Mzee Arfi si mwanachama wa CHADEMA tangu mwaka 2014

Mzee Arfi si mwanachama wa CHADEMA tangu mwaka 2014

Hili la kuchukua wanachama wa zamani wa vyama vya upinzani na kujifanya wametoka upinzani leo kuiunga mkono ccm, eti na wengine wengi wamekuwa wakikupigia simu kujiunga na ccm baada ya kuuona mabadiliko yanayofanywa na ccm bila kutaja hata mmoja, ni propaganda uchwara. Na inaonesha unajilazimisha kufanya siasa ambaxo huziwezi wala huendani nazo!

Poor you! Mnawafukuza wanachsmavwenu halafu tena mnachukua wale ws upinzani walioshindwa katika kura na kukosa pa kwenda? What is this? Mmejuaje kuwa nao hawatakuwa wasaliti?

Nimeshangaa kukuona na wewe unashabikia mambo yaleyale ya kizamani ya kina Nape, ya kununua wapinzani. Nilidhani kweli mmeamua kuzaliwa upya kumbe propaganda tu!
Wamenunua kwa bei gani mkuu ili tudai kodi yetu
 
Aliyewaroga kafa
utawasikia Chadema wamechukua makapi Leo wao tena mbele ya mkutano mkuu wamekula matapishi yao
alikua chadema ,nccr, Act na Leo karudi ccm bado hamjajuwa kuwa huyo ni msaka tonge sio mwanasiasa
 
H
Hili la kuchukua wanachama wa zamani wa vyama vya upinzani na kujifanya wametoka upinzani leo kuiunga mkono ccm, eti na wengine wengi wamekuwa wakikupigia simu kujiunga na ccm baada ya kuuona mabadiliko yanayofanywa na ccm bila kutaja hata mmoja, ni propaganda uchwara. Na inaonesha unajilazimisha kufanya siasa ambaxo huziwezi wala huendani nazo!

Poor you! Mnawafukuza wanachsmavwenu halafu tena mnachukua wale ws upinzani walioshindwa katika kura na kukosa pa kwenda? What is this? Mmejuaje kuwa nao hawatakuwa wasaliti?

Nimeshangaa kukuona na wewe unashabikia mambo yaleyale ya kizamani ya kina Nape, ya kununua wapinzani. Nilidhani kweli mmeamua kuzaliwa upya kumbe propaganda tu!
Ahahahhahaha
 
Mbona povu mkuu... tulia dawa ikuingie, nimeskia yule dokta akisema eti ye alkua n makam mwenyekiti, so bado mwenyekit nae kuhamia
 
vib
Wanajamvi!

Amani iwe kwenu!


Naomba kukanusha kuwa Mzee wangu Arfi si mwanachama wa CHADEMA Tangu mwaka 2014,

Alimfuata Zitto ACT-Wazalendo, Alijivua uongozi wa CHADEMA mara tu baada ya aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu bara wakati huo Mh Zitto Zuberi Kabwe kuvuliwa uongozi ndani ya chama.

Njaa kitu kibaya sana, Kila mtu nilikuwa CHADEMA kila Mtu CHADEMA!

Viva CHADEMA Viva UKAWA
Mbioni Arusha kumchagua Lissu.
viva ukawa wakati ukawa hakuna. semeni chadema ndio siku hivi inajiita ukawa. mwenyewe aliyebuni jina ukawa hataki hata kuusikia huo ukawa.
 
Ipo siku ukawa mtamkana hata mwenyekiti wenu!
Wewe mpuuzi mkubwa. Sasa unanangangania nini? Hutaki kusikia ukweli? Unajifanya hujui kuwa Arif alishatoka na Zitto kabwe Chadema? Mnajidanganya kuwa mmepokea kada wa cdm? Aligombeaje ubunge kwa tiketi ya ccm jama alikuwa sio mwanachama wa ccm? CCM mna vituko kweli. Arif si mwanachama wa CDM. Alishaondoka kwa zaidi ya miaka mitatu sasa.
 
Watu wengine wanajiaibisha tu. Labda ameenda kule anategemea kupewa cheo
 
Arfi alishaondoka chadema kitambo na aligombea ubunge kupitia ccm lakini akashindwa kura za ndani ya chama
 
Ndio tabia zenu za kukana ukweli.....Huyu alikuwa kiongozi mkubwa chadema mbna hatujawa sikia CHADEMA wakimvua uanachama???????
LAKINI HII SI BIG DEAL...big deal hapa ni kuwa ARFI katoka UPINZANI KAJA CHAMA BORA CCM.......
Chama chakavu hicho hamna jipya.
 
Ndio tabia zenu za kukana ukweli.....Huyu alikuwa kiongozi mkubwa chadema mbna hatujawa sikia CHADEMA wakimvua uanachama???????
LAKINI HII SI BIG DEAL...big deal hapa ni kuwa ARFI katoka UPINZANI KAJA CHAMA BORA CCM.......
Huko haogopi kufukuzwa? CCM kina wenyewe. Sophia na Balozi Nchimbi wote walipinga ubabe wa CCM kuja na majina wa wagombea Urais mifukoni. Mmmoja kafukuzwa mwengine kapewa cheo Zaidi. CCM OYEEE
 
Hao jamaa sio makapi bali wameamua wenyewe kuondoka kwenye vyama na kwenda ccm. Hawakufukuzwa ni wanademokrasia
 
Back
Top Bottom