My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

Mkuu, ngoja nikurahisishie.

Nenda kasome makala za Peter Duesberg kuhusiana na HIV/AIDS utaelewa vizuri zaidi.

Kuna Uzi uliletwa humu JF kuna jamaa alikuwa anatakiwa kwenda USA (alikuwa na afya imara) asa akatakiwa kwenda kupima HIV ili kukamilisha taratibu.

Akapima, akakutwa HIV+ (kumbuka alikuwa na afya nzuri tu!!) Baada ya kuambiwa wewe una HIV, jamaa akaanza kudhoofika kwa spidi kubwa sana... Jiulize nini tatizo?

Hii HIV ni uovu mkubwa sana uliopatwa kufanywa kwetu sisi WaAfrika, umepoteza na unaendelea kutupotezea watu.

Psychology + ARVs/Sumu lazima ufe tu, huku wachache wakiingiza matrillion ya pesa kwenye akaunti zao.

Fanya utafiti uone jinsi madaktari wanaoeleza ukweli kuhusu HIV wanavyopotezwa ndo utaelewa.

ARVs na vipimo vya HIV ni mradi tu kama mradi wa kufuga kuku ili upate faida, ni mradi kama wa duka huwezi kukubali upate hasara kizembe.

Peter Duesberg.. Aahahahahah Nimemsoma kwa mara ya kwanza cz huwa siyo muumini sana wa kusoma conspiracies apart from "APOLLO HOAX"
Observations na findings nilizozipata;

1. He is a Professor of molecular biology
2. He is a HIV denialism
3. Alikuwa advisor wa masuala ya public health wa Thabo Mbeki. Na ndiye aliyemshawishi Thabo Mbeki kutokuamini kama HIV inasababisha UKIMWI
4. Kutokana na Mbeki kuamini maono ya Professor Peter, kulitokea vifo vinavyozidi 330,000 vilivyokuwa related na HIV and AIDS
5. Durban declaration. Madaktari zaidi ya 5,000 (scientists and physicians) SA walisign kupingana na hoja za Proffesor Peter na sera ya public health ya bwana Thabo
6. Professor Peter anachukuliwa kama public murder kwa kusababisha vifo
7. Professor Peter amewekwa kikaangoni (academic misconduct investigation) kwa professional misconduct na machapisho yanayopotosha.

Hoja zangu:
1. Ndugu unasupport hoja ya huyu mtu na kuignore repercussion yote iliyotokea, why?
2. Kwanini tuchukue taarifa fupi fupi? kwamba kama yeye aliamini hivyo na sisi tuamini vile? na kuachana na tafiti zingine zote? What makes him awe superior na wenzake?

3. Kulikuwa na hoja kuwa mtu akipinga uwepo wa HIV anauawa. Kwanini huyu Professor hakuuawa?

4. Hajafanya scientific investigation yoyote. Yeye anaamini tu kupitia theory. No in vitro/vivo trials. How come?

Bottom line and conclusion: Chovya chovya, uukwae, uje uone moto wake. Ni vema kuukwaa ktk harakati za kawaida kuliko kuukwaa kwa kuyaamini maandishi ya conspiracists
 
Hizo cases zipo but vey rare....ila pia kwa MSIOJUA kuna cases zinatokeaga mtu akakosewa majibu.

Ila kwa maana ya upimaji unapoenda ELISA test ndio level ya juu kabisa..given kua confimatory test ilionyesha hakuna virusi.

Ifahamike mazingira ya namna gani ukikutana na muathirika unaweza pata ni vey complex na kuna baadhi ya vitu wataalamu hawawezi kuvisema vyote.
 
Naona unang'ang'ania sana hoja kuhusu Mungu,najua nimegusa unachokipenda.Kwa bahati suala la HIV?AIDS sio suala la IMANI kwamba linahitaji kutumia siasa ili kulitetea.Hapa ni sayansi tu.

