Mysterious photo

Mysterious photo

Idiot Embicile

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Posts
1,037
Reaction score
1,981
Hizi picha mpaka leo zinawaacha watu na maswali.

Hii picha ni ya wanajeshi, iliyochukuliwa kipindi cha Vita ya kwanza ya dunia. Huyo jamaa wa nyuma kabisa aliyezungushiwa kaduara. Ameonyeshwa kwa mbele, nyuma yake kuna sura ya mtu. Huyo mtu ambaye sura yake imetokea alikufa siku mbili kabla picha hii haijapigwa


12801560-9-1490604212-650-5fcb99d129-1491826525.jpeg
 
Hii ilipigwa mwezini ikionyesha Pyramid, Did Egyptian went to the moon to build pyramids?
12801610-10-1490604575-650-5ae5e2a3ea-1491826525.jpeg
 
Aliyepiga hii picha alikuwa ana mpiga picha binti yake.Anadai wakati anaipiga kulikuwa hakuna kitu chochote nyuma.Lakini ilivyokuja kutoka kuna kama mtu alionekana
12801510-8-1490603639-650-c26d31a7e6-1491826525.jpeg
 
Hii picha ni ya familia ambayo ilihamia kwenye nyumba mpya. Hii ndio picha ya kwanza familia hiyo kupiga ndani ya nyumba hiyo.

Walipokuja kuiangalia wakaona mwili wa mtu unaning'inia kwenye ceiling.But other stories says it was a Photoshop.
main-qimg-0ab43b7e382490abd06cb1e330ec481c.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom