Na mimi nimejaribu kutengeneza forums jamani!!! Hebu ipitieni


Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,944
Likes
708
Points
280
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,944 708 280
NA MIMI NIMEJARIBU KUTENGENEZA HII FORUMS JAMANI!!! HEBU IPITIENI THENI MNIPE USHAURI,NA MNIKOSOE KWENYE MAKOSA NA VITU KAMA HIVYO!!!!!! HII IPO KIBURUDANI NA URAFIKI ZAIDI

Chatz Forum

PIA NATAFUTA MODS WA KUSAIDIANA NAO
 
M

maji ya upako

Member
Joined
Nov 11, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

maji ya upako

Member
Joined Nov 11, 2012
6 0 0
mimi sio mtaalamu sana , iko fresh sema jaribu kubadilisha rangi naona haziko poa hasahasa hiyo nyeusi
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Taratibu ndio mwendo kaza butiiiii
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Likes
1
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 1 0
Badirisha kwanza hiyo background colour.then nitatoa maoni yangu.lakini nadhani iko poa.ngoja waje watabe wa IT &ICT watuambie.
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,926
Likes
46
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,926 46 145
i po mzukaaaa... But no mobile site ...... Sio mda wote tunakua na pc...
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,996
Likes
22,587
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,996 22,587 280
ni nzuri ilabackground imekaa iweusi weusi sana hasa kwa watu wenye color blindness inatia shida kidogo...ila iko makini sana...
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,926
Likes
46
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,926 46 145
na lefora id ndo nn? Cant sign up..
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,309
Likes
9,100
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,309 9,100 280
1. Chatz forum sjapenda hilo jina ni sawa unasema lori fuso au costa basi yani umeeka pamoja vitu viwili.

2. Mependa idea ya kutojifananisha na jamiiforum its better unapocompete na site kubwa kama jf ukafanya product differentiation japo kuna vyengine vinafanana na jf

3. Kama alivosema nurbert unatakiwa ueke mobile view.

4. Overall design sio nzuri pamoja na themes rangi nyeusi na nyekundu zimekaa kilocal sana
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Mkuu rangi kwanza haijakaa vizuri na inaumiza macho,ila mengine yanawezekana taratibu,hongera maana umejaribu na utaweza.
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
928
Likes
8
Points
35
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
928 8 35
first noted ni kuhusu rangi mkuu, haijakaa sawa. the layout/design pia haijanishika kivile.
Overall idea ni nzuri, maana sijaona imefanana na nini ama nani.

the socks ought to be pulled, utafika tu.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
hayo wadau waliyoyasema ni ya msingi yafanyie kazi, alafu kuna mtandao uliwahi kushika kasi miaka ya 2004, 2005 marafiki.com, niliipenda saana idea ile, sijui walikuja kufia wapi, cha msingi epuka kucopy mitandao mingine kama jf nakadhalika, jaribu kufikiri jinsi ya kujiweka tofauti kabisa, ukifanikiwa katika hilo utafika mbali, tofauti na hivyo utapotea kusikojulikana
 
g.n.n

g.n.n

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
412
Likes
2
Points
35
g.n.n

g.n.n

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
412 2 35
Big up boy, umejitahidi sana, ila fanya kama hao wana walivyokuambia.
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,452
Likes
43
Points
145
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,452 43 145
NA MIMI NIMEJARIBU KUTENGENEZA HII FORUMS JAMANI!!! HEBU IPITIENI THENI MNIPE USHAURI,NA MNIKOSOE KWENYE MAKOSA NA VITU KAMA HIVYO!!!!!! HII IPO KIBURUDANI NA URAFIKI ZAIDI

Chatz Forum

PIA NATAFUTA MODS WA KUSAIDIANA NAO
Nas, unatarget nzuri, lakini jeshi la mtu mmoja si jeshi. Nakumbuka harakati zako za fb battle tangu mwaka jana. Ni PM tufanye kazi serious
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,450
Likes
778
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,450 778 280
Honera! Jitahidi kubadili jina, jina lisiwe la kihuni, weka rangi mirua (mimi sio mtaalamu sana wa rangi, pia weka sub-forum itakayoruhusu wanafunzi (hususani wa sekondari kuweka na kufanya maswali ya darasani). Kila lakheri!
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,979
Likes
179
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,979 179 160
nurbert jamaa katumia subdomain, unapata tabu coz hapo unapo click ni kama unataka kutengeneza forum yako kama ya huyu bwana, signup hapa Sign In to Chatz Forum
 
Last edited by a moderator:
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,944
Likes
708
Points
280
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,944 708 280
nawashukuruni sana wakuu!!nayafanyia kazi maoni na ushauri wenu!! then nitarudi tena kuwajuza

kuhusu
TARGET YANGU
1.KUNUNUA DOMAIN YANGU kwa sababu hapo ni subdomain ya lefora

LAKINI PIA KUTOKANA NA IDEA YANGU HAPO JUU MNANISHAURI NITUMIE JINA GANI!!!!??
ASANTENI SANA
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,605
Likes
1,035
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,605 1,035 280
bongoforums.com
 

Forum statistics

Threads 1,238,279
Members 475,878
Posts 29,314,742