Mwinyi: Mabasi ya mwendo kasi ni ureda (uroda)

Mwinyi: Mabasi ya mwendo kasi ni ureda (uroda)

Mwinyi sio rais wa awamu ya tatu mkuu,ni awamu ya pili(1985-1995)
 
Kwahiyo mzee ameamua kwenda kutalii kwa mwendokasi?
 
kama ni mwinyi ndo kasema basi itakua kweli maana ata timu ya taifa aliiita 'kichwa cha mwendawazimu' na matokeo tunayaona.... huyu mzee ni msemakweli kweli.
 
Vilaza wana matatizo sana,sasa hiyo kauli ina tatazo gani?
 
Huu ulioandika unaasilimia kubwa sana kuingia kwenye ukilaza.
Hujui maana ya Uroda???? au akili iko kwenye mapenzi zaidi.
Sasa Mwinyi angepanda mwendo kasi gani kwa miaka kumi iliyopita (alivyokuwa rais)wakati mwendo kasi tanzania imeanza mwaka huu.
Kusema mwendo kasi ni Uroda hajalinganisha na ndege/vogue, au uelewa umeubinafsisha mkuu.
Yeye kasema hayo mabasi kwake ni Uroda, Unataka nani athibitishe kitu ambacho muhusika amesha kifafanua.

Acha hizo, jaribu kujifikilia kabla haujaandika.
Hukupaswa kumwelekeza mtu kwa karipio la namna hii,mwambie taratibu tu atakuelewa mku,wengi hatujui maana ya ziada ya neno uroda
 
Huu mradi ndio unaanza kuelekea mbagala. Ila pande zile, subiri uanze. Maana njia ile madirisha ndio mlango.
Inaonekana hujawahi kupanda basi la mwendokasi ndio maana unaona kuna uwezekano wa watu kupenya dirishani.
 
13427962_1118528184878305_8191599215101333605_n.jpg


13343009_1118528158211641_8121686470836155415_n.jpg


maoni yangu

Serikali inahitaji pongezi katika hili la mabasi ya mwendo kasi, limeondoa usumbufu mkubwa kwa wananchi
kweli isee
 
Hukupaswa kumwelekeza mtu kwa karipio la namna hii,mwambie taratibu tu atakuelewa mku,wengi hatujui maana ya ziada ya neno uroda
mkuu hapa jamaa anamzungumzia rais mstaafu, na Rais wa sasa. Hata kama wanamapungufu tunawasema tunakosoa lakini sio katika vitu visivyo na mantiki. Bila kukemea hii tabia itaturudisha nyuma.
 
hatari sana Mzee Mwinyi ni Nguli katika lugha ya kiswahili
 
Sasa Dada poa biashara imeharibika! Mwenye tamaa zake badala ya kuwatafuta wao unapanda mwendokasi unapata uroda (risk free) unajirudia zako nyumbani safiiii!
 
Back
Top Bottom