Achana na hayo mengine na uje tujadili suala la HIV?AIDS,usigeuze mada na kuielekezea kwingine,acha politics.

NOTE:
Kwenye sayansi kuona ni moja ya kigezo muhimu kinachotumika kuthibitisha ukweli fulani wa kisayansi,mifano uliyotoa wewe kuhusu kuona ni BUTU sana.

Muda mrefu sasa wanasayansi wengi wanahoji kuhusu suala la ISOLATION and PURIFICATION of HIV,hatua hii inayohusu isolation na purification ni muhimu sana katika suala linalohusu CLAIM kwamba kijidudu fulani ndicho kinachohusika na ugonjwa fulani.

Sasa huwezi kuzungumzia suala la isolation and purification of HIV bila kuhusisha kuona.Do you understand?

Kwahiyo hii ni sayansi,mifano unayoitoaga kule mnakobishana kuhusu M/mungu usiilete huku.

Mkuu heshima yako. Unafahamu hatua iliyofikiwa ya vaccine development ya HIV? Kama unafahamu, waliwezaje pasipo hiyo"isolation and purification"?
Kama haufahamu basi rudi shule ukaupdate knowledge yako.

Ninachosisitiza tu: Tuache kudanganya.
 
Kwanini unaamini makala za Peter Duesberg zimedisqualify makala na tafiti za watu wengine wote? Toka lini Herbalist akaitwa Dr? Nyie jamaa bwana. Eti madaktari wanaoongea ukweli kuhusu HIV wanauawa.. (akilini kwako unamuwaza Dr Sebi)..huyu aliyekuwa anajiita healer.. akashindwa kumponya MJ.

Mkuu, ungekuwa unatetea hoja yako kwa science pengine ungenishawishi niipembue hii hoja. Kuna mwenzio mmoja hapo juu ameandika neno retrovirus.. akaweka na maneno machache ambayo narudirudia kusoma hata sielewi amemaanidha nini.. huwa inatokea unapolazimisha hoja ya uongo kuwa ya ukweli..utaungaunga kutafutiza maneno, unaweza kuandika neno ambalo hata hujui undani wake.

Nisichopenda ni kutafutiza justification kwa hoja za mbali (outliers) au exceptionalities. Unasahau kuwa in every law there is a disturbing exceptional inayohitaji special attention.. Haimaanishi kuwa hiyo law ipo wrong.

Asante mkuu
Ndugu yangu,bila kujali kama wewe ni Daktari au la,nataka sasa twende step by step kujadili suala hili.Fahamu kwamba theory unazoleta wewe hapa kuhusu HIV zinajulikana tangu muda mrefu sana,pia hata wanasayansi wanaopinga suala hili wanajua hizo theories,unachokisema usidhani ni kitu kigeni....tambua kwamba kuna theory mbadala kuhusu suala hili ambazo zimefanyiwa utafiti wa kina na kuandikiwa scientific papers kadhaa.Hii imetokana na baada ya kuona mikanganyiko mingi sana kuhusu theory rasmi na kwamba theory rasmi inashindwa hata ku predict kusambaa kwa AIDS.

Hata mimi najua kwamba kwenye kila law kuna exception(s),usidhani kwamba kujua hivyo basi ndio umemaliza...suala la HIV/AIDS halina exceptions bali ni la WONGO kabisa na lina MISLEAD.

Nimesema huko juu kwamba theory unazotoa wewe tayari zinajulikana,lakini sina uhakika wewe kama unajua theory/law mbadala ni zipi,sasa basi,kwakua kila upande una unachokijua tofauti na upande mwingine...mimi nataka tuanze mjadala kuanzia pale HIV alipotangazwa kama ni sababu ya ukimwi,halafu tuendelee taratibu na mjadala.

Ukipata muda andika,nikipata muda nitajibu,...na mimi nitaandika kisha wewe ukipata muda utajibu....

TUANZE;
Mwaka 1984,HIV alitangazwa kama PROBABLE cause of AIDS bila hata kuwepo kwa scientific paper moja inayothibitisha hiyo claim.

