Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii M. Thomas: Lowassa atashinda uchaguzi mkuu wa Oktoba, Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ocampo four, Oct 6, 2015.

  1. Ocampo four

    Ocampo four JF Senior Expert Member

    #1
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 5,792
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zikiwa zimebaki siku 17 mwanga na nuru ushaanza kuangaza. Nabii M. Thomas kutoka nchini Kenya kaonyeshwa maono ya kwamba Lowassa atashinda katika uchaguzi unaotarajiwa kufanyika tarehe 25.10.2015....... (K24, 5.9.2015).

    Nabii Thomas anakumbukwa sana kwa unabii wake kuhusu Uhuru Kenyata. Mnamo siku ya jumamosi tarehe 23.February. 2013 alisema kwamba Bwana kanena naye ya kwamba Uhuru Kenyata ni chaguo lake (Bwana) na atakuwa Rais wa awamu ya nne ya Jamhuri ya Kenya.

    Kwa mara nyingine nabii huyo kasema kuna ishara nyingi ambazo kaonyeshwa za Lowassa kushinda katika uchaguzi huu na kwamba Lowassa atakuwa rais wa awamu ya 5 ya JMT.

    Wimbi la manabii kuonyeshwa maono juu ya Edward Lowassa unazidi kushamiri. Ambapo mwaka juzi Nabii TB Joshua alionyeshwa maono. Na mwaka jana Nabii Mabumba wa Tanzania naye alitoa unabii wa Lowassa kuwa rais.

    Mytake: Chaguo la wengi, ni chaguo la Mungu, Uungwaji mkono anaopata Lowassa ni ishara tosha kuwa ni chaguo la Mungu.
     
  2. Doto Dotto

    Doto Dotto JF-Expert Member

    #61
    Oct 6, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 1,921
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Wewe sio kada wa chadema ila ni mnywa viloba na mvuta bangi
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #62
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,432
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Magufuli hata mke wake hamuungi mkono...nakushangaa wewe!
    Zinduka...mtu aliyeshindwa kuiongoza familia yake vyema ataweza watu 50M?
     
  4. m

    mzee wa kismati JF-Expert Member

    #63
    Oct 6, 2015
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 1,547
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    lowassa the chosen one
     
  5. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #64
    Oct 6, 2015
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,252
    Likes Received: 6,982
    Trophy Points: 280
    Lowassa ndiye raisi! Habar ndiyo hiyo!!!
     
  6. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #65
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,511
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Na huyo aliyeshindwa kuleta maendeleo jimboni mwake nchi ataiweza?
     
  7. a

    allenbina JF-Expert Member

    #66
    Oct 6, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 275
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Manabii wa kweli wangetabiri miaka15 iliyopita kabla EL ajaanza harakati zake ovu na ya za kishetani za kuutaka uraisi kwa udi na uvumba hapo ningewaamini.
     
  8. M

    Magnify JF-Expert Member

    #67
    Oct 6, 2015
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tb Joshua alisema lini acheni uongo
     
  9. PROPHET POLY

    PROPHET POLY JF-Expert Member

    #68
    Oct 6, 2015
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 457
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa sisi Manabii wa tz.Tulishaliona na kulisema kila kona ...kila wakati....ama kweli Nabii hakubaliki kwao!
     
  10. PROPHET POLY

    PROPHET POLY JF-Expert Member

    #69
    Oct 6, 2015
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 457
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    amini hivyo.....mungu ndio aliyekuumba na hukaa kwenye neno lake!!!
     
  11. P

    Paradisian Senior Member

    #70
    Oct 6, 2015
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45

    FaizaFoxy jiheshimu wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #71
    Oct 6, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,792
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Amini nawambia!!! Tutengenezeni njia ya Bwana na Tuyanyoosheni mapito yake. Hakika wokovu wake u karibu na wamchao( wamwaminio ), utukufu ukae katika nchi yetu ya Tanzania. Kila bonde litajazwa, milima itashushwa, palipopotoka patakuwa pamenyoshwa. Hii ni sauti ya mtu aliye nyikani. Baadae tusije tuka shikana mashati.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #72
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,644
    Likes Received: 17,331
    Trophy Points: 280
    Kwani anafanya nini? sielewi, kwa hiyo siwezi ku judge mtu kwa jina lake tu.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #73
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,644
    Likes Received: 17,331
    Trophy Points: 280
    Kwanini usiwaambie hao watoto wa Gwajima walioleta hii mada wajiheshimu kumuadhiri baba yao mdogo hapa?

    Una matatizo?
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #74
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,644
    Likes Received: 17,331
    Trophy Points: 280
    11 Na manabii wengi wa uongo watatokea, na kudanganya wengi.
     
  16. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #75
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KWANINI TB JOSHUA ALIKATAA KUONGEA NA LOWASSA?

    Picha za hapa chini ni TB Joshua alipo ongea kwa faragha na Mh. Magufuli na familia yake.
    [​IMG]

    [​IMG]


    Ata Mh. Mwigulu Nchemba alipewa Microphone ya TB Joshua na kuongea na SCOAN
    [​IMG]


    Lowassa yeye alikalishwa tu kama watu wengine. Swali, ni kwanini TB Joshua alikataa kusema lolote kuhusu Lowassa?
    [​IMG]

    KWANINI TB JOSHUA ALIKATAA KUONGEA NA LOWASSA?
     
  17. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #76
    Oct 7, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,792
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ujumbe umefika.
     
  18. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #77
    Oct 7, 2015
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ameen kabisa
     
  19. Hazolehalijuma

    Hazolehalijuma Member

    #78
    Oct 7, 2015
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilevi cha ushabiki ni kibaya sn! sijui kama mnafikiri kwa umakini sana sn mnapost comment zenu! mungu anashuhudia kila kitu na mungu anawapenda sn watu wake, lkn km mtashindwa kubadirika ipo siku ataitwa nuhu wa pili, kwasababu hamsikii. hamheshimu tena watumishi wa mungu mnatukana tu! sijui mnataka mkienda makanisani mmuone mungu anahubiri ndo muanmini. waheshimuni watumishi wa mungu
     
  20. M

    Milindi JF-Expert Member

    #79
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 951
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Nimestuka kwa usingizi humjui aliyetabiri kuwa kabla ya uchaguzi atakufa mwanasiasa maarufu na rais ajaye ni mchanganyiko mama kristu baba islam(january makamba).humjui?
     
  21. UngaUnga

    UngaUnga JF-Expert Member

    #80
    Oct 7, 2015
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 1,340
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Mytake: Chaguo la wengi, ni chaguo la Mungu, Uungwaji mkono anaopata Lowassa ni ishara tosha kuwa ni chaguo la Mungu.[/QUOTE]



    Mkuu Ocampo Huwa Sitilii Shaka Andiko Lako Humu Jamvini, Umezidi Kunikumbusha Ule Msemo Wa Pasco "vox Populi" Is "vox Dei" Chaguo La Mungu Ni Chaguo La Wengi, Mshauri Bibi, Babu, Mama, Baba Kijijini, Oct 25, Kula Kwa Lowassa Tuutimize Unabii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...