaza sana.
Ndo mana unaruksa ya kukataa au kukubali.. any way naomba nikuapproach basiMapenzi yafanyike kwa utaratibu na si kwa kila mtu
Fallacy of generation.Penzi.
Hakuna mwanaume anayetongoza kila mwanamke. Kwanza Haiwezekani.
Hao wanaume hawapo hivyo hii ni fallacy.
Wewe Mrs. Air. Ndo nakupa sasa. Wewe vichekee chekee hivyo viserengeti boys mtaani kwako uone. Utatongozwa tu. Hakuna namna. Kutana na mkware supermarket uanze kutabasamu hovyo. Utatongozwa tu.sio kweli mkuu!mie nipo hapa kujua ni kwann!
Oi maza kibiti kwema?= mruhusu
Aaaa!!! wapi!Bora lichukue maana sina mpango na wanaume wa bongo