Mzee wa busara nyimbo yangu bora ya muda wote

Mzee wa busara nyimbo yangu bora ya muda wote

kifimbocheza_

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2017
Posts
1,119
Reaction score
1,100
Ni ngoma ilitoka kwny mwanzo wa miaka ya 2000s lkn hadi leo ukiisikiliza bado ubora wake uko pale pale.....hapa nature aliumiza kichwa sijui nani alimtungia huu wimbo. Alafu kwa wakazi wa dar hiyo story ya mzee wa busara ni ya kweli au story za kufikirika?
 
Mzee wa busara noma toka anasoma alishawahi kufukuzwa shule ya msingi kigoma tabia aliiendeleza kapata kazi kacheza
 
Mtoto wa mzee busara kila siku ana kula kwetu
Tukianza kula wa kwanza kubagua nyama
Ukimkataza mamaa ana kwenda kusema
Kivumbi sasa usiku
Na huu ni mwaka wa sita mama analalamika mguu
Tumejaribu kwa madokta imeshindikana
Tumejaribu kwa waganga imeshindikana
Sasa sijui tukaseme kwa Alfred tibaigana
Au tukae nyumbani tumuuguze mama
 
Nechaaaaaaaa!
Bonge moja la myuzishen.
 
Ni ngoma ilitoka kwny mwanzo wa miaka ya 2000s lkn hadi leo ukiisikiliza bado ubora wake uko pale pale.....hapa nature aliumiza kichwa sijui nani alimtungia huu wimbo. Alafu kwa wakazi wa dar hiyo story ya mzee wa busara ni ya kweli au story za kufikirika?
Mkuu hata mimi nyinbo yangu bora ongeza na
Si ulinikaata ya solo thang ft qchief
Aseme - qchief
Yatima hadekezwi - keyman ft squeezer
Ya leo kali - wachuja nafaka
Ningeweza - ksoul ft ferouz
Kazi yake mola - madee
Yote maisha- madee
Msinitenge - prof j ft qchief
Mchanga wa macho - ay ft banana, gk & complex
Tutakukumbuka - gk ft tid
Alikufa kwa ngoma - mwana f.a ft jay dee
Mabinti damu damu - mwana f.a
Tuliza boli - mwana f.a
 
Mtoto wake kila siku ana kula kwetu
Tukianza kula wa kwanza kubagua nyama
Ukimkataza ana kwenda kusema
Kivumbi sasa usiku
Na huu ni mwaka wa sita mama analalamika mguu
Tumejaribu kwa madokta imeshindikana
Tumejaribu kwa waganga imeshindikana
Sasa sijui tukaseme kwa Alfred tibaigana
Mzee wa busara huyu huyu, huyu huyu
Vitoto vikipotea vinaokotwa chini ya mbuyu
Hana kazi hana kibarua
Anaishi vipi kama si ugagura unamsumbua..
 
Ni kati ya ngoma zilizoko kwenye list yangu ya Bongo old school kali.

Enzi hizo ndio Bongo Flava ilikua Bongo Flava.

Enzi hizo nasikiliza Radio Free Africa, the sound of Africa. Miaka inaenda mbio.
 
Sheila. Ya Esther wassira.
Hii nyimbo. Mpaka watoto wanaipenda..
Kwa kweli kuna nyimbo zimeimbwa kwa sauti ya ajabu.
 
Mzee wa busara huyu huyu, huyu huyu
Vitoto vikipotea vinaokotwa chini ya mbuyu
Hana kazi hana kibarua
Anaishi vipi kama si ugagura unamsumbua..
Hivi verse yako ni ile remix alipoingia haruna kahena (inspector )na hicho kipande chake.
 
Back
Top Bottom