my all time favorite JF Thread

my all time favorite JF Thread

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Posts
4,941
Reaction score
3,417
kuna post moja niilpenda sana, yani uwa naisoma tena na tena, pia mwandishi wake uwa ana post zinazonifanya nivunjike mbavu mwenyewe, post yenyewe hii hapa http://jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/282885-nikapigwa-ndoa-ya-mkeka-ununio%85-4.html Je, wewe post iliyokwisha kukuvutia sana ni ipi??????
 
mm nimevutiwa na hii yakwako!. MtotoSix
 
Last edited by a moderator:
thread ya KATARERO jukwaa la wakubwa.....kwa kweli ile uzi imenipa heshima sana kwa dada zenu.
 
Nimeisoma sasa hivi,hahahahha inachekesha kweli
 
Back
Top Bottom