1.Kwanini walipotangaza walisema HIV is a PROBABLE cause of AIDS lakini hawakusema HIV is the CAUSE of AIDS?
2.Hakukua na scientific paper hata moja wakati HIV anatangazwa mwaka ule,nategemea wewe unajua vizuri procedure za kutangaza ugunduzi fulani wa kisayansi zikoje,Je,unafikiri kutangazwa kwa HIV bila kuwepo kwa scientific paper inayothibitisha claim hiyo NI SAWA?

Tuanzie hapo kwanza kisha tutaendelea.
 
Mkuu heshima yako. Unafahamu hatua iliyofikiwa ya vaccine development ya HIV? Kama unafahamu, waliwezaje pasipo hiyo"isolation and purification"?
Kama haufahamu basi rudi shule ukaupdate knowledge yako.

Ninachosisitiza tu: Tuache kudanganya.
Kwa bahati mbaya hata hiyo vaccine ya HIV unayoizungumzia ni changa la macho,yaani nakusikitikia sana jinsi ulivyo gizani...sina uhakika kama unaweza kujikwamua na giza hilo nene.Na kama wewe ni MD basi nitasahau wewe kubadilika,kwa maana kiapo mlichokula kimewapumbaza sana.
 
Naona unang'ang'ania sana hoja kuhusu Mungu,najua nimegusa unachokipenda.Kwa bahati suala la HIV?AIDS sio suala la IMANI kwamba linahitaji kutumia siasa ili kulitetea.Hapa ni sayansi tu.

Achana na hayo mengine na uje tujadili suala la HIV?AIDS,usigeuze mada na kuielekezea kwingine,acha politics.

NOTE:
Kwenye sayansi kuona ni moja ya kigezo muhimu kinachotumika kuthibitisha ukweli fulani wa kisayansi,mifano uliyotoa wewe kuhusu kuona ni BUTU sana.

Muda mrefu sasa wanasayansi wengi wanahoji kuhusu suala la ISOLATION and PURIFICATION of HIV,hatua hii inayohusu isolation na purification ni muhimu sana katika suala linalohusu CLAIM kwamba kijidudu fulani ndicho kinachohusika na ugonjwa fulani.

Sasa huwezi kuzungumzia suala la isolation and purification of HIV bila kuhusisha kuona.Do you understand?

Kwahiyo hii ni sayansi,mifano unayoitoaga kule mnakobishana kuhusu M/mungu usiilete huku.
Sijang'ang'ania hoja kuhusu Mungu.

Wewe ndiye uliyeileta hapa. Unataka kuikimbia sasa?

Unakubali kwamba umekosea katika post yako ya kwanza uliponinukuu na kuandika kwamba hoja yangu ya msingi kabisa katika kupinga uwepo wa Mungu ni kwa sababu haonekani?

Unaelewa kuona ni nini?

Unaelewa electomagnetic spectrum ipoje?

Unaelewa visible light ni sehemu gani ya electromagnetic spectrum?

Unaelewa kuna vitu kibao vipo katika hiyo spectrum lakini havionekani kwa macho mpaka watu watumie vifaa na njia zaidi?
 
Sijang'ang'ania hoja kuhusu Mungu.

Wewe ndiye uliyeileta hapa. Unataka kuikimbia sasa?

Unakubali kwamba umekosea katika post yako ya kwanza uliponinukuu na kuandika kwamba hoja yangu ya msingi kabisa katika kupinga uwepo wa Mungu ni kwa sababu haonekani?

Unaelewa kuona ni nini?

Unaelewa electomagnetic spectrum ipoje?

Unaelewa visible light ni sehemu gani ya electromagnetic spectrum?

Unaelewa kuna vitu kibao vipo katika hiyo spectrum lakini havionekani kwa macho mpaka watu watumie vifaa na njia zaidi?
wewe jamaaa unavuta bangi vibaya
 
Sijang'ang'ania hoja kuhusu Mungu.

