Mzee Arfi si mwanachama wa CHADEMA tangu mwaka 2014

Mzee Arfi si mwanachama wa CHADEMA tangu mwaka 2014

Makapi gani? Kwani walifukuzwa kwenye vyama vyao kama kina Madabida?
Sawa. Hata kama hawakufukuzwa huoni kwamba wamekuja huko bsada ya kukosa pa kwenda baada ya kushindwa katika uchaguzi uliopita? Machali kagombea akiwa ACT kashindwa, Na huyo dr Fubusa nani sijui, aliyegombea kigoma kaskazini kwa tiketi ya chadema naye alishindwa. Huoni huu ni usaka tonge huu? Arfi katoka chadema kaenda act katoka act kaenda ccm, kuna mtu hapo? The same applies to Machali!
Kweli ccm mmekosa wtu mpaka mshangilie kupata hawa wachovu wasio na impact yoyote?
 
Ndio tabia zenu za kukana ukweli.....Huyu alikuwa kiongozi mkubwa chadema mbna hatujawa sikia CHADEMA wakimvua uanachama???????
LAKINI HII SI BIG DEAL...big deal hapa ni kuwa ARFI katoka UPINZANI KAJA CHAMA BORA CCM.......
Utakua umekunywa kiroba feki,arfi alirudi ccm mwenyewe na fomu ya ubunge alichukua
 
Sasa mbona CCM wamefanya maigizo ya kumwonyesha kama mgeni? Yaani hadi aligombea kura za maoni ndani ya chama, halafu anatambulishwa kama mpya? Kweli CCM wameishiwa....watanzania wangekuwa wanajielewa, CCM sasa ni kama mlevi, huhitaji nguvu nyingi, ni kumsukuma tu, chali...

Mataahira hao
 
Nimeamua kumaliza ubishi...


Jul 21, 2015: Said Arfi achukua fomu kugombea ubunge kwa tiketi ya CCM...!

hqdefault.jpg
​


Aliyekuwa MBUNGE wa Jimbo la Mpanda Mjini, Bw. Said Amour Alfi (CHADEMA) ni miongoni mwa makada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), ambao wamechukua na kurejesha fomu za kuomba kugombea ubunge katika Jimbo jipya la Nsimbo, Wilaya ya Mlele, mkoani Katavi kwa tiketi ya CCM kwenye Uchaguzi Mkuu ujao.

Akizungumza na waandishi wa habari jana, Katibu wa CCM mkoani Katavi, Averin Mushi amethibitisha Bw. Arfi kugombea ubunge kwa tiketi ya CCM katika jimbo hilo.

Alisema makada 23 wamejitokeza kuwania ubunge katika majimbo yote ya uchaguzi mkoani humo ambapo katika Jimbo la Nsimbo, makada ambao wamerejesha fomu ni Bw. Arfi, Shabir Hasanali 'Dallah', Richard Mbogo, Manamba David na Mapesa Frank.

Je ni kweli Magufuli hakujua kuwa Said Arfi ni mwanachama mwenzao? Aibu, aibu, aibu...
 
Mzee MTU mzima ana Kisirani kama mama mwenye mimba ya miezi Minne aliyeipata kwa kubakwa na doctor kamwambia hawezi kuitoa
 
Huyu mzee mnafiki sana. Aliwahi tuhumiwa na chadema kukihujumu chama kwa waziri mkuu pinda enzi zile alikanusha hadi kutupa kadi kikaoni leo yako wapi kaenda kule kule alikokuwa anaapa. Mzee huyu alikuwa lofa balaa mara baada ya kuwa mbunge chadema sasa ana magari ya usafirishaji ya kisasa (logistics cargo) na hakamatiki wala hashauriki. Arfi Mungu anakuona kwa unafiki wee mzee. Shehe wa mkoa unakuwa mnafiki kiasi hicho dini iko wapi?.
 
Back
Top Bottom