Mzimu wa Jangwani

Mzimu wa Jangwani

Nimeelewa vizuri tu. Kuna wakati wa dewji na Gulamali. Hiyo msimbazi ilikuwa pomoni lakini hakukuwa na shida yoyote pale jangwani. Ndio maana awali nilisema hii ni theory tu YA WAKATI. Kuna wakati hii theory haiwezi ku apply
Sawa Mkuu
 
Mkuu Mshana Jr utakuwa umetumwa na Manara au unatafuta namba kwenye benchi la ufundi la Simba Koko.
1. Yawezekanaje mwenye 27 aachwe na mwenye 19?
2. Huyu unayemlinganisha na Wasolopaganzi wa Jangwani, unajua ktk historia yake hana rekodi ya kwenda kwa watu, akakinukisha kwenye ardhi ya watu na kurudi na mwali nyumbani? Yeye huyu ni mama wa nyumbani, ugenini hushikwa nyonyo tu. Sasa atamzidi nini janababa aendae kwa watu akapora, akarudi?
3. Sio wewe mkuu ulisema UCHAWI na 'mma' mbali mbali? Hadi ukanukuu msemo wa uchawi hauvuki bahari?

Miaka mi5 watu wamesubirishwa na hawajafa, leo hii hata mwaka haujafika mmetunga zaburi 😀😀😀😀
 
Mkuu Mshana Jr utakuwa umetumwa na Manara au unatafuta namba kwenye benchi la ufundi la Simba Koko.
1. Yawezekanaje mwenye 27 aachwe na mwenye 19?
2. Huyu unayemlinganisha na Wasolopaganzi wa Jangwani, unajua ktk historia yake hana rekodi ya kwenda kwa watu, akakinukisha kwenye ardhi ya watu na kurudi na mwali nyumbani? Yeye huyu ni mama wa nyumbani, ugenini hushikwa nyonyo tu. Sasa atamzidi nini janababa aendae kwa watu akapora, akarudi?
3. Sio wewe mkuu ulisema UCHAWI na 'mma' mbali mbali? Hadi ukanukuu msemo wa uchawi hauvuki bahari?

Miaka mi5 watu wamesubirishwa na hawajafa, leo hii hata mwaka haujafika mmetunga zaburi 😀😀😀😀
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] kisu kimegusa mfupa? [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Viwanja vya jangwani vilikuwa makutano ya wachawi wanga na wafanya makafara... Sio maiti zote zilizokuwa zinaokotwa pale asubuhi kukicha ni za watuhumiwa wa ujambazi.... Wengine ilikuwa ni kutolewa kafara kwa ajili ya kupata uongozi cheo kazini kazi UTAJIRI na hata umaarufu
Eneo linapofanyika hayo mambo huvuta roho chafu na mapepo mabaya na kufanya makazi yao... Mkipaingilia kwa namna yoyote... Mtapata tabu sana


Aiseeeee

Itakuwa kwasababu roho za waliouliwa hazija lala salama au ni mizimu iliyokuwa inapata chakula ya fakara ndio inataka zaidi au kwanini lakini kama yaliisha wapaweke pawe hivyo.. kwani mizimu hiyo bado inakaa hapo au inataka paendelee kuwa pa kupatia chakula yao...
 
Nakumbuka JK enzi zake alishaanguka pale mara mbili kwenye kampeni zake za urais... may be something is wrong there.!!
 
Mkuu Mshana Jr utakuwa umetumwa na Manara au unatafuta namba kwenye benchi la ufundi la Simba Koko.
1. Yawezekanaje mwenye 27 aachwe na mwenye 19?
2. Huyu unayemlinganisha na Wasolopaganzi wa Jangwani, unajua ktk historia yake hana rekodi ya kwenda kwa watu, akakinukisha kwenye ardhi ya watu na kurudi na mwali nyumbani? Yeye huyu ni mama wa nyumbani, ugenini hushikwa nyonyo tu. Sasa atamzidi nini janababa aendae kwa watu akapora, akarudi?
3. Sio wewe mkuu ulisema UCHAWI na 'mma' mbali mbali? Hadi ukanukuu msemo wa uchawi hauvuki bahari?