Wewe ndiye uliyeileta hapa. Unataka kuikimbia sasa?

Unakubali kwamba umekosea katika post yako ya kwanza uliponinukuu na kuandika kwamba hoja yangu ya msingi kabisa katika kupinga uwepo wa Mungu ni kwa sababu haonekani?

Unaelewa kuona ni nini?

Unaelewa electomagnetic spectrum ipoje?

Unaelewa visible light ni sehemu gani ya electromagnetic spectrum?

Unaelewa kuna vitu kibao vipo katika hiyo spectrum lakini havionekani kwa macho mpaka watu watumie vifaa na njia zaidi?
Unajua kwanini ISOLATION and PURIFICATION of HIV ni muhimu?

Nasisitiza,USIHAME mada.
 
Unajua kwanini ISOLATION and PURIFICATION of HIV ni muhimu?

Nasisitiza,USIHAME mada.
Wewe ndiye unahamisha mada uliyoianzisha mwenyewe.

Umesema napinga Mungu kwa sababu haonekani.

Unajua kwamba huo ni uongo?
 
Hello,

Nina mpenzi wangu who is HIV+ for years now while I am HIV-
Alipata ujauzito miezi kadhaa iliyopita, nikampeleka Agakhan hospital ili aweze kuanza clinic ya mama na mtoto, kama kawaida ni lazima wamama wachekiwe afya zao though tulikuwa tunajua status yake, hivyo tukamwambia Nurse there is no need of doing the HIV test. Nurse akasema ni kitu cha lazima sio hiari yetu, basi akapimwa kwa rapid test method called Determinant majibu yakaja she is HIV-. Tukamwambia hivyo vipimo vyako vitakuwa ni vibovu, nurse akasema hapana acha nifanye confirmatory test using another rapid test method known as Unigold, tukasubiri majibu yetu after fews minutes majibu yakatoka tena she is HIV-. Utata ukaanzia hapo nikawaambia my fiancee tested HIV+ about 4 years back at Regency hospital and she has been on ARV's medication since that time and we have been checking for Viral load several times and the last viral load check we did shown still there were over 1000 viruses in her body. Sintofahamu hiyo ilituweka njia panda kwasababu hatukataka ku-risk usalama wa mtoto, tukaamua kwenda Regency kuonana na wataalamu wake ambao wamekuwa wakimtibu kwa kipindi cha miaka 4 sasa, Regency wakarudia kumpima using Unigold bado majibu yakatoka HIV- ndipo wakashauri tuchukue sample ya damu ipelekwe Nairobi ikapimwe kwa kipimo kinachoitwa ELISA bado tunasuburi majibu.

Sintofahamu niliyonayo mimi haswa how comes Viral load check still see over 1000 viruses, but our rapid antibody-antigens test shows a non-reactive results. I am not a medical doctor but I have read so many articles/documentaries about HIV/AIDS and that little knowledge I have plus Love is what gave me courage to be in relationship with someone who is HIV+ while am HIV-

Ninachojua hata kama viral load ingefika level ya kuwa undetected but so long as those antibodies are there in ur body then any rapid test will show reactive response.

MADAKTARI WETU TUNAOMBA MTUTOE KWENYE HIYO SINTOFAHAMU

Best Regards,
Mambomengimdamchache.
Endelea kusubiri majibu ya ELISA
 
So long as she is on medication for years now, it's safe. Kwahiyo kiongozi napiga mbichi daily na wala sina maambukizi. Unapiga bao lako Moja la kiufundi ukienda sana Mbili. Unaweza usiamini ila huo ndio ukweli, ni vizuri pia kuendelea kijifunza vitu vipya kila siku sababu dunia hii ya science na technology vitu habadilika kila siku.
Wapiga mbichi wakati still ana viral load ya 1000? Angekuwa TND labda, kuna kitu cha ziada kina kulinda amini nakwambia inawezekana huna receptors za aina ya virus alivyonavyo wife wako
 
Deception una make sense, endelea kuamsha watu,kuna video umezishare ntatulia niziangalie zotee
Halafu mtu mmoja anatufanya sisi wajinga kwa kusema kwamba eti hii ni exceptional case,nasikitika kwamba yeye anakaa tu ofisini na haendi huko wanakofanyia hivyo vipimo kujionea....

