Naangalia procession maziko ya Raila just now, Diginitaries sijamsikia Heche

Naangalia procession maziko ya Raila just now, Diginitaries sijamsikia Heche

Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa na mali zao tunaishi nao mitaani kwetu.

Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.

Share na mwenzako
 
Nimemsikia mtoto wa Magufuli Jesca.

Nadhani kuna taratibu hazikufuatwa kuiwalilisha Chadema.
Ilibidi atajwe.

Any explanation kwa anayejua sababu?
Au hajafika huko kwenye mazishi
Jesca ni sehemu ya familia ya (kawakilisha Magu's family) marehemu kwa muundo wa urafiki wao.
Je,kuna viongozi wengine wa upinzani mbali na Heche kutoka nje ya Kenya wamesikika kwa kutajwa?
 
Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa na mali zao tunaishi nao mitaani kwetu.

Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.

Share na mwenzako
Na elimu ya kutengeneza mabomu ya petrol imeshatolewa hivyo kila mtu na wake lazima tuwamalize kama wanavyotumaliza sisi
 
CCM acheni kudata kabla ya 29th October, mtu kwenda msibani kuzika kiongozi wa Upinzani mkongwe nongwa, mbona mnakuwa washamba kiasi hicho nyie watu.
 
Vipi bibi yako mzaa baba yako nae hujamsikia akitajwa kama diginitary?,hivi kuna haja gani ya kutumia lugha usiyoiweza?,diginitary ni kiumbe gani
Niko na mama yako ananifundisha, hivyo kuwa na amani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom