Mzee Mjanja

  • Thread starter Kanungila Karim
  • Start date

Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,489
Likes
6,351
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
6,489 6,351 280
Kuna mzee mmoja aliishi miaka mingi baada ya kujiona keshakua mzee akawaambia wanawe nitakapokufa mimi vunjeni hii nyumba nimeweka mali nyingi hpo chini
Baada ya kufa watoto walivunja ile nyumba na kukuta kasha wakalifungua wakakuta karatasi imeandikwa kama
KAMA NYINYI NI VIDUME BASI JENGENI NYUMBA UPYA.
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Kuna mzee mmoja aliishi miaka mingi baada ya kujiona keshakua mzee akawaambia wanawe nitakapokufa mimi vunjeni hii nyumba nimeweka mali nyingi hpo chini
Baada ya kufa watoto walivunja ile nyumba na kukuta kasha wakalifungua wakakuta karatasi imeandikwa kama
KAMA NYINYI NI VIDUME BASI JENGENI NYUMBA UPYA.
Hahaha dah
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451