my ex wangu na my friend wangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

my ex wangu na my friend wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Nov 26, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Habari za jumamosi waungwana wenzangu,nafikiri wote mko safi mnaendelea na shughuli za kila siku,jana nilikwenda bar kufurahisha macho kidogo na kupiga stori na wabongo wenzangu,basi kuingia katika ile bar nikamkuta rafiki yangu yuko pamoja na ex wangu ndio wanaikamua Ijumaa,mzee nikawasalimia na nikaendelea na zangu,sasa najiuliza nimwambie mshikaji kuwa pale mimi nimeshapita au niuchune? je mshikaji akija kujua kama mimi nilipita na nimeuchuna sijamwambia kitu halitokuwa tatizo? Nalog off
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni vuzuri ukamwambia. . . though huyo dada anaweza akawa ameshakuwahi.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,986
    Trophy Points: 280
    Wewe hayo hayakuhusu tena. Jali ya kwako tu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    duh, 2washa ulikuwa bado unataka kugonga kopi?
    Kama hutaki kopi inahu?
     
  5. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Why umwambie...kwani demu hajui we huyo ni mshkaji wako sa ye demu amuambie msela kua ushawahi chovya
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Au umeshaukwaa unaogopa kumpoteza jamaa. Kama ni hivyo mweleze mapema.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Yaliyopita yamepita.
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kuna washikaji wengine ukiwaeleza hilo suala na ushikaji unaishia hapo, look very my friend..!
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,637
    Likes Received: 4,223
    Trophy Points: 280
    wivu ni kidonda....
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Nikimwambia na jamaa akachukua jukumu la kumwacha mwanamke si atanimaindi mimi? Nalog off
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu kwa majibu yako,nitayafanyia kazi. Nalog off
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Hapana sikuwa na lengo hilo,mie nilikwenda kuuza sura tu ndio nikayaona hayo
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Hapana demu hajui kama huyu new comer ni mbongo mwenzangu. Nalog off
     
  14. p

    pansophy JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kama vipi log off kama ulivyofanya pale bar. Dnt ask dnt tell
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Hapana bado sijaukwaa,wanadai sie wenye damu ya group o +ve hatuupati huu ugonjwa. Nalog off
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Tugange yajayo! Nalog off
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Na ndio maana najiuliza nimwambie au niuchubue! Nalog off
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Unless kuna kitu cha hatari sana ambacho anacho ama anafanya huyo dada, its none of ur damned business. Usije ukajigeuza PR wa huyo dada. Kesho ukimuona na mtu tena utaenda kujieleza ama? Hebu log off baba!
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Mie sina wivu na my ex-gf wangu. Nalog off
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    halua haina makombo, na wala haipungui utamu. Mwache best wako ajipatie kisima cha burudani, si wewe ulishindwa? Unalalamika nini?
     
Loading...