Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ocampo four, Oct 6, 2015.

  1. Ocampo four

    Ocampo four JF Senior Expert Member

    #1
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,792
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zikiwa zimebaki siku 17 mwanga na nuru ushaanza kuangaza. Nabii M. Thomas kutoka nchini Kenya kaonyeshwa maono ya kwamba Lowassa atashinda katika uchaguzi unaotarajiwa kufanyika tarehe 25.10.2015....... (K24, 5.9.2015).

    Nabii Thomas anakumbukwa sana kwa unabii wake kuhusu Uhuru Kenyata. Mnamo siku ya jumamosi tarehe 23.February. 2013 alisema kwamba Bwana kanena naye ya kwamba Uhuru Kenyata ni chaguo lake (Bwana) na atakuwa Rais wa awamu ya nne ya Jamhuri ya Kenya.

    Kwa mara nyingine nabii huyo kasema kuna ishara nyingi ambazo kaonyeshwa za Lowassa kushinda katika uchaguzi huu na kwamba Lowassa atakuwa rais wa awamu ya 5 ya JMT.

    Wimbi la manabii kuonyeshwa maono juu ya Edward Lowassa unazidi kushamiri. Ambapo mwaka juzi Nabii TB Joshua alionyeshwa maono. Na mwaka jana Nabii Mabumba wa Tanzania naye alitoa unabii wa Lowassa kuwa rais.

    Mytake: Chaguo la wengi, ni chaguo la Mungu, Uungwaji mkono anaopata Lowassa ni ishara tosha kuwa ni chaguo la Mungu.
     
  2. Natiogeo

    Natiogeo Senior Member

    #2
    Oct 6, 2015
    Joined: Apr 17, 2015
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi huu hauitaji nabii yeyote kuzungumza chochote.....

    Kama imeshakuwa imeshakuwa tu, haitaji nabii hapa...kwasababu hawa manabii wanaweza kusababisha watu kugawanyika ki-imani hivyo kukaleta taifa kugawanyika...

    Manabii, watulie na utabiri wao...wachungaji/ maaskofu/ mashehe na viongozi wa dini, waendelee kuhamasisha amani na utulivu kwa waumini wao, bila kutumbukiza hisia zao kwenye haya mambo ya kisiasa.. Ili kuliwezesha taifa kuvuka hapa salama.

    Ni kweli tunawaitaji, lakini pia hatuitaji watu wagawanyike kwa misingi ya kidini....itakayotokana na matamko yao..haijalishi inaendana vipi na kile ninachotaka kukisikia au mwingine anachotaka kusikia..

    Matamko ya viongozi wa kidini yamekuwa yakichukuliwa vibaya sana na wanasiasa na hivyo kuhatarisha umoja wa kitaifa...

    Wewe mbali na kutoa matamko....
     
  3. G

    Gochavez Senior Member

    #3
    Oct 6, 2015
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa ni rais hata ccm wanajua kabisa sema wanajifanya wakaidi tu.Time will tell kwa kweli
     
  4. N

    NapigaNgumi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2015
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 533
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    na iwe hivyo
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2015
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,487
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280

    hawa manabii wanaboa sana

    wanaoamua ni sisi wapiga kura sio wao wapiga ramli

    Kambi ya UKKAWA, muache hizi cheap tokens mnatuvunja moyo sisi supporters wenu... komaeni na what we can do to finish campaigns better

    Inakera mtu kama Ocampo four naye anakua mpiga ramli kwa kupitia hawa manabii feki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. M

    Mssassou JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2015
    Joined: Jun 17, 2015
    Messages: 1,539
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Lowassa mpango mzima
     
  7. M

    Mtagingwembe JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2015
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mungu kamwe huwa hashindwi katika maamuzi yake. Magufuli angekuwa ni mimi ningenyosha mikono na kusema Lowasa shika wewe usukani.
     
  8. g

    gumegume JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2015
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hatuna haja ya kuweka nguvu zetu kwenye unabii! Tujitokeze kwa wingi tu kupiga kura na kuzilinda!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Na mabalaa wanayoyapata watesi wake kutokana na kukuuru Mungu dhahiri shahiri ni ishara ya kukubalika. Ngoja tusubiri 25.10 watu wafanye maamuzi.
     
  10. Ocampo four

    Ocampo four JF Senior Expert Member

    #10
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,792
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ungejua nini maana ya unabii wala usingetokwa povu kiasi hiki....

    Kwenye finishing umeongea point mkuu... Naunga mkono hilo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Wise T

    Wise T Senior Member

    #11
    Oct 6, 2015
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata wasingetabiri ndo hivyo
     
  12. Ocampo four

    Ocampo four JF Senior Expert Member

    #12
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,792
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu wakati mwingine ni vyema kusikiliza ujumbe unaotoka kwa watumishi wa Mungu....
     
  13. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Lowassa mpango wa Mungu
     
  14. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 17,272
    Likes Received: 8,822
    Trophy Points: 280
    Badilisha kwanza ID, hamna mwenye akili anayekuamini wewe kuhusu Lowassa.
     
  15. kisiki kizito

    kisiki kizito JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 3, 2015
    Messages: 595
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 180
    Manabiii ni watu wanaomwakilisha mungu duniani soma biblia na quruani utaelewa so tusipuuze kabsa
     
  16. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,664
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Chaguo la shetani ni Lowasa bali chaguo la Mungu NI Magufuli ila kwa walevi na vichaa nasubiri matusi yenu maana hata akili za kupambunua cha Mungu na shetani mmeshindwa.

    Hata mimi nimeoteshwa Lowasa atashinda Kata ya Monduli na siyo Tanzania.
     
  17. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 17,272
    Likes Received: 8,822
    Trophy Points: 280
    Ungejua kuhusu manabii feki usingeweka huu upuuzi. Wanapiga hela kwa yule wanayeona ni zoba. Lowassa kageuka mtaji.
     
  18. kisiki kizito

    kisiki kizito JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 3, 2015
    Messages: 595
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 180
    Kuna nabii mmoja wa Arusha aliwahi tabiri kifo cha moses kulola na kuanguka kwa ndege ya Ethiopian airlines na ikatokea kweli na pia ameshao eshwa kuwa raisi ajaye ni Edo
     
  19. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 17,272
    Likes Received: 8,822
    Trophy Points: 280
    Lowassa hawezi shinda.
     
  20. Ocampo four

    Ocampo four JF Senior Expert Member

    #20
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,792
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tulia wewe gamba...
     
Loading...