Huyu jamaa aliyeandika huu uzi tumejua case yake kwakua kaandika,kuna watu wengi sana wanakutana na case hizi vituo mbalimbali lakini hawaandiki na hawasemi kwakua aidha hawana muda wa kuandika au wamepumbazwa na maofisa wa afya au hawana uelewa wa mambo haya...

Kama jamaa angeona uhalisia wa kile kinachotokea mtaani nadhani angepata kigugumizi kusema kwamba hii ni exceptional case.
 
wewe jamaaa unavuta bangi vibaya
Bangi ni dawa, mataifa makubwa yameikubali na kuirasimisha katika dawa.

Kwa nini unasema navuta vibaya?

Yani ulitaka mtu anizushie maneno ya uongo halafu nimuachie tu?
 
Bangi ni dawa, mataifa makubwa yameikubali na kuirasimisha katika dawa.

Kwa nini unasema navuta vibaya?

Yani ulitaka mtu anizushie maneno ya uongo halafu nimuachie tu?
jitathimini uvutaji wako mkuu uache mara moja
 
jitathimini uvutaji wako mkuu uache mara moja
Hata huo uvutaji unanizushia tu. Hunijui kihivyo.

Kama una cha kupinga kwenye hoja, punga kwa hoja.

Maneno ya rejareja ya "unavuta bangi vibaya" yanaonesha huna hoja ya kupinga wala kupingia.
 
Hata huo uvutaji unanizushia tu. Hunijui kihivyo.

Kama una cha kupinga kwenye hoja, punga kwa hoja.

Maneno ya rejareja ya "unavuta bangi vibaya" yanaonesha huna hoja ya kupinga wala kupingia.
macho yangu yanaona kama wewe hapo kwenye ku punga?
 
macho yangu yanaona kama wewe hapo kwenye ku punga?
Kwanza andika kitu kinachoeleweka.

Kwa muandiko huu naona wewe ndiye umevuta halafu unanisingizia mimi.

Wanasaikolojia wanaita hii tabia "projection".

Yaani wewe unavuta huko, halafu unanipachika mimi habari za kuvuta.
 
Wapiga mbichi wakati still ana viral load ya 1000? Angekuwa TND labda, kuna kitu cha ziada kina kulinda amini nakwambia inawezekana huna receptors za aina ya virus alivyonavyo wife wako
Co receptors ndio moja ya excuse ambayo HIV/AIDS regime inaitumia kudanganya watu,siku hizi baada ya kuona mikanganyiko inahojiwa na watu(maana mwanzo watu wengi walikua hawahoji),wamekuja na excuse nyingine kama;

1.Ni vigumu sana kuambukizwa HIV hata kama utajamiiana na muathirika bila kutumia kinga.Wanasema hivi ili mtu kama hajaambukizwa basi aone ni kawaida tu kwakua wataalam walishasema kwamba kuambukizwa HIV ni vigumu.Kumbe ni upuuzi mtupu,wanaficha wongo waliotumezesha kwa kutumia hii excuse.

2.Discordant couples....hii wanaitumia kupumbaza watu kama wataona kuna wanandoa ambao mmoja ni negative lakini mwingine ni positive,yaani kama hii couple ya jamaa aliyeandika huu uzi.Kwahiyo watu wanaona kawaida kwakua wataalam walishasema kwamba kuna disc couples,lakini wataalam hao hawana maelezo yanayoshawishi kwanini hizo discordant couples hutokea.

