My dad watu 8......

Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
hahahaha umeona eeeeh mom yani hapa jihesabie umepata mkwe asiekimbia majukumu anaweza kutupa good time ukoo mzima
Yeah yaani nimepata mkwe wa ukweli raha iliyoje? Ukiwa na wakwe kama Excel wawili tu tayari nshakuwa billionaire
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Pacha unajua mama kaniita sijui naenda finywa au la!
ukifika we jilize kwa kwa sauti kubwa kabla hajakufinya ataacha mwenyewe maana mummy kwa kufinya ndo mwenyewe na lile kucha lake moja refuuu la dole gumba linauma hiloooo
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
mama huyu mkweo ananiaibisha hadharani jamaniiiiiiii na hawa wapambe walivyo nuksi nitajificha wapi mimi
baby huyo mumeo namjua vizuri tabia yake ya pendapenda mi nilifikiri baada ya kuwa na wewe atatulia, kumbe bado analeta mapichapicha yake, ye muache aendelee aone nitakavyomfanya.

Love you toto langu!
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,659
Points
2,000
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,659 2,000
baby huyo mumeo namjua vizuri tabia yake ya pendapenda mi nilifikiri baada ya kuwa na wewe atatulia, kumbe bado analeta mapichapicha yake, ye muache aendelee aone nitakavyomfanya.

Love you toto langu!
yaaaaani mom Excel anataka n niwe chizi kwa ajili yake sijui
heeeeee netweki ikisumbua kidogo kashatoa macho kwa virukanjia ohoooo my God
 
Last edited by a moderator:
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
884
Points
0
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
884 0
ukifika we jilize kwa kwa sauti kubwa kabla hajakufinya ataacha mwenyewe maana mummy kwa kufinya ndo mwenyewe na lile kucha lake moja refuuu la dole gumba linauma hiloooo
Aiseee nimefika nalia akaanza kunibembeleza akaniuliza nalia nini nikamwambia dada
ladyfurahia kanichokoza wala hajanifinya si unajua mimi ninavyo deka kwa dady watu8
na mama measkron? utantaka mwenyewe chezea kifunga ..............wewe!
 
Last edited by a moderator:
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
yaaaaani mom Excel anataka n niwe chizi kwa ajili yake sijui
heeeeee netweki ikisumbua kidogo kashatoa macho kwa virukanjia ohoooo my God
goodmorning sweetheart... wish you the best goodmorning my sunshine!

please listen nothing from no one... ma mkwe Lady doctor, please get my point... imediately after marriage, iam going to take my queen miss neddy to the empire she will never forget...

trust me mama,

she is the only one,

the one i love the most,

the other will never arise,

queen neddy is the owner of my heart,

the queen i never saw,

lets share the love to the end,

me n her we love each other.............. thanks for appreciation ma mkwe!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
Yeah yaani nimepata mkwe wa ukweli raha iliyoje? Ukiwa na wakwe kama Excel wawili tu tayari nshakuwa billionaire
ma mkwe mbona alfajiri na mapema hivi?

kwanini lakini jamani?

kama ni security imepungua niambie niongeze electric fences na automatic robotics kabisa usisumbuke...

ma mkwe sipendi kuona unapata shida kabisa ujue!!
 
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
ma mkwe mbona alfajiri na mapema hivi?

kwanini lakini jamani?

kama ni security imepungua niambie niongeze electric fences na automatic robotics kabisa usisumbuke...

ma mkwe sipendi kuona unapata shida kabisa ujue!!
Jirani habari ya uzima
 

Forum statistics

Threads 1,306,644
Members 502,171
Posts 31,586,528
Top