uran
JF-Expert Member
- Nov 11, 2013
- 19,038
- 31,887
Kitaalamu kabisa!!Huo ndio umri ukizembea wahuni wanamnyoosha mkeo kwa niaba yako....
Mwanaume hutakiwi kupunguza performance labda tu itokee unaumwa magonjwa yanayoshusha libido...
Kitaalamu kabisa!!Huo ndio umri ukizembea wahuni wanamnyoosha mkeo kwa niaba yako....
Mwanaume hutakiwi kupunguza performance labda tu itokee unaumwa magonjwa yanayoshusha libido...
Kwa wanaume wafupi tuEeeee
Duh kitambi kikizidi kinapunguza eneo la kazi
Zingatia vitu hivi 🤔Maana yangu sio kwamba nachoka kwa kwua naikamia, hapana, ni baada ya ejaculation haijalishi nimetumia speed Gani.
In short, ni kwamba nimechoka sana.
EeeeKwa wanaume wafupi tu
Ndiyo hivyo dada ,huamini ?Eeee
Siamini naomba unidhibitishieNdiyo hivyo dada ,huamini ?
Nilipoona@Secretarybird amewaita, nilijua lazima kakichaa kamoja katie timu na koment ya madharau..Ka mtu kanalalana bila kula chakula cha kutosha alafu kanategemea baada ya ejaculation kasichoke kweli?
Dah umenidharau sana mkuu wangu ,usifanye hivyo boss .Nilipoona@Secretarybird amewaita, nilijua lazima kakichaa kamoja katie timu na koment ya madharau..
hahahahaha
Nafurahi kusikia hivi .Siamini naomba unidhibitishie
Hapana boss wangu sijakudharau na sina tabia hyo, just jokes kama ulivyomuita huyo kamtuDah umenidharau sana mkuu wangu ,usifanye hivyo boss .
Aaaa acha acha sitaki kuotaNafurahi kusikia hivi .
Je tunaweza kukutana au nitume maumbo ya hao watu wawili PM dada ujithibitishie ?
Ale karanga Kwa wingiTatizo mwamba anakojoa shahawa tone 💧
kaka sijasema nina show mbovu soma uelewe tena nimesema after sex hua nachoka sana,mgongo unakua unauma so sijasema siwez showMuongo huyo hakuna mtu mwenye kitambi akawa na show mbovu kaka
mmmh we nae kua basi usikue mwili tu unatakiwa ukue akili kadri umri unavyoongeka akili nayo iongezeke mtu ushaambiwa nina mke haya hiyo punyeto napigaje sasa.pole mkuu ila zingatia mtu aliesema mazoezi na lishe nzuri hivyo tu mkuu ongeza na la kuacha kupiga punyeto pia,unajimaliza nguvu bure na kuichosha ubongo na misuli ya kiungo husika
Hachana na hilo tendo utakuja fia hapo juu chief.Wakuu naombeni ushauri wa kitaalam pengine Kuna changamoto ya ugomjwa inanisumbua bila Mimi kujua.
Iko hivi:
Mimi ni kijana wa miaka 36 na nina kitambi cha wastani flani tu. Nina mke na mtoto mmoja.
Tatizo langu ni kuwa siku hizi huwa nachoka sana mara baada ya tendo na mgongo kuuma. Pia, kiwango cha shahawa kimepungua sana sio kama zamani.
Naweza minyana lakini nikaishia kukojoa kitone tu, kwa hivyo hali hiyo wakati mwingine inapelekea akili inakuwa inataka kuzagamua lakini mwili hautaki.
Hiyo kuchoka ndo show mbovu yenyewe!kaka sijasema nina show mbovu soma uelewe tena nimesema after sex hua nachoka sana,mgongo unakua unauma so sijasema siwez show
Unafanya tendo kila baada ya muda gani, na je unadumu kwenye tendo kwa muda gani?
Kama goli lako linachelewa na huwa unalifosi kuja lazima mwili uchoke.. ila kwa goli la kwanza 1 kulifosi kuja huo nao ni ugonjwa.
Fanya mazoezi mkuu, shughulisha mwili huo, kula nuts sana..
Umeuliza swali zuri sana kwangu mimi minimum days kusex ni baada ya siku 3 na kweli bao la kwanza nilakuforce.
Bila kusahau lishe pia kama lishe ni mbovu fanya vitu vyote ila ni kazi bure.Fanya mazoezi
Kunywa maji mengi
Pumzika masaa 8
Kula tangawizi na punje ya kitunguu swaumu
Baada ya wiki 1 utapona, ukishapona nitakupa lipa namba yangu ili ufanye malipo
Sawa sawa nimekusoma wacha muda kidogo niwe free nikuandikie solutionkaka sijasema nina show mbovu soma uelewe tena nimesema after sex hua nachoka sana,mgongo unakua unauma so sijasema siwez show