Mwinyi: Mabasi ya mwendo kasi ni ureda (uroda)

Mwinyi: Mabasi ya mwendo kasi ni ureda (uroda)

kalulukalunde

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Posts
1,056
Reaction score
1,086
509276944_10054191117994959_2470633317804835104_n.jpg


508798526_10054191057994965_3001526052366017868_n.jpg

Maoni yangu

Serikali inahitaji pongezi katika hili la mabasi ya mwendo kasi, limeondoa usumbufu mkubwa kwa wananchi
 
Mwinyi asema mabasi ya mwendo kasi ni uroda! hivi nin maana ya neno uroda?

Mwinyi pamoja na kuwa rais wa awamu ya pili bado anaona mwendo kasi ni uroda.

nilichoshangaa zaidi ni:_

Rais msitafu kufunga safari kwenda kupanda mabasi ya mwendo kasi. Je mwinyi alikuwa hajawahi kupanda mwendo kazi pamoja na kuwa rais kwa kipindi cha miaka kumi au mwinyi hajawahi kusafiri na chombo ambacho ni comfortable zaidi ya mwendo kasi?

je ni kweli mwinyi hayo mabasi kwake ni uroda?

IMG-20160610-WA0050.jpg
 
Ulivyoandika tu, jina la mtu linaanza na herufi kubwa, mwendokasi hakuna nafasi, typing error nyingi.
 
Mwinyi asema mabasi ya mwendo kasi ni uroda! hivi nin maana ya neno uroda?

Mwinyi pamoja na kuwa rais wa awamu ya tatu bado anaona mwendo kasi ni uroda.

nilichoshangaa zaidi ni:_

Rais msitafu kufunga safari kwenda kupanda mabasi ya mwendo kasi. Je mwinyi alikuwa hajawahi kupanda mwendo kazi pamoja na kuwa rais kwa kipindi cha miaka kumi au mwinyi hajawahi kusafiri na chombo ambacho ni comfortable zaidi ya mwendo kasi?

je ni kweli mwinyi hayo mabasi kwake ni uroda?

View attachment 355208
Huu ulioandika unaasilimia kubwa sana kuingia kwenye ukilaza.
Hujui maana ya Uroda???? au akili iko kwenye mapenzi zaidi.
Sasa Mwinyi angepanda mwendo kasi gani kwa miaka kumi iliyopita (alivyokuwa rais)wakati mwendo kasi tanzania imeanza mwaka huu.
Kusema mwendo kasi ni Uroda hajalinganisha na ndege/vogue, au uelewa umeubinafsisha mkuu.
Yeye kasema hayo mabasi kwake ni Uroda, Unataka nani athibitishe kitu ambacho muhusika amesha kifafanua.

Acha hizo, jaribu kujifikilia kabla haujaandika.
 
Huu ulioandika unaasilimia kubwa sana kuingia kwenye ukilaza.
Hujui maana ya Uroda???? au akili iko kwenye mapenzi zaidi.
Sasa Mwinyi angepanda mwendo kasi gani kwa miaka kumi iliyopita (alivyokuwa rais)wakati mwendo kasi tanzania imeanza mwaka huu.
Kusema mwendo kasi ni Uroda hajalinganisha na ndege/vogue, au uelewa umeubinafsisha mkuu.
Yeye kasema hayo mabasi kwake ni Uroda, Unataka nani athibitishe kitu ambacho muhusika amesha kifafanua.

Acha hizo, jaribu kujifikilia kabla haujaandika.
Umenena vyema mkuu
 
Back
Top Bottom