Na mimi natafuta mchuchu!


A

Abraham Lincon

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
78
Likes
0
Points
0
A

Abraham Lincon

Member
Joined Oct 22, 2010
78 0 0
Jamani na mimi nimechoka upweke natafuta mchumba wa kuoana naye baada ya kila mmoja wetu kuridhika na mwenzie. Jinsia ya ninae mtafuta; female. Umri; 18 - 24. Rangi; yoyote kati ya mweupe/mweusi/maji ya kunde. Elimu; angalau form four. Elimu yangu chuo kikuu. Imani; mkristo. If you are interested, please drop me a message. Peace & Love.
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Kila la kheri..ila ukweli mwenzi bora hutoka kwa bwana... sali sana kwa hilo ombi lako!!na ukishampata uzidi kusali ndoa yako iwe poa!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Jamani na mimi nimechoka upweke natafuta mchumba wa kuoana naye baada ya kila mmoja wetu kuridhika na mwenzie. Jinsia ya ninae mtafuta; female. Umri; 18 - 24. Rangi; yoyote kati ya mweupe/mweusi/maji ya kunde. Elimu; angalau form four. Elimu yangu chuo kikuu. Imani; mkristo. If you are interested, please drop me a message. Peace & Love.
wapi sasa nii-drop hiyo message?...hapa hapa......:nono:
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Jamani na mimi nimechoka upweke natafuta mchumba wa kuoana naye baada ya kila mmoja wetu kuridhika na mwenzie. Jinsia ya ninae mtafuta; female. Umri; 18 - 24. Rangi; yoyote kati ya mweupe/mweusi/maji ya kunde. Elimu; angalau form four. Elimu yangu chuo kikuu. Imani; mkristo. If you are interested, please drop me a message. Peace & Love.
Una hela weye? Wewe sema akiba yako benki. Wadada siku hizi hawahitaji CV za hiyo red. Otherwise, nikutafutie Sugar Mummy, mtoto utulie utunzwe kwa kila kitu. Ukimaindi, nijulishe nikutafutie mimama yenye hela zao.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Una hela weye? Wewe sema akiba yako benki. Wadada siku hizi hawahitaji CV za hiyo red. Otherwise, nikutafutie Sugar Mummy, mtoto utulie utunzwe kwa kila kitu. Ukimaindi, nijulishe nikutafutie mimama yenye hela zao.
Lol....si mchezo....
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Abraham kila la kheri kaka yangu...utapata tu mwenza kuwa na subira
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Lol....si mchezo....
JS Shikamoo Mama. Kama una hela zako, niko miguuni mwako. Njoo unichukue kituo cha treni.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,509
Likes
79
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,509 79 145
mbona husemi uzoefu wa unayemtafuta katika kazi zake muwapo pamoja?
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Jamani na mimi nimechoka upweke natafuta mchumba wa kuoana naye baada ya kila mmoja wetu kuridhika na mwenzie. Jinsia ya ninae mtafuta; female. Umri; 18 - 24. Rangi; yoyote kati ya mweupe/mweusi/maji ya kunde. Elimu; angalau form four. Elimu yangu chuo kikuu. Imani; mkristo. If you are interested, please drop me a message. Peace & Love.
Aah brother hilo tu limekwisha ushapata weye tayari, leo pita pale kona baa utapata wa kumwaga wa umri huo unaotaka wamejaa kuazia pale zinapopaki bajaji, cost yake just nunua ndoo moja ya OMO kilo ishirini chukua mpira wa maji yenye presha ya kutosha kampige sop ya nguvu uondoe uvundo na harufu za ajabu ajabu za vikwapa spray na perfum zisizoeleweka then mpeleke hosii mkapimwe, ukimaliza mpeleke kanisani akaombewe atubu kabisaa na wewe pia then mpige shoping ya hadhi yako, halafu endelea kula mahewa mdogomdoooogo, ungesema kuanzia mia 30 kuendelea ushauri ungekua mwingine tena ulo advance zaidi.
JESUS IS MY HOME BOY.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
:A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1: nasubiri majibu
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
Aah brother hilo tu limekwisha ushapata weye tayari, leo pita pale kona baa utapata wa kumwaga wa umri huo unaotaka wamejaa kuazia pale zinapopaki bajaji, cost yake just nunua ndoo moja ya OMO kilo ishirini chukua mpira wa maji yenye presha ya kutosha kampige sop ya nguvu uondoe uvundo na harufu za ajabu ajabu za vikwapa spray na perfum zisizoeleweka then mpeleke hosii mkapimwe, ukimaliza mpeleke kanisani akaombewe atubu kabisaa na wewe pia then mpige shoping ya hadhi yako, halafu endelea kula mahewa mdogomdoooogo, ungesema kuanzia mia 30 kuendelea ushauri ungekua mwingine tena ulo advance zaidi.
JESUS IS MY HOME BOY.
mnh ile stori ya pdidy inaelekea kupotosha some of us...
wee ukimwi upo na unaua!!!!!
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
mnh ile stori ya pdidy inaelekea kupotosha some of us...
wee ukimwi upo na unaua!!!!!
Ni kweli ukimwi upo na unaua, kinacho nichosha zaidi watu wanajua lakini sijui nikwamba shetani anawazidi nguvu au nini sijui.
 

Forum statistics

Threads 1,239,109
Members 476,369
Posts 29,342,429