My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

Imekuwaje nipo kwenye relationship ya namna hii na imewezekanaje sina maambukizi mpaka leo.
Jibu lake ni hili;

Nilianza ku-date na huyu mdada nikiwa sijui status yake kabisa, nilipokolea na penzi na kutaka kuoa ndipo nilipoanza kutafuta watu wanaomjua huyu dada pamoja na familia yake kiundani......Mdau mmoja wa karibu na familia yao ndio alinitonya kuwa huyo dada kuna kipindi aliugua TB akakonda sana na baadaye ikaja kuthibitika kuwa ni HIV+. Hiyo taarifa ilinistua sana na kunitia kwenye dimbwi la mawazo..ila nililazimika kumuita mpenzi wangu anithibitishie na hakika aliniambia ni kweli she is HIV+, Nikamuuliza kwanini unataka kumuangamiza mwanaume anayekupenda upeo? Jibu lake lilikuwa simple sana "am sure you are safe" akiwa na maana kwamba aliambiwa na madaktari wake as long as atatumia dawa vizuri basi haitakuwa rahisi yeye kumuambukiza virusi mtu mwingine, nakumbuka that day nilimtandika vitasa ( ngumi na makofi) vya kutosha.
Kesho yake nilinunua vipimo mimi mwenyewe nikampima na kumkuta kweli she is HIV+ namimi nilikuwa HIV-, basi hapo hapo nilifanya maaumuzi ya kuachana naye na tukawa mbali kabisa.

Kwa kipindi cha miezi 3 tu tukiwa tumeachana huyo mdada alifanya majaribio ya kutaka kujiua kwa kumeza vidonge vya fragili mara 2 bahati nzuri ndugu walikuwa wakimuwahisha hospital.

Akaanza kuugua na ukichaa kwa sababu ya msongo wa mawazo basi hapo ndipo huruma iliponiingia na kuamua kuanza kurudisha ukaribu wangu kwake, weekend namtoa out mbalimbali as a normal friend ili apunguze stress, basi taratibu nilianza kumpenda penda tena

Nikaanza kujiuliza kama nililala naye kavu almost mwaka na sina maaumbukizi basi huenda hayo aliyoambiwa na wataalamu wake yana ka-ukweli, basi nami nikaanza kujisomea makala mbalimbali juu ya HIV/AIDS na kwa kweli nilichimba kadiri nilivyoweza. Baada ya kusoma sana basi ile hofu yangu juu ya HIV ikaanza kupungua.

Baada ya kipindi cha kama miezi 8 toka tuachane basi mapenzi yetu yakaanza tena upya tukifanya mapenzi nikiwa nimevaa kinga. Baada ya miezi kadhaa kupita ustaarabu wa kutumia kinga ulinishinda ndipo nikafungulia tena kupiga kavu under condition that sitapiga zaidi ya bao moja na kutumia mda wa kutosha kuandaana kabla ya sex, good thing bidada huyu yupo wet kupita maelezo.

So guys mpaka leo mimi naamini sina maambukizi sababu mpenzi wangu anatumia dawa vile inavyopaswa na hata mimi hujipa jukumu la kumkumbusha kila mda wa dawa unapofika. Maumbile yake kuwa Wet kirahisi wakati wa kumuandaa na kutopiga zaidi ya bao moja vyote hivi ndio vimechangia mimi kuwa salama.
 
ulikuwa unajua?? alikuwa anatumia dawa??
Kwakweli nilikuwa sijui.
Nilijua baada ya muda kupita sana na nilikuwa nishavugia sana.

Alikuwa hatumii baada ya kumuhoji kiundani zaid.
 
ulikuwa unapiga nyuma?? yeye alikuwa anajua kuwa anao???
Nyuma hamna.

Story ndefu nitakupa kiufupi.

Kabla ya kuanza mchakato WA kuwa pamoja nilimuliza status yake akajibu nipo hiv-,

Nilijua baada ya siku kupita kwa kuambiwa ni mtu niliyekuwa nimekaanae baada ya kupita njiani na kuambiwa yule yupo hiv+ lakn mshkaji hakujua kuwa nipo na mahusiano na huyo mdada.

