My girl is better than yours

Hongera sana. Sie zetu zilitokaga mapema ila ndoa zipo vzr tuu sasa huyo akianza kujua kuna dushe za size tofauti tofauti utalijua jiji. Muombe Mungu asikutane na mashost wa mjini wamfundishe mafiga matatu. Hahahhahahahhah Natania
 
Miaka 7 mlipoanza uhusiano alikuwa na elimu gani? Umesema mlikuwa chuo mkahamia ghetto moja mkaishi ukasimamishwa masomo yeye akaendelea, ukafanya biashara badae ukarud kusoma na na sasa umemaliza ila yeye hajamaliza.

Elezea kidogo hapo.
Nishaelezea mkuu, mahusiano yameanza akiwa o level
 
Hongera sana. Sie zetu zilitokaga mapema ila ndoa zipo vzr tuu sasa huyo akianza kujua kuna dushe za size tofauti tofauti utalijua jiji. Muombe Mungu asikutane na mashost wa mjini wamfundishe mafiga matatu. Hahahhahahahhah Natania
Hao mashost ntawakata vichwa aisee
 
Sasa usije ukapata pesa na kuanza kumdharau, vijana mkipata vijisenti mnawehuka sana.
 
Wa hivi huwa wanapatikana wapi kwani
 
Yaani mkuu nikisikia umemwacha huyo shemeji yangu nitakutafuta, yaani nitakufanyia kitu mbaya mpaka SHETANI ATAAGA DUNIA
 
Yaani mkuu nikisikia umemwacha huyo shemeji yangu nitakutafuta, yaani nitakufanyia kitu mbaya mpaka SHETANI ATAAGA DUNIA
Hahaaaaa siwezi mwacha binti huyu.
 
That might solve the current problem ila jitahidi usiwe na vishawishi
 
That might solve the current problem ila jitahidi usiwe na vishawishi
Nshajitahid sana, nikiwa na simu yake txt ikiingia huwa ananiambia nimsomee tupo free sana kuhusu swala zima la simu ndio maana nahisi hata ugomvi kwetu huwa ni mdogo sana kwa mambo mengine.
 
Nshajitahid sana, nikiwa na simu yake txt ikiingia huwa ananiambia nimsomee tupo free sana kuhusu swala zima la simu ndio maana nahisi hata ugomvi kwetu huwa ni mdogo sana kwa mambo mengine.
Ukiona mwanaume au mwanamke (ndoa au urafiki) anaweka password katika simu jua ana yake huyu na muogope kama ukoma
 
Haa haa haaa haa utajiua
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…