MZEE WA UPAKO AJIKOMBA KWA jk

MZEE WA UPAKO AJIKOMBA KWA jk

Devil in action, " sio wote wasemao Bwana Bwana wataingia ufalme wa Mungu" Mungu anakutazama mchungaji kama umenunuliwa au ni yeye kakutuma kumtetea raisi mwenye dhuluma kama mfalme Naboth na malkia Yezebel, sisi hatukuhukumu bali Bwana unaemtaja ndie atakuhukumu kwa haki.
 
Mzee wa upako Antony lusekelo yupo channel ten sasa akizungumzia amani Tz
 
Ameamua kuwa kada ccm.,..
Anatetea ccm kwa nguvu zote..he he heee!
 
Mzee wa upako Antony lusekelo yupo channel ten sasa akizungumzia amani Tz

Naona amechoka kuhubiri injili sasa anataka kuvamia siasa! Haya anayoyaropoka sidhani kama mchungaji anayetegemea kuchunga na kuwaonyesha njia kondoo anastahili kuropoka.
 
Anasema wabunge waache kujipendekeza...
N achadema wasitoke bungeni...
wabaki wajibu hoja...
Maana wanatuvunja moyo sisi raia!
 
Kikwete bado chaguo la Mungu..tumsaidie..tuisimvunje moyo..
 
Anasema kama JK akiondoka madarakani watu watamlilia sana na watamkumbuka mno!
 
Unajua sasa wasanii wameongezeka,nadhani ni kumsubiri Yesu aje maana dalili zinatimia....
 
Unajua sasa wasanii wameongezeka,nadhani ni kumsubiri Yesu aje maana dalili zinatimia....

Sasa mwisho wa dunia umekaribia.kweli mzee wa upako anataka kutuambia nini sisi watanzania.kama kazi ya kuhubiri imemshinda naona aiache ili ajiunge na mafisadi.Kutetea uovu ni dhambi kubwa tena kwake kama mhubiri adhabu yake itakuwa kubwa mara mia ya mtenda dhambi wa kawaida.Adhabu yake itakuwa kubwa kuliko ya RA na mafisadi wenzie.
Huyu Bwana hakika ametumwa kwa nia ya kutetea maovu katika nchi hii.Asitumie usanii wake wa kuhubiri katika mambo asiyo na ufahamu.Mimi binafsi nawajua vizuri manabii wengi katika Biblia waliosimama kidete kuwaonya viongozi mafisadi katika zama za kale.
Leo lusekelo hajui chochote kinachoendelea katika nchi hii?Hajui kuwa nchi hii inafilisiwa na watu wasiozidi kumi kama alivyosema mzee wetu wa viwango na mwendo kasi?Hajui kuwa RA ni zao la watu waliowauza babu zetu kama samaki?
Mzee wa upako naamini umaarufu wako utaisha kama mwenzio aliyempamba kiongozi wa nchi akapewa nafasi katika tume ya UKIMWI Tanzania na baada ya hapo hatujamsikia tena.Sitaki kuwa mtabiri ila najua mwaka huu hautaisha bila wewe kupata zawadi toka kwa waliokutuma.:angry:
 
IMBOMBO JILIPO.....Mimi ni kati ya watu ambao walikuwa hawana imani na huyo aneyejiita mzee wa upako.........Nadhani ameniongezea imani ya kuzidi kumuona mtu wa kawaida....Na ushauri ufuatao kwa huyu mkuu..

  1. Atambue Mungu uwa hamfichi mnafiki hata siku moja,ni bora ukawa mdhambi wa wazi ili Mungu atafute jinsi ya kukukomboa.
  2. Kama anadhani biashara imeanza kukata!!!! basi ajaribu siasa kama mwenzake Mama Rwakatare
  3. Atambue kuwa kiasi kikubwa cha matatizo ya hii nchi imechangiwa na Kikwete pamoja na Crew yao nzima chini ya RA wakasaidiana na EL
  4. Namthadharisha kuwa anguko kubwa laja mbele yake maana unabii wa siku za mwisho unatimia kwa haraka.....
Nitafute.....
 
ukitaka biashara yako ifanikiwe ingia ccm-frederick sumaye
 
Mzee wa upako hiyo ni njaa, hata watu wake wanaompelekea sadaka wapigiga na maisha wala huruma nao hana anaongea pumba. Kwa maneno hayo bado hatudanganyiki hata kidogo
 
Hivi huyu jamaa ana nini zaidi ya kuonekana kwenye tv?!!
 
Anataka kutumia njia ile ile ya 'Dk' wa Mikocheni,atagombea ubunge na kuundiwa wizara ya mambo ya dini.
 
Anasema kama JK akiondoka madarakani watu watamlilia sana na watamkumbuka mno!

..PJ, Please, please tell me the mchungaji-now-seemingly-mpigadebe didnt say that....!!!:brick:

(the brick is for him,not you!)



 
Devil in action, " sio wote wasemao Bwana Bwana wataingia ufalme wa Mungu" Mungu anakutazama mchungaji kama umenunuliwa au ni yeye kakutuma kumtetea raisi mwenye dhuluma kama mfalme Naboth na malkia Yezebel, sisi hatukuhukumu bali Bwana unaemtaja ndie atakuhukumu kwa haki.

Viongozi wa Kikristo watusaidie kuwaadabisha hawa wahubiri wanaojiibukia tu na kuharibu ushuhuda wa Kanisa, juzi kwa mara ya kwanza kumwona alipokuja Arusha nilimtoa maanani kabisa Lusekelo na Mungu anisamehe kama nimemkosea kwa kumhisi vibaya: 1. Alifika uwanjani wakati wa kufunga mkutano halafu hakuhubiri wala kusoma neno ambalo ndio msingi wa Mkristo akaishia kuangusha watu na kuwaruhusu waondoke na dhambi zao pasipo kuwapa nafasi ya kutubu dhambi zao! Sasa kipi bora roho ya mtu au mwili? Utawajua tu! 2.baada ya watu kumchoka kuona hana ujumbe siku ya pili walikuja kuangalia zaidi waimbaji akina Rozi na Mwaitege, alipoingia kawaida yake watu kama 200 hivi wakaanza kutoka nje ya uwanja, akasimama akasema! Hakika hao watu wakifika salama nyumbani mimi yaani yeye Lusekelo siyo mtumishi wa Mungu, nilishtuka kwa kauli ya kulaani maana watumishi kazi yao ni kubariki na neno la mtumishi hutimia, nikategemea siki itakayofuata kutakuwa na janga la kitaifa watu zaidi ya 200 kufa au kupatwa na janga, lakini holla!! Kesho yake shwariii! 3: alisema jumapili mvua haitanyesha saa kumi ikinyesha siyo mtumishi tena, haya ikanyesha hadi nikashindwa kwenda uwanjani japo nilikuwa na gari, 4. Aliruhusu watu kwenda kwa Babu Loliondo lakini baadaye nasikia anamponda, jamani jamani!!! Huu ni uchanga au tumevamiwa? Tusishangae tu wenzetu waislam kuvamiwa na wavaa vipyedo Alqaeda tukafikiri tuko sawasawa, Tumeliwa, jamani viongozi wote wa madhehebu yote ya Kikristo kaeni pamoja mtoe tamko la pamoja tuelewe maana afadhali adui wa nje kuliko wa ndani! Mimi nina maswali mengi kuliko majibu.
 
Kikwete bado chaguo la Mungu..tumsaidie..tuisimvunje moyo..

Miungu wako wengi ujue! Usikatae maana hata wahindi wana miungu maelfu! Mungu wa uonevu, unyanyasaji,ukandamizaji na wa kukwapua mali za wanyonge! Wa herufi ndogo huyo! Labda wanajuana wanakokutana.
 
Back
Top Bottom