Rebeca 83
JF-Expert Member
- Jun 4, 2016
- 15,655
- 33,590
At least kanisa katoliki limejitahidi kuisaidia jamii,kuna shule hospital n.k
sasa hizo taasis nyingine za dini zimeifanyia nini Tanzania??
kama sio kuneemesha wachache mpaka wanakufuru,,,
viongozi wote wa hizo taasis its time kujifanyia tathmini NI MUNGU GANI MNAYEMUABUDU?
'kweli nawaambieni ni vigumu kwa tajiri kuingia mbinguni....................(sikumbuki huo mstari unavyoishia,lol
please NIMESHATUBU,lol
sasa hizo taasis nyingine za dini zimeifanyia nini Tanzania??
kama sio kuneemesha wachache mpaka wanakufuru,,,
viongozi wote wa hizo taasis its time kujifanyia tathmini NI MUNGU GANI MNAYEMUABUDU?
'kweli nawaambieni ni vigumu kwa tajiri kuingia mbinguni....................(sikumbuki huo mstari unavyoishia,lol
please NIMESHATUBU,lol