Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ocampo four, Oct 6, 2015.

  1. Ocampo four

    Ocampo four JF Senior Expert Member

    #1
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,791
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zikiwa zimebaki siku 17 mwanga na nuru ushaanza kuangaza. Nabii M. Thomas kutoka nchini Kenya kaonyeshwa maono ya kwamba Lowassa atashinda katika uchaguzi unaotarajiwa kufanyika tarehe 25.10.2015....... (K24, 5.9.2015).

    Nabii Thomas anakumbukwa sana kwa unabii wake kuhusu Uhuru Kenyata. Mnamo siku ya jumamosi tarehe 23.February. 2013 alisema kwamba Bwana kanena naye ya kwamba Uhuru Kenyata ni chaguo lake (Bwana) na atakuwa Rais wa awamu ya nne ya Jamhuri ya Kenya.

    Kwa mara nyingine nabii huyo kasema kuna ishara nyingi ambazo kaonyeshwa za Lowassa kushinda katika uchaguzi huu na kwamba Lowassa atakuwa rais wa awamu ya 5 ya JMT.

    Wimbi la manabii kuonyeshwa maono juu ya Edward Lowassa unazidi kushamiri. Ambapo mwaka juzi Nabii TB Joshua alionyeshwa maono. Na mwaka jana Nabii Mabumba wa Tanzania naye alitoa unabii wa Lowassa kuwa rais.

    Mytake: Chaguo la wengi, ni chaguo la Mungu, Uungwaji mkono anaopata Lowassa ni ishara tosha kuwa ni chaguo la Mungu.
     
  2. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #101
    Oct 7, 2015
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    i expected
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #102
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,265
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri ule utabiri wa Yahya. Jamaa tii chini, jukwaani. Sijui atakuwa nani, ila suruali yake chapachapa
     
  4. B

    Blac kid JF-Expert Member

    #103
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3,330
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Huyu nabii anaheshimika sana hapa ukanda wa afrika mashariki na kati, tabiri zake hakoseagi, Lowasa anakubalika mbinguni na duniani hakika huyu ndiye rais wetu.
     
  5. m

    musami JF-Expert Member

    #104
    Oct 7, 2015
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1,413
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu ndio tutawagundua manabii uchwara
     
  6. Kazwala mkuu

    Kazwala mkuu JF-Expert Member

    #105
    Apr 29, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 1,015
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Ewe nabii jisafishe sasa!!!
     
  7. Kazwala mkuu

    Kazwala mkuu JF-Expert Member

    #106
    Apr 30, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 1,015
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #107
    May 2, 2017
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,520
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Atakuwa amebadili dini na eneo la kazi yake hiyo ya unabii!
     
Loading...