Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ocampo four, Oct 6, 2015.

  1. Ocampo four

    Ocampo four JF Senior Expert Member

    #1
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,792
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zikiwa zimebaki siku 17 mwanga na nuru ushaanza kuangaza. Nabii M. Thomas kutoka nchini Kenya kaonyeshwa maono ya kwamba Lowassa atashinda katika uchaguzi unaotarajiwa kufanyika tarehe 25.10.2015....... (K24, 5.9.2015).

    Nabii Thomas anakumbukwa sana kwa unabii wake kuhusu Uhuru Kenyata. Mnamo siku ya jumamosi tarehe 23.February. 2013 alisema kwamba Bwana kanena naye ya kwamba Uhuru Kenyata ni chaguo lake (Bwana) na atakuwa Rais wa awamu ya nne ya Jamhuri ya Kenya.

    Kwa mara nyingine nabii huyo kasema kuna ishara nyingi ambazo kaonyeshwa za Lowassa kushinda katika uchaguzi huu na kwamba Lowassa atakuwa rais wa awamu ya 5 ya JMT.

    Wimbi la manabii kuonyeshwa maono juu ya Edward Lowassa unazidi kushamiri. Ambapo mwaka juzi Nabii TB Joshua alionyeshwa maono. Na mwaka jana Nabii Mabumba wa Tanzania naye alitoa unabii wa Lowassa kuwa rais.

    Mytake: Chaguo la wengi, ni chaguo la Mungu, Uungwaji mkono anaopata Lowassa ni ishara tosha kuwa ni chaguo la Mungu.
     
  2. Sharif

    Sharif JF-Expert Member

    #81
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    mr president..EL
     
  3. D TARGET

    D TARGET JF-Expert Member

    #82
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kwani Maguful amefanikisha kupeleka maendeleo Chato??
     
  4. UngaUnga

    UngaUnga JF-Expert Member

    #83
    Oct 7, 2015
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 1,342
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280

    FaizaFoxy Mbona Maandiko Yametimia!? Manabii Wa Uongo Mliotabiriwa Katika Biblia Ni Wewe Lizaboni Na VUTA-NKUVUTE Mzee Tupa Tupa Wa Lumuma Wote Toka Ccm, Hata Mithali 3:28 Inasema, Watakuja Kwa Njia Msizozidhania, Na Joka Kubwa Lililosumbua Miaka 54 Likibadilishwa Jina Kwenye Mwaka Wenye 77 Litauwawa Rasmi Siku Ya Jpili 25 Oct, Ila Bible Haikutaja Mwaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #84
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 18,045
    Likes Received: 4,116
    Trophy Points: 280
    Hadi wachawi mwaka huu watawafaeni
     
  6. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #85
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 18,045
    Likes Received: 4,116
    Trophy Points: 280
    Nabii wa ARUSHA
     
  7. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #86
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 18,045
    Likes Received: 4,116
    Trophy Points: 280
    Atatawala huku akiwa ICU ,safi sana hii
     
  8. Jamaa_Mbishi

    Jamaa_Mbishi JF-Expert Member

    #87
    Oct 7, 2015
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 4,492
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280



    Hapo CCM inajinyea ikitafuta namna ya kuiba masanduku ya kura.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #88
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,922
    Likes Received: 19,480
    Trophy Points: 280

    Unajitekenya na kujichekesha mwenyewe?

    Vipi, nani aliyefufuliwa na Mwingira?
     
  10. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #89
    Oct 7, 2015
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,657
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Linganisha Chato na MONDULI
     
  11. kabyemela95

    kabyemela95 JF-Expert Member

    #90
    Oct 7, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 472
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kama ni raisi ,mbna mnakesha mitandaoni kumtangaza,tuone lubuva atamtangaza nan
     
  12. mkafrend

    mkafrend JF-Expert Member

    #91
    Oct 7, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 2,011
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    CCM is kwishine!

    Waanze kuhamisha file ikulu ila namwomba LOWASSA asimtoe katibu mkuu kiongozi na wandamizi wote kwa kuwa hao si wanasiasa badala yake afahamu kuwa ni watalaam
     
  13. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #92
    Oct 7, 2015
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Tutafurahi kwa pamoja
     
  14. B

    BOSCO OJA JF-Expert Member

    #93
    Oct 7, 2015
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Haya, tumesikia, ngoja ifike 26/10/2015. baada ya hapo tuendelee na maisha yetu
     
  15. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #94
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,563
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mind ur language! especially juu ya watu wa Mungu! wanaomhubiri Mungu ! umethibitisha nini ukaita nabii feki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #95
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,563
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Wise fool!
     
  17. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #96
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,706
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Gwajima hajatabiri?
     
  18. mfungwa

    mfungwa JF-Expert Member

    #97
    Oct 7, 2015
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 1,281
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Unabii ulikamilishwa na Kristo msalabani. # hapa ni kazi tu.
     
  19. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #98
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,563
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    We mwerevu mbona huna jipya sasa? mi nadhan tuchangie hoja zetu ila tusikashifu mambo ya Mungu!
     
  20. Kizimbuzi

    Kizimbuzi JF-Expert Member

    #99
    Oct 7, 2015
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 1,408
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Add jingalao na KUBWA JINGA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  21. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #100
    Oct 7, 2015
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    acha mikwara mbuzi... nabii wakati wa uchaguzi tu

    hebu changanya kongoro na upotee kabisa
     
Loading...