Miaka mi5 watu wamesubirishwa na hawajafa, leo hii hata mwaka haujafika mmetunga zaburi 😀😀😀😀
Kumbe sisi Simba sc tukiwafunga nyinyi Yanga fc, mara tisa tu tunaongoza kuwafunga mara nyingi....enheee....!
Msimu ujao tutawafunga mara sita zote ili ibakie mara tatu.
Tutawafunga kwenye ligi mara zote 2
FA 1
Azam 1
Sport pesa msipojitoa 1
Kagame msipojitoa 1
= 6
itabaki mara 3 tutamalizia msimu wa mwakani na kuwazidi na hiyo ndio itakuwa bye bye [emoji4]
 
Siyo kila unayemuona anajiongelesha peke yake barabarani ni chizi hapana wengine ni mashabiki wa Yanga
[HASHTAG]#yanga[/HASHTAG] #tz [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kumbe sisi Simba sc tukiwafunga nyinyi Yanga fc, mara tisa tu tunaongoza kuwafunga mara nyingi....enheee....!
Msimu ujao tutawafunga mara sita zote ili ibakie mara tatu.
Tutawafunga kwenye ligi mara zote 2
FA 1
Azam 1
Sport pesa msipojitoa 1
Kagame msipojitoa 1
= 6
itabaki mara 3 tutamalizia msimu wa mwakani na kuwazidi na hiyo ndio itakuwa bye bye [emoji4]
Ubingwa mara 27 sio kuwafunga. Nazungumzia makombe ya ligi kuu.
😀😀😀
 
Mshana uko na shida rafiki yangu..! Tulio kwa Yesu hatusumbuliwi na fikra nyepesi kama hizi ziwe za kweli au za uongo siyo hoja, bali msingi wetu ni tumaini la UZIMA WA MILELE. Maandiko yanasema bado kitambo kidogo unayoyaona jangwani hutayaona, elimu haitakuwa na maana, yanga au simba, Manchester au Madrid haitakuwa story tena ila NENO/JESUS litasimama milele.
Kiongozi badirisha avater yako kwanza ndipo upate wafuasi wengi watakao kuamini ukihubiri. Siku zote imani huendana na matendo
 
Aiseeeee

Itakuwa kwasababu roho za waliouliwa hazija lala salama au ni mizimu iliyokuwa inapata chakula ya fakara ndio inataka zaidi au kwanini lakini kama yaliisha wapaweke pawe hivyo.. kwani mizimu hiyo bado inakaa hapo au inataka paendelee kuwa pa kupatia chakula yao...
Yeah ni sawa na kuwaondolea makao na sehemu yao ya kupatia riziki
 
Siyo kila unayemuona anajiongelesha peke yake barabarani ni chizi hapana wengine ni mashabiki wa Yanga
[HASHTAG]#yanga[/HASHTAG] #tz [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😀 😀 😀
 
.
IMG-20180809-WA0022.jpg
 
Patakuwa hivyo hivyo mpaka binadamu atakapohamisha shughuli zake na kuwaachia Wenye mji wao wajinafasi
Mkuu Mshana Jr nakuomba siku moja utulitee mauzauza ya zamani ya pale kwenye Mataa ya Chang'ombe/Machinjioni Kibasila Secondary kwasasa maarufu kama Serengeti. Na ikawaje sasa hivi pamekuwa tulivu.
 
Mkuu Mshana Jr nakuomba siku moja utulitee mauzauza ya zamani ya pale kwenye Mataa ya Chang'ombe/Machinjioni Kibasila Secondary kwasasa maarufu kama Serengeti. Na ikawaje sasa hivi pamekuwa tulivu.
Dah pamechinja sana sana pale nakumbuka ajali moja ya alfajiri ilikuwa December mwaka sikumbuki... Kila kitu kina kikomo chake
 
Back
Top Bottom