My dad watu 8......

beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Shalom humu jamvini...za masiku mingi wana cc nimewakosa(I miss u ) saaana kwa muda murefu siez wataja woote ila nadhan Mr.Rock,Arusha One Erick B52..My x Jg nawengineo...sasa ila leo nimekuja rasmi kutaka kujua dad wangu Watu 8 nasikia ulikua unakana watoto wako je na mimi nipo katika kukanwa dad? nahitaji confirmation douta wako....na mimi mekukosa (i miss u)mnooo n u know it dad even my big bro Mentor knows about it.
Wako mimi douta wako beibe nasty
 
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Oohh beibe nasty karibu sana tulikumisso mbaya. Daddy wako watu8 ngoja aje hapa aje ajitetee maana alikuwa anakana watoto wake
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Oohh beibe nasty karibu sana tulikumisso mbaya. Daddy wako watu8 ngoja aje hapa aje ajitetee maana alikuwa anakana watoto wake
Asante dear one
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Nimekuja mbio kama kuku aliyekoswa koswa na kisu siku ya hitma....eenh hebu nambie binti yangu mpendwa ndio nini kumsusa dad yako hivyo?
Dad u know mambo yalivokuaga n unfortunately niliumwa mtoto wako we si ulikimbia but here iam dady mekuja kukufuata:)
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,448
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,448 2,000
Dad u know mambo yalivokuaga n unfortunately niliumwa mtoto wako we si ulikimbia but here iam dady mekuja kukufuata:)
Pole sana halafu nakuona namna unavyong'aa kama kioo juani...
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Alaa !
Kumbe upo dunia hii my formal ex?
Nilisikia uko Netherland and then ukahamia Holland .
Is't ?
Btw karibu sana.
 
Lady niece

Lady niece

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
951
Points
225
Lady niece

Lady niece

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
951 225
hahahahhahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Alaa !
Kumbe upo dunia hii my formal ex?
Nilisikia uko Netherland and then ukahamia Holland .
Is't ?
Btw karibu sana.
Hahaa asante bwana nipo tuu nilikumisigi pia
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,585
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,585 2,000
Watu na watoto wao
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,427
Points
1,250
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,427 1,250
Baba na mwana wanachati na kuchekaa...
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,799
Points
2,000
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,799 2,000
Baibe nasty karibu, ulienda wapi?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,314,070
Members 504,780
Posts 31,814,194
Top