My dad watu 8......

Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,659
Points
2,000
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,659 2,000
karibu beibe nasty jina zuriiiiii
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Tobaaaaa! dady watu8 embu tueleze bhana mum measkron ukuje tafazali!
Unfortunately sijazaliwa na measkron ila alinikaribisha vizuri enzi hizoo katika familia yake ni mama mwema saaana so sina shida nae hata dadii anajua..
Afu the time nimepumzika kuingia jamvini ndo nawewe ukaingia so hukunionaga ndo mana n dadii hakukutambulisheni dats why
 
Last edited by a moderator:
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
884
Points
0
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
884 0
Unfortunately sijazaliwa na measkron ila alinikaribisha vizuri enzi hizoo katika familia yake ni mama mwema saaana so sina shida nae hata dadii anajua..
Afu the time nimepumzika kuingia jamvini ndo nawewe ukaingia so hukunionaga ndo mana n dadii hakukutambulisheni dats why
Aaha! na hakukuambia kuwa ana watoto? maana nimeshangaa
hata pacha wangu Lady doctor anashangaa. nipe mastory dada angu.
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
Aaha! na hakukuambia kuwa ana watoto? maana nimeshangaa
hata pacha wangu Lady doctor anashangaa. nipe mastory dada angu.
Dadii wetu kachanganyikiwa na mambo ya katiba...
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
1,648
Points
1,195
beibe nasty

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
1,648 1,195
thanks Beibeee!!

btw, wewe ni mrembo sana...!! unajua kujiweka vizuri jamani!
Umeanza umeanza urembo wangu waujulia wapi wewe Excel
Ntamuita my dadii wangu
 
Last edited by a moderator:
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
Umeanza umeanza urembo wangu waujulia wapi wewe Excel
Ntamuita my dadii wangu
jamani beibeee!! sasa utamuitaje dadii wakati sie huku ni watu wazima bana?

kwani una miaka 12? dadii yuko na mamii ndani!
 

Forum statistics

Threads 1,305,086
Members 501,635
Posts 31,536,998
Top