3.Mtu akipimwa leo positive halafu baadaye akipimwa negative watasema vipimo wakati mwingine vinakosea,na ndio maana wanatumia confirmatory test ili kuondoa utata huu...sasa watu wakisikia wataalam wanasema hivi basi wanaamini moja kwa moja bila kuhoji...kwahiyo vipimo ni excuse nyingine wanayoitumia.

4.Addiction na sumu ya ARVs vikianza kumdhuru mtumiaji watakwambia umekosea masharti au umeruka ratiba ya kula dawa hivyo HIV wameongezeka kwenye damu...kumbe wanawapumbaza watu wasifikirie kwamba ARVs ndio sumu namba moja inayoua watu....kumbe hata ukila ARVs hata kama wewe ni HIV negative bado zitasababisha matatizo hayohayo.

5.Excuse nyingine ndio hiyo ya receptors,kwamba mtu kama hadhuriki na HIV hata kama anafanya ngono na waathirika kila siku basi watasema hana co receptors...

Excuse hizi ziko nyingi sana...halafu wenye huu mradi wanasema eti kila law ina exceptions..ha ha haaaa,ama kweli ujinga mwingine ni mbaya sana.
 
hahaaa!!! hii case ya pili kuna nyingine kuna jamaa aliireport kwenye uzi wako ule wa zamani kidogo tena nayo ni ya ujauzito kama unaikumbuka,hapa kuna brainwashi- ng kuna wapumbavu wanaiendesha hii dunia kama wanavyotaka wao,kuna kitu kimejificha hapa,kuna kitu kinadanganywa kuhusu HIV

Mimi kuna watu wananifuata na case nyingi tu kama hizi,wengine nawa refer kwa wataalam wengine werevu na baadaye wanaacha kutumia ARVs na wanakua negative kabisa,pia wapo wengine kwenye baadhi ya nyuzi nilizochangia,wapo wengi tu ila watu hawawaoni kwakua hawafuatilii...kweye nyuzi nilizochangia tu wako zaidi 10,wewe tafuta tu utaziona case kama hizi,halafu mtu anakuja kukwambia eti hizi ni exceptional cases.

Kuna jambo ambalo wengi humu hawalijui na kwa bahati mbaya hawahisi hata mimi nina kitu gani nataka kuwajuza kuhusu huu upuuzi wa HIV/AIDS.

HIV/AIDS ni moja ya blunder kubwa sana ilioyowahi kufanywa kwa makusudi kabisa na wanasayansi waovu katika karne hii.

Angalia hii video hapa chini:watu wanaweza kusema kwamba yaliyozungumzwa humo sio ya kweli kwakua bush haonekani akizungumza;


Lakini pia angalia na hii hapa chini kuunganisha dots;


Sasa jiulize Thabo Mbeki amepata wapi ujasiri wa kusema maneno haya,fahamu kwamba Mbeki sio chizi wala mwendawazimu...sasa nini kimemfanya azungumze maneno haya?
 
Ndugu yangu,bila kujali kama wewe ni Daktari au la,nataka sasa twende step by step kujadili suala hili.Fahamu kwamba theory unazoleta wewe hapa kuhusu HIV zinajulikana tangu muda mrefu sana,pia hata wanasayansi wanaopinga suala hili wanajua hizo theories,unachokisema usidhani ni kitu kigeni....tambua kwamba kuna theory mbadala kuhusu suala hili ambazo zimefanyiwa utafiti wa kina na kuandikiwa scientific papers kadhaa.Hii imetokana na baada ya kuona mikanganyiko mingi sana kuhusu theory rasmi na kwamba theory rasmi inashindwa hata ku predict kusambaa kwa AIDS.

Hata mimi najua kwamba kwenye kila law kuna exception(s),usidhani kwamba kujua hivyo basi ndio umemaliza...suala la HIV/AIDS halina exceptions bali ni la WONGO kabisa na lina MISLEAD.

