Mzimu wa "Bunge Live" wamwandama Nape

Mzimu wa "Bunge Live" wamwandama Nape

Ila kati ya vyoote hili la bunge kutooneshwa live wamechemka kupita maelezo...sio kila kitu usifanye kisa eti gharama...ebooo
 
Nape akapimwe akili inawezekana hayuko sawa....
 
umeleta habari nusu nusu.yani hata kukopi umeshindwa.
Huu ni uchochezi
Una chuki binafsi
Nasema hivyo kwasababu nilikuwepo jembeka festival.hata hivyo umeshindwa kukopi habari yote ya gazeti na kukoti sehemu tu.
Hata upinzani haupo hivi yani umeleta mada kichonganishi sana.alikuwepo makamba na mabula vipi hawa walishangiliwa?
Kazomewa akashindwa kutoa hata salamu akabaki amejikunyata kama fisi maji.
 
Nape lazima akae tu hata kama si live ila ndani ya moyo wake atakaa tu

Wacheki wale wanaotaka kulia bungeni wakiwasikitikia wale wanaotaka bunge kuwa live wanavyopata wakati mgumu kwa jamii japo bado wanaendelea kujifanya hawana fahamu
 
Wangempiga kabisa ata na chupa ya mkojo maanake mwili mkubwa na kichwa kikubwa akili finyu kama ya nzi.
 
Wapiga Kura wa Mtama ndio wataamua 2020 kama Nape ni Lumbesa au Mzigo.....!!!!!!!!!!!
 
Wanywa viroba na wadeki barabara ili fisadi apite hawawezi kumkatisha tamaa NAPE
 
Nape kwa sasa muacheni yuko busy na Wema Sepetu App

Wema walimshindwa wenye kukifahamu kiswahili kilichonyooka na wanaojua mapenzi iwe yeye.Muache afilisikiepo na kusahau hata kwenda ofisini sijui anamwona Magufuli akiwa amevaa mawani ya mbao?Hamcheleweshi atamtumbua.Mimi katika hili wala sioni pa kumlaumu sana Nape kama yeye.Yeye anatekeleza maagizo anayopewa na viongozi wenye nafasi zao kwenye nec ya chama chao na wabunge wa ccm.Kwani suala hili halikupitishwa bungeni kwa kura nyingi za wabunge wa ccm?Hamkuwaona wabunge wa upinzani wakipinga kwa vifungu lukuki na kwa nguvu zao zote lakini mwisho wake ni nini zaidi ya kura?Hivyo kelele wapigiwe wabunge wa ccm nae Nape akiwemo kwani nae aliunga mkono uamuzi huo kwa kura pia.
 
Napenda kufahamu CV za viongozi wangu. Mwenye ya huyu ndg naomba anisaidie tafadhali.
 
Azomewetu kona zote za nchi maana hamna namna
Pia tumuombeeni sana awamu ijayo awe kama wassira
 
Back
Top Bottom