My dad watu 8......

beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
things are to be tried, an old lady cooked stones and they produced soup. _ go on shem to hopefully be Excel
beibe nasty kaka Mentor anashindwa aanzaje kuomba msamaha...welcome back though!
Ts k bb mi na wewe sinaga tabu and u knw it ila ulinikwaza but now im guuud btw nahis kama kuna sisimiz hivi katika sukari yetu
 
Last edited by a moderator:
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,786
Points
1,500
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,786 1,500
Tobaaaaa! dady watu8 embu tueleze bhana mum measkron ukuje tafazali!
beibe nasty hakuna mtoto aliyekanwa na baba yenu watu8, Ladymasa hujambo mwanangu? huku mvua inanyesha sana tumeanza kupalilia mahindi ila kwa mvua kubwa shamba lote limeharibika sijui kama tutavuna kitu
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Bado sifanya sensa vizuri...nikitoka Idodomya kwenye vikao vya katiba mpya nitakuja nyumbani tufanye kikao
ok sweet daddy, usisahau kung'ang'ania posho unga umeisha huku
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Aaha! na hakukuambia kuwa ana watoto? maana nimeshangaa
hata pacha wangu Lady doctor anashangaa. nipe mastory dada angu.

beibe nasty sio mgeni sana kwangu ila sikujua kama na yeye ni wa ukoo wetu pacha
 
Last edited by a moderator:
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
884
Points
0
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
884 0
beibe nasty hakuna mtoto aliyekanwa na baba yenu watu8, Ladymasa hujambo mwanangu? huku mvua inanyesha sana tumeanza kupalilia mahindi ila kwa mvua kubwa shamba lote limeharibika sijui kama tutavuna kitu
Mama mbona hukuniambia mapema na mimi nikaja kulima?
nimekasirika ndo maana shamba limeharibika.
 

Forum statistics

Threads 1,304,840
Members 501,517
Posts 31,528,927
Top