Nimesema huko juu kwamba theory unazotoa wewe tayari zinajulikana,lakini sina uhakika wewe kama unajua theory/law mbadala ni zipi,sasa basi,kwakua kila upande una unachokijua tofauti na upande mwingine...mimi nataka tuanze mjadala kuanzia pale HIV alipotangazwa kama ni sababu ya ukimwi,halafu tuendelee taratibu na mjadala.

Ukipata muda andika,nikipata muda nitajibu,...na mimi nitaandika kisha wewe ukipata muda utajibu....

TUANZE;
Mwaka 1984,HIV alitangazwa kama PROBABLE cause of AIDS bila hata kuwepo kwa scientific paper moja inayothibitisha hiyo claim.

1.Kwanini walipotangaza walisema HIV is a PROBABLE cause of AIDS lakini hawakusema HIV is the CAUSE of AIDS?
2.Hakukua na scientific paper hata moja wakati HIV anatangazwa mwaka ule,nategemea wewe unajua vizuri procedure za kutangaza ugunduzi fulani wa kisayansi zikoje,Je,unafikiri kutangazwa kwa HIV bila kuwepo kwa scientific paper inayothibitisha claim hiyo NI SAWA?

Tuanzie hapo kwanza kisha tutaendelea.

Asante sana mkuu.
Naomba niseme kwamba majukumu yangu yanayonifanya niishi yananibana. Siwezi kuandika hatua kwa hatua. Hata hivyo ulishaandika sana hizi hatua. Nakumbuka nimeshawahi kusoma mabandiko yako mengi sana sana hapa. Haina haja ya kuyarudia. nikitaka kujikumbusha nitayatafuta, nitapembua nielewe wapi mimi nimepotolewa.

Labda tu niseme kwamba

1. Naomba tafiti zako ulizofanya na kuchapisha wewe binafsi na kujihakikishia kuwa huyu mdudu hayupo. Na maabara ulizofanyia tafiti zako. Natumai zitakuwa details kuonesha methodology zote.
Kama haujafanya tafiti wewe binafsi, unategemea tafiti za wengine.. kwanini unanichukulia mimi kama nimepumbazwa na siyo wewe ndo umepumbazwa?

2. Hoja yako ya kuwa theory nilizoandika zinajulikana toka kitambo.. na kuwa hata hao wanaopinga wanazifahamu. Labda niseme kuwa, nilikuwa sitaki kudanganywa. Nilichokuwa nakiandika nilikuwa najaribu kupembua kilichoandikwa ambacho hakikuwa sawa. Nikwambie pia kwamba, huwa sisomi conspiracy theories kwasababu kama zinavyosimama.. ni theories. Wakati wenzao wanakaa maabara, wanafanya kazi, wanaandika findings.. Consipacists wanakaa na kutafuta negatives zilizopo kwa kazi za watu, wanaandika theories.
Nakuomba hapa: Naomba niwekee machapisho yaliyoandika findings za maabara za kuprove kuwa hakuna kirusi cha UKIMWI. Siyo yale machapisho ya kusema viral load siyo HIV bali ni kitu kingine kabisa. Naomba niwekee evidence from lab.

3. Kazi zangu zinajumuisha kukutana na majibu tofauti tofauti mengi.. mengi in terms of absolute numbers.. but in proportion ni % kidogo sana. Unakuta kati ya watu 200,000 ni 0.05% ndo wamereport dissimilarity result.. nao ukija kufanya PCR wote wanaenda kuwa Positive. Suala la kwenda field ahahahah kitu usichokijua ni vema kukaa kimya. Kazi zenu conspiracists ni kuchukua hii 0.005% kama kigezo cha kujaribu kuitaarifu dunia kuwa kinachosemwa ni uongo

Nashauri ni vema tukaachana na historia. Tupeane task. Wewe uniletee paper uliyofanya au waliyofanya hao unaowaamini ukaprove HIV hayupo au hahusiki na UKIMWI.. lab results

Nipe task mimi ya kufanya ila siyo kuandika step by step kuanzia 1983 cz haina mpya.

Asante sana.
 
Back
Top Bottom