Nilimfuata nikamuhoji akakataa sana tukaenda hospital kweli alikuwa hiv+.
 
Nimefuata mabandiko ya paper zako na za watu wako nikajisomee mkuu wangu.
.
.
Japokuwa naanza kupata chembe chembe ya mashaka na unavyoshadadia comment kama hizi.
.
Hawa ndiyo unaowahesabu wewe kuwa wana wapenzi discordant. Hopeless.
.
.
Nasubiri citation zilizopo kwa paper zako nikazisome. siyo hizi chai.
.
.
Vinginevyo uje huku nikukutanishe na mwenye virusi, tupitie sheria.. then upewe miezi mitatu tu uwe unamchovya kama hivyo unavyoshauri wenzio. Kama haujaanza kuhara kabla hata ya incubation period.
.
.
Au ndo nyie wale mnatibu kwa kuwaambia clients wenu wanywe juisi ya majani ya papai lita 120 kwa week!???

Nikizungumzia BRAINWASH hii ndio maana yake halisi,yaani mtu anabadilishwa namna yake ya kufikiri ili awe anafikiri kwa namna ile ambayo programmer wake anataka awe anafikiri kwa manufaa ya huyo programmer.

Hebu soma haya maneno yako hapa chini uone kama na wewe ni mwathirika wa hii BRAINWASH;

"Vinginevyo uje huku nikukutanishe na mwenye virusi, tupitie sheria.. then upewe miezi mitatu tu uwe unamchovya kama hivyo unavyoshauri wenzio. Kama haujaanza kuhara kabla hata ya incubation period"

Hayo maneno wapo wenzako wengi tu walishaniambia mara nyingi tu,sikushangai kwakua najua una huu ungonjwa uitwao 'brainwsh'..

NOTE:
Umesema utanipa mtu mwenye HIV nifanye naye ngono kwa miezi 3 tu,na unaamini kwamba nitaanza kuugua baada yapo...lakini umejisahaulisha kwamba humuhumu kuna mtu anafanya hivyo unavyotaka kwa miaka mingi lakini hadi leo anapima NEGATIVE....yaani huu mfano hai wa humu umeshausahau,sasa unafikiri hata mimi nikifanya hivyo unavyotaka nitaweza kubadili akili yako ambayo tayari imeshaathirika vibaya?

Pia kuna mwingine yeye amesema amefanya hivyo zaidi ya mara 8...yote haya unajisahaulisha.

Nilichojifunza kwanzo ni kwamba,you are not driven by evidence,bali wewe unaendeshwa na mihemko ya kipropaganda za media from west pamoja na kupenda kukariri bila kuhoji.
 
Nikizungumzia BRAINWASH hii ndio maana yake halisi,yaani mtu anabadilishwa namna yake ya kufikiri ili awe anafikiri kwa namna ile ambayo programmer wake anataka awe anafikiri kwa manufaa ya huyo programmer.

Hebu soma haya maneno yako hapa chini uone kama na wewe ni mwathirika wa hii BRAINWASH;

"Vinginevyo uje huku nikukutanishe na mwenye virusi, tupitie sheria.. then upewe miezi mitatu tu uwe unamchovya kama hivyo unavyoshauri wenzio. Kama haujaanza kuhara kabla hata ya incubation period"

Hayo maneno wapo wenzako wengi tu walishaniambia mara nyingi tu,sikushangai kwakua najua una huu ungonjwa uitwao 'brainwsh'..

NOTE:
Umesema utanipa mtu mwenye HIV nifanye naye ngono kwa miezi 3 tu,na unaamini kwamba nitaanza kuugua baada yapo...lakini umejisahaulisha kwamba humuhumu kuna mtu anafanya hivyo unavyotaka kwa miaka mingi lakini hadi leo anapima NEGATIVE....yaani huu mfano hai wa humu umeshausahau,sasa unafikiri hata mimi nikifanya hivyo unavyotaka nitaweza kubadili akili yako ambayo tayari imeshaathirika vibaya?

Pia kuna mwingine yeye amesema amefanya hivyo zaidi ya mara 8...yote haya unajisahaulisha.

