Nachukia sana kutongozwa hovyo hovyo

Nachukia sana kutongozwa hovyo hovyo

Ingekua vipi kama simba angekua kaumbwa kula nyama alafu asipewe uwezo wakuwinda.Ingekua vip swala nae kaumbwa kuliwa alafu asiwindwe.Ingekua vipi mwanaume kuumbwa kutamani mwanamke alafu asipewe uwezo wakutongoza.Ingekua ni sawa na binadamu kuumbiwa njaa alafu asipewe chakula.Dada yangu mwanamke kutongozwa ni haki na mwanaume kutongoza ni lazima pia.Ila wewe mtongozwaji ndo unatakiwa uwe na sifa za ni aina gani ya watongozaji wakutongoze.Kwaiyo kama unatongozwa tongozwa ovyo hadi na vibaka jua iko shida mahali maana siku zote NYUKI MZURI HUTUA KWENYE UA ZURI NA SAFI ILA UA CHAFU HUTUA NYUKI WENGI WACHAFU.
 
Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?

Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.

Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.

Mnashangaza sana.
Subiri kuna umri ukifika utakuwa unaenda kumwambia mchungaji akuombee maana hautongozwi!
 
Karibu moniccca. Naona umerejea JF. Nakuja PM tuongee kiutu uzima zaidi maana post zako huwa zina ni turn on sana.

Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
 
Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?

Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.

Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.

Mnashangaza sana.
ww hujatongozwa bali unapigiwa kelele.
Nakusisitiza kweli, hujatongozwa.

Ungetongozwa kweli usinge andika hapa.
 
Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?

Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.

Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.

Mnashangaza sana.


Sitakutungoza ila naomba namba yako tuongee ya kiutu uzima, unasemaje?
 
Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?

Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.

Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.

Mnashangaza sana.

Katika psychology kuna kitu kinaitwa reverse psychology sasa hapa inawezekana unaongea kinyume nyume ! Yote maisha pole sana, na hope hii message itakusaidia...
 
Mwanaume hufuata nini kwa mwanamke?

Unakuta mtu ana mke lkn haishi kutongoza kila mwanamke anayemuona.

Bila shaka wanaume wenye tabia za kutongoza kila mwanamke huwa wanaendeshwa na mapepo ya ngono.

Mnashangaza sana.
Huwa tunafanya mazoezi tisije tukasahau kutongoza hyo ni kawaida sana kwa mwanaume kwahyo usikasirike mama
 
Back
Top Bottom