Naanza maisha mapya na mtu mpya

Naanza maisha mapya na mtu mpya

Hongera mkuu kwa furaha bubu uliyonayo,
Ivi yule m'babu wa juzi kati na ukatupia na kapicha hapa nae kazingua!!?
 
Jana nilizaliwa yani nina furaha isiyoelezeka siwezi elezea hyo story ila i wish ningekuwa na mtu truth worth tukae mahali tusherekee leo jioni bill zote kwangu maana mkipigwa mizinga mnaliiia sana kaka zetu.

Nilishafanya makosa makubwa sana huko nyuma, ila Mungu yupo anasamehe hata mimi nimejisamehe hata wote walionikosea nimewasamehe na niliowakosea hata kama sijawafata kuomba wanisamehe nimeamini wamenisamehe natamani nisirudie tena makosa ila mimi ni mwanadamu tumeumbwa kukosea ila nitajitahidi sana kuwa mtu mwema.

Naombeni marafiki zangu hapa mniombee baraka katika maisha haya mapya mwezi wa kumi nitakuja kutafuta mpenzi huku najipanga kwanza, maana mahusiano inatakiwa uwe na muda nayo sio sehemu ya kuchezea kama unajijua una miaka 35-90 mwezi wa kumi nitafute kwa urafiki usio na mashaka ila usiwe na mke /mtalaka tafadhali labda mke awe amefariki.
Haaaahaaaahaaaaa!,Love Star Search.
 
Mm pia natafuta wife, but she has to be mweupe, mrefu au mrefu wastani, awe na tako...!!

Gauge urself..!!
 
Ukiona kila mwanaume anakukimbia ujue una nyota ya riadha tafuta uwanja.
 
Nilitoa ushauri juzi, Mabinti chomeni sindano za vichaa, mapenzi yanawapa shida mno siku hizi
 
ndo nitakuwa na muda na mapenzi kila kitu ninacho
...mapenzi kwako yanakuja kwa mwezi na msimu [emoji1] [emoji1]..., yakija September hayana nafasi till October... Wacha niendelee kuobserve hii search

Btw, your birthday September mosi au September kenda??
 
Nenda kwenye nyumba za ibada. Pole Dada yangu.. Hakika una shida.
 
Miss natafuta again.......!
Mungu ni mwaminifu saaana. Mungu anasikia kilio chetu. Kamwe usichoke wala kukata tamaa....kumuomba
Ila kwanza jaribu kuwa mwaminifu kwake.
 
Mimi natuma maombi leo hiyo Oct nitasubiri kujibiwa tu tehe
 
Back
Top Bottom