Mzee Arfi si mwanachama wa CHADEMA tangu mwaka 2014

Mzee Arfi si mwanachama wa CHADEMA tangu mwaka 2014

ARFI amwogope Mungu aache unafki huyo mzee, Alihama CHADEMA mwenyewe alirudi CCM, na 2015 anagombea ubunge kwa tiketi ya CCM wakambwaga kura za maoni wenyewe, kwanini wanakua wanafki hawalisemi hili.Kwani rekodi za wagombea ubunge jimbo la mpanda kura za maoni CCM rekodi hazipo? Aligombeaje 2015 kama alikua bado yuko CHADEMA. Unakua mtu mzima halafu unadanganya ni mbaya sana
 
Chadema itazoa kundi kubwa la wanasisiem miezi miwili ijayo
 
Ndio tabia zenu za kukana ukweli.....Huyu alikuwa kiongozi mkubwa chadema mbna hatujawa sikia CHADEMA wakimvua uanachama???????
LAKINI HII SI BIG DEAL...big deal hapa ni kuwa ARFI katoka UPINZANI KAJA CHAMA BORA CCM.......
pia ni big deal kapi kutoka chadema kwenda ccm. ndo maana mnafanya mpaka sherehe
 
Ndio tabia zenu za kukana ukweli.....Huyu alikuwa kiongozi mkubwa chadema mbna hatujawa sikia CHADEMA wakimvua uanachama???????
LAKINI HII SI BIG DEAL...big deal hapa ni kuwa ARFI katoka UPINZANI KAJA CHAMA BORA CCM.......
Usiongee tu hata kama huna taarifa rasmi. Arfi alienda CCM siku nyingi na aligombea ubunge (kura za maoni) CCM jimbo la Nsimbo, wilaya ya Mpanda, mkoani Katavi. Kama hakuwa mwanachama wa CCM unadhani aliwezaje kugombea ndani ya CCM huo mwaka 2015?
 
Wanajamvi!

Amani iwe kwenu!


Naomba kukanusha kuwa Mzee wangu Arfi si mwanachama wa CHADEMA Tangu mwaka 2014,

Alimfuata Zitto ACT-Wazalendo, Alijivua uongozi wa CHADEMA mara tu baada ya aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu bara wakati huo Mh Zitto Zuberi Kabwe kuvuliwa uongozi ndani ya chama.

Njaa kitu kibaya sana, Kila mtu nilikuwa CHADEMA kila Mtu CHADEMA!

Viva CHADEMA Viva UKAWA
Mbioni Arusha kumchagua Lissu.
Kila anayeondoka kutoka kwenu ana njaa!. Hamuoni kwamba nyinyi mna njaa ya busara na hekima, tena zile za kawaida tu!.
 
Wanajamvi!

Amani iwe kwenu!


Naomba kukanusha kuwa Mzee wangu Arfi si mwanachama wa CHADEMA Tangu mwaka 2014,

Alimfuata Zitto ACT-Wazalendo, Alijivua uongozi wa CHADEMA mara tu baada ya aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu bara wakati huo Mh Zitto Zuberi Kabwe kuvuliwa uongozi ndani ya chama.

Njaa kitu kibaya sana, Kila mtu nilikuwa CHADEMA kila Mtu CHADEMA!

Viva CHADEMA Viva UKAWA
Mbioni Arusha kumchagua Lissu.
Arfi yule mdini who alizani akitoka cdm atafanikiwa ss yuko wapi mmbaguzi mkubwa yule kwanza ni muda mrefu katika cdm eti nae pamoja na lile lenye macho makubwa machali sjui bila aibu kweni nani alikwambia kama serikali inatimiza hata ndo upinzani usiwepo?
 
Ndio tabia zenu za kukana ukweli.....Huyu alikuwa kiongozi mkubwa chadema mbna hatujawa sikia CHADEMA wakimvua uanachama???????
LAKINI HII SI BIG DEAL...big deal hapa ni kuwa ARFI katoka UPINZANI KAJA CHAMA BORA CCM.......
Hugo sio kapi kama mnavyokinga eti cdm itachukua makapi ya ccm yaani huko ccm unaradhimishwa kumpenda usiye mpenda ajabu kweli.
 
Usiongee tu hata kama huna taarifa rasmi. Arfi alienda CCM siku nyingi na aligombea ubunge (kura za maoni) CCM jimbo la Nsimbo, wilaya ya Mpanda, mkoani Katavi. Kama hakuwa mwanachama wa CCM unadhani aliwezaje kugombea ndani ya CCM huo mwaka 2015?
still bado haiondoi maana ya kuwa alikuwa ni CDM
 
Kula as maoni
Sasa mbona CCM wamefanya maigizo ya kumwonyesha kama mgeni? Yaani hadi aligombea kura za maoni ndani ya chama, halafu anatambulishwa kama mpya? Kweli CCM wameishiwa....watanzania wangekuwa wanajielewa, CCM sasa ni kama mlevi, huhitaji nguvu nyingi, ni kumsukuma tu, chali...
 
Chadema ni chama chenye watu makini wenye high reasoning ability, sio kila kitu ndio mzee!!!
 
Sasa mbona CCM wamefanya maigizo ya kumwonyesha kama mgeni? Yaani hadi aligombea kura za maoni ndani ya chama, halafu anatambulishwa kama mpya? Kweli CCM wameishiwa....watanzania wangekuwa wanajielewa, CCM sasa ni kama mlevi, huhitaji nguvu nyingi, ni kumsukuma tu, chali...
Wasukumaji ss
 
Kama kweli mwenyekiti au katibu wa itikadi amemtangaza Arfi kama ingizo jipya chamani na hali alishajiunga ccm toka zamani na kugombea ubunge kura za maoni kupitia ccm mwaka 2015,kama ni kweli basi ccm imefilisika sana ktk suala la usajili wa vichwa vya mapambano
 
Aliyewaroga kafa
utawasikia Chadema wamechukua makapi Leo wao tena mbele ya mkutano mkuu wamekula matapishi yao
alikua chadema ,nccr, Act na Leo karudi ccm bado hamjajuwa kuwa huyo ni msaka tonge sio mwanasiasa

" I hope hutahama tena," mwisho wa kunukuu
 
Wanajamvi!

Amani iwe kwenu!


Naomba kukanusha kuwa Mzee wangu Arfi si mwanachama wa CHADEMA Tangu mwaka 2014,

Alimfuata Zitto ACT-Wazalendo, Alijivua uongozi wa CHADEMA mara tu baada ya aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu bara wakati huo Mh Zitto Zuberi Kabwe kuvuliwa uongozi ndani ya chama.

Njaa kitu kibaya sana, Kila mtu nilikuwa CHADEMA kila Mtu CHADEMA!

Viva CHADEMA Viva UKAWA
Mbioni Arusha kumchagua Lissu.
Waekee na hii link waipitie http://www.mwananchi.co.tz/habari/K...wa-Chadema/1597296-2085066-yij8n7z/index.html
 
Back
Top Bottom