Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Habari zenu wana JF, Nimevumilia vya kutosha hii tabia sasa naona itakua imefika kikomo.

Naishi na mpenzi wangu hatujafunga ndoa tatizo nashindwa kumuelewa kila siku niendapo kazini na kurudi jioni lazima nimuachie elfu kumi na tano 15,000/-kusudi nikirudi jioni nikute mezani kumependeza nadhani mmenielewa cha ajabu jamani nakuta ugali na dagaa akibadili sana tembere kaomba kwa jirani.

Huu ni ungwana jamani? kumuambia nashindwa naona kama takua naingilia mambo ya jikoni ambayo hayanihusu na nisipokula huo ugali ananuna.

Sielewi nifanyeje wana JF

Fungeni ndoa kwanza ndiyo uje kulalamika hapa
 
hahahahahah aende sokoni yeye mwenyewe na kila kitu anunue jumla jumla kama ni samaki wawepo kwenye friji akitaka kula anamwambie huyo mke wake natala fish anapikiwa kiulaini

mambo si haya, ugumu uko wapi kwa kjana mpaka analialia hapa!!
Thanx ma dia!
 
Mkuu huyo ni kibaka mzoef cha kufanya hyo pesa ipigie mahesabu ya cku hata tano au 3 akikwambia imeisha ndo bunge lianze huyo anakuchota.Gutuka utakuja kuctukia amesepa akiona mtaji umetosha kwa hela anayo kuvuna.

kawa kibaka tena?...teh teh teh!!
 
Ngoja tufanye hesabu kidogo yawezekana bibie yuko sahihi maana inawezekana ndani kila kitu ni cha kununua. Karibia sehemu nyingi Dar hali ni hivi.

Mkaa kopo mbili = 3000
Mafuta ya kula kopo mbili = 1000
Nyanya fungu moja = 500
Nazi moja = 700
Unga kilo = 1000
Maharage kilo = 2500
Maji ndoo tano = 500
chumvi = 500
Mkate = 800
Sukari nusu kilo = 1000
Sabuni ya unga = 1300
Sabuni ya kuoga = 500
Kiberiti = 100
Vitunguu = 500
Pilipili hoho = 500
Karoti = 500
Limau = 200

Jumla unapata 15,100. Hii ndiyo hali halisi kwa chakula cha ugali maharage.

sasa mkuu inamaana sukari na kiberit vinaisha cku moja?
 
Habari zenu wana JF, Nimevumilia vya kutosha hii tabia sasa naona itakua imefika kikomo.

Naishi na mpenzi wangu hatujafunga ndoa tatizo nashindwa kumuelewa kila siku niendapo kazini na kurudi jioni lazima nimuachie elfu kumi na tano 15,000/-kusudi nikirudi jioni nikute mezani kumependeza nadhani mmenielewa cha ajabu jamani nakuta ugali na dagaa akibadili sana tembere kaomba kwa jirani.

Huu ni ungwana jamani? kumuambia nashindwa naona kama takua naingilia mambo ya jikoni ambayo hayanihusu na nisipokula huo ugali ananuna.

Sielewi nifanyeje wana JF

Mkuu ni hivi unatakiwa kufanya ukishapata mshahara wako unaenda sokoni unanunua

Mchele kilogramu 30
Unga wa dona kilogramu 30
unga wa ngano kilogramu 10
maharagwe kilogramu 15,
dagaa kama unapenda kg 5
ndoo ya mafuta ya kupikia alizeti lita 10..
vitunguu robo debe.
Mayai tray moja,
Vitu kama nyama, nyanya, samaki na perishable good zote unanunua per week.

homie unaacha 3000, buku 2 unampa ya vocha na dharula. Hutajutia yaan maisha yanasonga mbele.
 
Habari zenu wana JF, Nimevumilia vya kutosha hii tabia sasa naona itakua imefika kikomo.

Naishi na mpenzi wangu hatujafunga ndoa tatizo nashindwa kumuelewa kila siku niendapo kazini na kurudi jioni lazima nimuachie elfu kumi na tano 15,000/-kusudi nikirudi jioni nikute mezani kumependeza nadhani mmenielewa cha ajabu jamani nakuta ugali na dagaa akibadili sana tembere kaomba kwa jirani.

Huu ni ungwana jamani? kumuambia nashindwa naona kama takua naingilia mambo ya jikoni ambayo hayanihusu na nisipokula huo ugali ananuna.

Sielewi nifanyeje wana JF

Anakufunza uvumilivu....kaza jamaa....utamuacha mkeo kwa sababu ya tembele??..usilie nakutania
 
Mkuu ni hivi unatakiwa kufanya ukishapata mshahara wako unaenda sokoni unanunua

Mchele kilogramu 30
Unga wa dona kilogramu 30
unga wa ngano kilogramu 10
maharagwe kilogramu 15,
dagaa kama unapenda kg 5
ndoo ya mafuta ya kupikia alizeti lita 10..
vitunguu robo debe.
Mayai tray moja,
Vitu kama nyama, nyanya, samaki na perishable good zote unanunua per week.

homie unaacha 3000, buku 2 unampa ya vocha na dharula. Hutajutia yaan maisha yanasonga mbele.
sawa mkuu,nimekusoma
 
Anakufunza uvumilivu....kaza jamaa....utamuacha mkeo kwa sababu ya tembele??..usilie nakutania
ni vingi anavovifanya visivyonipendeza nilikuwa nikichukulia poa kwa kudhani atabadilika kumbe ndo majanga matupu
 
Ngoja tufanye hesabu kidogo yawezekana bibie yuko sahihi maana inawezekana ndani kila kitu ni cha kununua. Karibia sehemu nyingi Dar hali ni hivi.

Mkaa kopo mbili = 3000
Mafuta ya kula kopo mbili = 1000
Nyanya fungu moja = 500
Nazi moja = 700
Unga kilo = 1000
Maharage kilo = 2500
Maji ndoo tano = 500
chumvi = 500
Mkate = 800
Sukari nusu kilo = 1000
Sabuni ya unga = 1300
Sabuni ya kuoga = 500
Kiberiti = 100
Vitunguu = 500
Pilipili hoho = 500
Karoti = 500
Limau = 200

Jumla unapata 15,100. Hii ndiyo hali halisi kwa chakula cha ugali maharage.

kwa hivyo vitu bado ana kesi ya kujibu kwa sababu mahesabu hayo hawezi kutumia kwa siku
 
Mkuu mie napenda awe ananipikia mie hivyo,napenda sana ugali dagaa na mlenda,yaani napenda sana hiyo
 
makubwa haya! malalamiko ya nini? kuna aliyekukataza usiende nae shopping ya wiki au hata ya mwezi?! kufanya manunuzi ya pamoja ni raha ati!
 
Back
Top Bottom