Nilichojifunza kwanzo ni kwamba,you are not driven by evidence,bali wewe unaendeshwa na mihemko ya kipropaganda za media from west pamoja na kupenda kukariri bila kuhoji.
Mkubwa Deception.. nimerudi hapa kufuata papers zako pamoja na citation za wanasayansi wako wengine walioprove kuwa hakuna kirusi anayeitwa HIV. Kama nilivyoomba mwanzo, nitahitaji nione kwa paper zako methodology including mechine zilizotumika. Nahitaji ku-brainwash hii sumu niliyolishwa.

Nashangaa nakutana na hizi propaganda badala ya kutekeleza maombi yangu, ewe mwanasayansi.

Labda kukujibu; nimekutaka wewe uje nikukabidhi kwa HIV positive clients kwasababu ninao 250,000 ambao wana maambukizi.. ninao zaidi ya 500 ambao awali walikuwa kwenye discordant relationship thereafter wakaturn kuwa HIV positive.
Kwanini nianze kuignore hii sample size yangu nifuate mfano wako mfu wa sample size 10 kama unavyojipambanua wewe mwenyewe?

Namuamini vipi huyo anayesema amefanya sex mara 8 na HIV positive person? Just bz ameandika? What if ni wewe mwenyewe una id zako nyingine za kusupport false justification zako ili uendelee kuuza matunda yako??

Nitaendelea kukusubiri uniletee justification kwasababu nimedhamiria kujifunza upya kuhusu HIV. Tena natamani nijifunze kupitia wewe. Njia pekee ya kujifunza ni kuleta proof za kutoka lab kuwa huyo mdudu hayupo.
Siyo porojo zako za kutafutiza weak spot kuconclude eti HIV hayupo.
Ewe mwanasayansi nguli.
 
Imekuwaje nipo kwenye relationship ya namna hii na imewezekanaje sina maambukizi mpaka leo.
Jibu lake ni hili;

Nilianza ku-date na huyu mdada nikiwa sijui status yake kabisa, nilipokolea na penzi na kutaka kuoa ndipo nilipoanza kutafuta watu wanaomjua huyu dada pamoja na familia yake kiundani......Mdau mmoja wa karibu na familia yao ndio alinitonya kuwa huyo dada kuna kipindi aliugua TB akakonda sana na baadaye ikaja kuthibitika kuwa ni HIV+. Hiyo taarifa ilinistua sana na kunitia kwenye dimbwi la mawazo..ila nililazimika kumuita mpenzi wangu anithibitishie na hakika aliniambia ni kweli she is HIV+, Nikamuuliza kwanini unataka kumuangamiza mwanaume anayekupenda upeo? Jibu lake lilikuwa simple sana "am sure you are safe" akiwa na maana kwamba aliambiwa na madaktari wake as long as atatumia dawa vizuri basi haitakuwa rahisi yeye kumuambukiza virusi mtu mwingine, nakumbuka that day nilimtandika vitasa ( ngumi na makofi) vya kutosha.
Kesho yake nilinunua vipimo mimi mwenyewe nikampima na kumkuta kweli she is HIV+ namimi nilikuwa HIV-, basi hapo hapo nilifanya maaumuzi ya kuachana naye na tukawa mbali kabisa.

Kwa kipindi cha miezi 3 tu tukiwa tumeachana huyo mdada alifanya majaribio ya kutaka kujiua kwa kumeza vidonge vya fragili mara 2 bahati nzuri ndugu walikuwa wakimuwahisha hospital.

Akaanza kuugua na ukichaa kwa sababu ya msongo wa mawazo basi hapo ndipo huruma iliponiingia na kuamua kuanza kurudisha ukaribu wangu kwake, weekend namtoa out mbalimbali as a normal friend ili apunguze stress, basi taratibu nilianza kumpenda penda tena

Nikaanza kujiuliza kama nililala naye kavu almost mwaka na sina maaumbukizi basi huenda hayo aliyoambiwa na wataalamu wake yana ka-ukweli, basi nami nikaanza kujisomea makala mbalimbali juu ya HIV/AIDS na kwa kweli nilichimba kadiri nilivyoweza. Baada ya kusoma sana basi ile hofu yangu juu ya HIV ikaanza kupungua.

