Mwongozo wa kufungua blog | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwongozo wa kufungua blog

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by alvin1995, Jul 25, 2017.

  1. alvin1995

    alvin1995 Member

    #1
    Jul 25, 2017
    Joined: Nov 1, 2016
    Messages: 21
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Habar za umu mi mwanafunz wa mwaka wa kwanza IT sasa nna mpango wa kufungua blog kwa ajili ya kushare idea km vile
    1. Kutengeneza video games
    2. Kuelekeza programming
    3. Hacking tutorials
    Na michezo mingine inyo husiana
    Sasa nlikuo naomba ushauri je nkifungua blog yangu au website ni lugha gani nitumie kiswahili ama kimombo ili nifikie wengi naombeni ushauri

    Pia na jinsi ya ku monetize ila hela cjaipa kipaumbele kikubwa blog nzuri kwanza
     
  2. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 10,925
    Likes Received: 26,685
    Trophy Points: 280
    Subiri ujifunze vitu vizuri darasani halafu uje ugundue na wewe.

    Soma uelimike usitarajie kuwa msomi halafu unatafuta msaada kama huo.
     
  3. Dread Pirate Roberts

    Dread Pirate Roberts Member

    #3
    Jul 25, 2017
    Joined: Jul 22, 2017
    Messages: 44
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Unaweza kutumia lugha yeyote. Uzuri content ya blog yako nitakuwezesha kuvutia wasomaji watako tembelea blog yako. Maudhui na idadi ya watembeleaji ni vitu vya kwanza, fedha baadae.
     
Loading...