My dad watu 8......

Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
mkwe nakwambia mi ndo kwanza nayaona.. siku nne siko ndani ya nyumba..

nashukuru nimeshayamaliza... usijali kabisaaa!!
jioni uje nyumbani tuzungumzie hili swala la zivyo utajuuuuuta kunifahamu
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Nimeshakuelewa pacha nimemuelewa na dadaangu beibe nasty
tumeendana sana nimefurahi ni muelewa sio kama naniiiii! nimefurahi.
hahahahahaaaa, pacha mi chichemi naogopa kufinywa na mama
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Haswaa...huku hadi kieleweke kama wengine hawataki posho mimi nataka saaana waniwekee kwa akaunti yangu
wasipokupa tutaandama watoto wako wote hadi bungeni daddy
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
umeona mama eeeeh itabidi tumweke kikao huyu .mkweo Excel
kunani tena? kwanza aisee ma mkwe wangu Lady doctor, nina zawadi yako hapaa kipindi hiki ambacho ba mkwe hayupo!

kamatilia hili blanketi mama mpaka arudi... utapataje shida wakati mi nipo? haiwezekani bana!!!

 
Last edited by a moderator:
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,980
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,980 2,000
Mhm bahati imedondokea kwenye mti wa mpodo lazima ukatwe tu" #Teambazazi wakilisha watu8 najua nikazi kuitwa baba kwani siku zote mtoto achagui baba! Ila nampa pole beibe nasty ikiwezekana omba laana ulaaniwe huwe free maana hapo baba huna huyo kama simba dume akiwa na njaa anatafuta watoto wake walipo awatafune ila usiyafuate maneno yangu nasema tu ukitaka nifate nikupe ya ndani zaidi Mentor mwenyewe umepotea kuwa na br kama huyo.
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
kunani tena? kwanza aisee ma mkwe wangu Lady doctor, nina zawadi yako hapaa kipindi hiki ambacho ba mkwe hayupo!

kamatilia hili blanketi mama mpaka arudi... utapataje shida wakati mi nipo? haiwezekani bana!!!

nimekupenda bure mkwe, natumai mwanangu hatojuta kuwa na wewe.
Asante kwa zawadi
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Mhm bahati imedondokea kwenye mti wa mpodo lazima ukatwe tu" #Teambazazi wakilisha watu8 najua nikazi kuitwa baba kwani siku zote mtoto achagui baba! Ila nampa pole beibe nasty ikiwezekana omba laana ulaaniwe huwe free maana hapo baba huna huyo kama simba dume akiwa na njaa anatafuta watoto wake walipo awatafune ila usiyafuate maneno yangu nasema tu ukitaka nifate nikupe ya ndani zaidi Mentor mwenyewe umepotea kuwa na br kama huyo.
unatudhalilishia baba yetu aisee
 
Last edited by a moderator:
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
nimekupenda bure mkwe, natumai mwanangu hatojuta kuwa na wewe.
Asante kwa zawadi
usijali ma mkwe.. naahidi kwa moyo wangu woote kuwa miss neddy atakuwa wangu peke yangu.. nami wake peke yake!

ba mkwe anarudi lini?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,313,921
Members 504,678
Posts 31,808,308
Top