Baada ya kipindi cha kama miezi 8 toka tuachane basi mapenzi yetu yakaanza tena upya tukifanya mapenzi nikiwa nimevaa kinga. Baada ya miezi kadhaa kupita ustaarabu wa kutumia kinga ulinishinda ndipo nikafungulia tena kupiga kavu under condition that sitapiga zaidi ya bao moja na kutumia mda wa kutosha kuandaana kabla ya sex, good thing bidada huyu yupo wet kupita maelezo.

So guys mpaka leo mimi naamini sina maambukizi sababu mpenzi wangu anatumia dawa vile inavyopaswa na hata mimi hujipa jukumu la kumkumbusha kila mda wa dawa unapofika. Maumbile yake kuwa Wet kirahisi wakati wa kumuandaa na kutopiga zaidi ya bao moja vyote hivi ndio vimechangia mimi kuwa salama.
Kuna jamaaa humu anasema yeye alishafanya ngono tena kwa fujo na mpenzi wake ambaye ni HIV+ na alikua hatumii ARVs,lakini yeye bado ni negative Mwaka wa pili sasa bado negative.Nadhani umeona post ya huyu jamaa.

Swali;
Je,unaweza kutuambia kwanini huyu jamaa hakuambukizwa wakati mpenzi wake alikua hatumii ARVs?
 
Story ni ndefu lakni nikipata muda nitaandika kwa urefu mpka kufikia hapa nilipo mara ya mwisho kucheki ni tareh 15/3/2019 kutoka mnamo tarehe kama hivi 25/3/2017 na nipo Negative namshukur Mungu japo nilipata mtikisiko WA kiasaikolojia kwa vile nilikuwa sijui chochote na sikuwahi kujua jambo hili ila kusikia tu kutoka upande WA pili lakini nikaanza kufuatilia mada zako kimya kimya nakujisomea mengi humu. Mungu akubariki.

Wapo walionipa ushauri na kuufanyia kazi baada yakuelezea mkasa wenyewe ambao nawao yaliwafika hayohayo na wako negative.
 
Mkuu. Ushauri wangu kwako.. endelea kuchukua all precautions unazopewa na wataalam wako. Bz, ukianza kuifuatilia cohort ya discordant couples eg ya watu 1000.. baada ya miezi 6, 12, 24, 36, 48, 72.. proportion ya wenza ambao walikuwa HIV negative ku-turn kuwa positive inaongezeka. The more you get exposure the more the risk.
Ndiyo, kuna receptor factor but hii tunaassume haipo unless uwe umepimwa na kuconfirm kuwa hauna receptors. which is very rare

This is your life.

Mtu akuje akwambie hakuna HIV, ukaignore effort yako yote uliyoifanya.. then ukaja kuupata.. itakuwa siyo pouwa.

HIV virus is proved not to be very contagious and virulent kama virus wengine eg ebola au hepatitis. Ebola ukigusana na majimaji ya mtu mwenye nayo tayari umeukwaa.. HIV unaweza ukagusana nayo na ukachomoka salama. But unavyoendelea kugusana nayo mara kwa mara (exposure) ndivyo unavyoongeza risk.
Hizi ndizo tofauti za characteristics za microorganisms.

Tukisema hivyo tunaambiwa tunatafuta excuse.

Anyweiz.. akili za kuambiwa changanya na zako. #JK#
Maneno ya busara kabisa. Wenye kusikia na wayasikie.
 
Kuna jamaaa humu anasema yeye alishafanya ngono tena kwa fujo na mpenzi wake ambaye ni HIV+ na alikua hatumii ARVs,lakini yeye bado ni negative Mwaka wa pili sasa bado negative.Nadhani umeona post ya huyu jamaa.

