Nabii Frank Kilawah acha kudanganya watu

Nabii Frank Kilawah acha kudanganya watu

Hayo anaweza kufanyia nyumbani kwake tu Lakini sio msikitini
Hata hawa manabii wameanzisha "makanisa" yao. Wao ndiyo kila kitu, ujenzi wa makanisa, kukusanya sadaka, watunza fedha. Hawa ni semi omnipotent.
Haya ni "makanisa" siyo makanisa.
 
Kuhusu uponyaji isikupe shida Yesu aliponya sana ukisoma mathayo 15:29-31, utajionea!!! Na manabii wa uongo wapo na wakweli pia wapo!!!!
hebu taja nabii mmoja wa ukweli
 
Kama serikal ilipiga marufuk kwa waganga wanaojitanga wanatibu ukimwi ktk vyombo vya habari kama nabii frank haponyi kweli angeshachukuliwa hatua za kisheria lakin kama serikal ipo na imekubal anachofanya bas n kwel kina uhakika ndan yake, tanga tunamkubal kwa kaz anazofanya.
 
Huyu nabii juzi kafanya kitu ambacho kimenishtua sana kwenye kipindi chake, katokea mtu anadai ni kipofu kaja na mama yake mzazi, yule mama kaulizwa kadai huyo mtoto wake kazaliwa hana macho kabisa, kabla hajamuombea kamera zilikuwa zinamuonyesha yule kijana akiwa amefumba macho, na ukimwangalia yule kijana alikuwa kama anainama chini muda mwingi.

kuinamisha kichwa chini ni hulka ya binadamu inayoambatana na kuona aibu. Basi nabii akasema huyu mtu tokea kuzaliwa hajawahi kuwa na macho, sasa mungu akimrudishia hata jicho moja si itakuwa safi, basi akachukua maji ya chupa na kummwagia huku akiweka mikono yake kwenye yale macho, eti yule jamaa akafungua jicho moja linaona.

Cha ajabu eti yule kipofu ambaye hajawahi kuona tokea kuzaliwa akapata jicho moja na ye akawa katulia tu kama hamna kilichotokea, yaani fresh tu. Mtu ambaye hajawahi kuona tokea amezaliwa hawezi kuwa vile akiona.

Halafu huu usanii anaofanya nabii anashirikisha hadi wamama watu wazima kuongea uongo mbele ya kadamnasi. Toka lini mungu akamponya mtu nusu kwa kumrudishia jicho moja? Ningekuwepo siku hiyo haki ya mungu ningeomba urudie kuomba ili jicho la pili nalo lirudi.

USHAURI: Katika miujiza ambayo haina longolongo ni upofu, namshauri huyo nabii asiigize tena kuponya mtu kipofu maana kuna siku itamtokea puani. kuna watu kama sisi tukiwa eneo la tukio tutataka tuhakikishe kama huyo kipofu kweli ni kipofu kabla hujamuombea halafu tutakuumbua.

Yeye aendelee na miujiza iliyozoeleka ambayo hatuwezi kuthibitisha kama sijui nilikuwa naumwa ukimwi, tumbo, nilikuwa sizai,mapepo, kichwa kuuma, kutokwa na damu, BP n.k ila asicheze kabisa na kumponya kipofu ambaye hana macho, huo muujiza hata yesu ukimwambia arudie te na hawezi.
Ukiona nabii kaweka mbele mambo ya miugiza na kusahau kuhubiri injili kimbia huyo ni muongo.
 
Wapendwa miujiza ilikuwapo na itaendelea kuwepo siku zote.
Mungu na Shetani wote wanauwezo wa kutenda miujiza.
Kitu cha msingi wapendwa ni kujiuliza hiyo Miujiza Inafanywa Kwa Uwezo Wa Nani?
Shetani anauwezo mkubwa sana wa kutenda miujiza na kufanya utabiri kwa usahihi mkubwa sana. Soma kisa cha Mfalme Sauli alipomuendea mama mchawi Endor ( the witch of Endor) Yule mama mchawi aliweza kumuita Nabii Nathan ( kumbuka Nabii Nathan alishakufa tayari) na alizungumza na mfalme Sauli na kumtabiria kuwa kesho yake yeye na wanawe wote watakufa na ikawa hivyo. Pamoja na kupewa utabiri uliotimia lakini yule aliyekuwa akizungumza nae hakuwa Nabii Nathan bali alikuwa shetani aliyekuja katika umbo la Nathan
Hoja ya msingi sio uwezo wa kufanya miujiza bali miujiza hiyo inafanywa kwa uwezo wa nani.
Aidha nawashauri mjikite zaidi Kusoma maandiko matakatifu yaani biblia ina majibu yote.
Mbarikiwe
 
Kuamini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote aliyeumba ulimwengu huu yupo ni sawa na kuamini Euclidean geometry ina pembetatu yenye pembe nne.

Zote ni contradiction.
 
Back
Top Bottom