My dad watu 8......

Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
mhhhhhhh Mwanyasi tena tumpe mda king Excel
nimeshasamehe your sweet love, ameniletea zawadi nimeipenda maana inaendana na hii hali ya hewa ya Singapore
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
usijali ma mkwe.. naahidi kwa moyo wangu woote kuwa miss neddy atakuwa wangu peke yangu.. nami wake peke yake!

ba mkwe anarudi lini?
nimefurahi kusikia hivyo mkwe wangu... Nami nawapa baraka zote.

Anarudi wiki ijayo
 
Last edited by a moderator:
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
nimefurahi kusikia hivyo mkwe wangu... Nami nawapa baraka zote.

Anarudi wiki ijayo
ahsante sana ma mkwe.. mimi na queen miss neddy,... tuko closer than i can say...

btw, ushapata lunch mamii?
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
ahsante sana ma mkwe.. mimi na queen miss neddy,... tuko closer than i can say...

btw, ushapata lunch mamii?
yeah nimepata muda si mrefu mkwe, we umeshapata?
 
Last edited by a moderator:
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
yeah nimepata muda si mrefu mkwe, we umeshapata?
ma mkwe usijali kuhusu mimi, si unajua tena mfalme anavyojaliwa na malikia? haipiti dakika hujalishwa zabibu!

ipo siku ntakukaribisha kwenye castle yangu angalau upumzishe akili..
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
ma mkwe usijali kuhusu mimi, si unajua tena mfalme anavyojaliwa na malikia? haipiti dakika hujalishwa zabibu!

ipo siku ntakukaribisha kwenye castle yangu angalau upumzishe akili..
Asante sana mkwe wangu walah mwaka huu ntanenepa
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,671
Points
2,000
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,671 2,000
nimeshasamehe your sweet love, ameniletea zawadi nimeipenda maana inaendana na hii hali ya hewa ya Singapore
hahahaha umeona eeeeh mom yani hapa jihesabie umepata mkwe asiekimbia majukumu anaweza kutupa good time ukoo mzima
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,671
Points
2,000
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,671 2,000
mamii kunani huku?

please kama ulivyoniambia kwa angelicious..! na wewe naomba usiwe unamtaja huyu mwanyasi! deal mamii?
usiwe na wasiwasi my king usemacho kinapita bila kupingwa
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,671
Points
2,000
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,671 2,000
aisee niseme ahsante... sasa tuanze kujipanga lini hasa tutangaze hii kitu yetu.. kifalme zaidi..!
mhhhhhh kwanza my dad hayupo around lakini nadhan weekend hii itabidi ukajitambulishe kwa ukoo wa watu8 my dear
 
Last edited by a moderator:
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,671
Points
2,000
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,671 2,000
ahsante sana ma mkwe.. mimi na queen miss neddy,... tuko closer than i can say...

btw, ushapata lunch mamii?
I HATE YOUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU am not your queen anymore
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
I HATE YOUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU am not your queen anymore
waaat is happening here:confused:dnt take any decision that will make u regret jaman we naniliu ukuje huku kwenye njia kuu yako achana na michepuko
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,786
Points
1,500
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,786 1,500
Mama mbona hukuniambia mapema na mimi nikaja kulima?
nimekasirika ndo maana shamba limeharibika.
sasa mwanangu ungekuja huku huko mjini kazi ungemuachia nani na sie sasa ndo tanasubiria mtume pesa za matumizi huku?
 

Forum statistics

Threads 1,316,497
Members 505,658
Posts 31,892,000
Top