Swali;
Je,unaweza kutuambia kwanini huyu jamaa hakuambukizwa wakati mpenzi wake alikua hatumii ARVs?
Hilo ni swali gumu kidogo kwangu labda wataalamu watusaidie. Mimi mwenyewe honestly nilianza kuigonga K ya huyu bidada kwa nidhamu baada ya ku-confirm status yake kwamba ni HIV+ ila wakati sijui status yake nilikuwa naichapa na kuisugua kisawasawa kiasi cha kupata michubuko kabisa....nilijiuliza sana hivi kwanini sikupata maambukizi kipindi kile? Jibu nililopewa na wataalamu ni kuwa vidudu vilivukwa vimefubazwa na dawa za ARV's
 
Hilo ni swali gumu kidogo kwangu labda wataalamu watusaidie. Mimi mwenyewe honestly nilianza kuigonga K ya huyu bidada kwa nidhamu baada ya ku-confirm status yake kwamba ni HIV+ ila wakati sijui status yake nilikuwa naichapa na kuisugua kisawasawa kiasi cha kupata michubuko kabisa....nilijiuliza sana hivi kwanini sikupata maambukizi kipindi kile? Jibu nililopewa na wataalamu ni kuwa vidudu vilivukwa vimefubazwa na dawa za ARV's
Kuna watu hawawezi pata Ukimwi kabisa.. Cell zao hazina markers special kwa ajili ya HIV...!![emoji2089][emoji2089]
 
Kuna watu hawawezi pata Ukimwi kabisa.. Cell zao hazina markers special kwa ajili ya HIV...!![emoji2089][emoji2089]
Ukimwi (AIDS) na virusi (HIV/AIDS) ni vitu viwili tofauti kabisa. Unaweza kuugua Ukimwi hata kama huna virusi sababu Ukimwi ni upungufu wa kinga na unasababishwa na vitu vingi tu kama vile lishe duni, kuugua kwa mda mrefu n.k
 
Ukimwi (AIDS) na virusi (HIV/AIDS) ni vitu viwili tofauti kabisa. Unaweza kuugua Ukimwi hata kama huna virusi sababu Ukimwi ni upungufu wa kinga na unasababishwa na vitu vingi tu kama vile lishe duni, kuugua kwa mda mrefu n.k
Upungufu wa Kinga mwilini usababishwao na Ngoma ni hatarii mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119] Acha ukimwi ubaki kuwa ukimwi
 
Upungufu wa Kinga mwilini usababishwao na Ngoma ni hatarii mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119] Acha ukimwi ubaki kuwa ukimwi
Yap upo sawa, ila mpenzi wangu status yake ni HIV+ ila sijawahi kumuona akiugua Ukimwi, ila nimeona watu waliougua UKIMWI sababu ya kuugua kwa mda mrefu magonjwa haya ya kawaida yenye tiba huku wakiwa hawana virusi vya HIV, wengine stress tu za kimaisha zimepelekea wao kuugua Ukimwi.
 
Unajua kwamba HIV inapatikana ktk Maji Maji yenye damu sasa kama hupigi show za kibabe unapataje HIV ni check 0769745533 nakupa tiba ya Hiyo kitu
 
Kuna watu hawawezi pata Ukimwi kabisa.. Cell zao hazina markers special kwa ajili ya HIV...!![emoji2089][emoji2089]
Yah, my brother anaishi na mke wake hiv+ kwa miaka mitatu sasa, ila yeye hana na kila akipima, hawavikuti.
 
Sasa mkuu huwa wanapima nini? Hebu niweke wazi kidogo
Ha ha ha haaaaaaaaaaaa!....wanaonifahamu wanaelewa kwanini nacheka.

There is No way to test for HIV,kwasababu hakuna HIV duniani...kinachopimwa kwenye damu si HIV bali ni kitu kingine kabisa.

Tumepigwa changa la macho zaidi ya miaka 30 sasa.

HIV/AIDS is a MINDSET DISEASE.
 
Ni kitu simple sana nitafute kesho Kuna dogo nimemtibu na yuko poa kwanini ni kuzakisha Kinga za mwili kwa wingi hadi zifikie kiwango flani basi inakuwa mpya tena
Kuna vitu vya kujifunza na kujaribu mzee lakini sio hiko.
(Siwanyanyapai waathirika) ila nimewahi kuona mtu mmoja hospitalin mwenye maradhi hayo aiseee ogopa sana aliteseka mno
 
Inasemekana ukitumia ARV kwa muda mrefu (au njia yoyote ya kuongeza CD4, hata kupitia chakula) ukipima unaoneka huna virusi

Lakini ukweli unabaki virusi vinakuwepo tu
 
Back
Top Bottom