Mwili unakosa nguvu nashidwa hata kusex


Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
765
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 765 280
wakuu heshima kwenu.
Last week niliumwa malaria na kama ilivyo ada kwa sisi waafirika malaria ni sehemu ya maisha.nilimeza dawa na doze ikaisha na sasa nimepona kabisa ila sasa nimeshajaribu ku sex na mke wangu mara mbili nikawa nakojoa dadika tu na hapo mdudu analala fofofo.
sasa amekataa kufanya hadi niwe sawa.ila sio siri mwili hauna nguvu na hata hamu ya mapenzi sina na si kawaida yangu kabisa.
sijui nifanye nini au nile nini nguvu zirudi..... msaada kwenu
cc : Mzizi Mkavu
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
301
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 301 180
Subiri upone.

Kwani ni mraba (kibarua) kwamba usipomaliza hutalipwa??

By the way, physiologially sex is not a high proriority function of the body.....under intense stress, its one of the first things to be quickly shut down!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
38
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 38 145
Umetumia dawa za malaria hata wk 2 hazijaisha unafanya sex? inashauriwa kitaalamu utulie wk 2 baada ya kutumia dawa ya malaria la sivyo itajirudia tena kwa vile mwili unakuwa hauna nguvu.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,122
Likes
17,683
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,122 17,683 280
Duh Pole sana na nakuonea huruma sana rafiki, kwanini usitulie kwanzza ukapata nguvu Mpwa? kuku wako manati ya nini? Utakufa juu ya mzigo utatuachia matatizo, relax pata nguvu halafu cheza gemu ya maana tena siku hio uniambie nikutumia japo kijiko cha asali ya Nyuki Wadogo, you will enjoy saaaaaaaana hadi upige kelele. Kwa sasa mmezeee mate tu na kumlia timing, kila akipitia kwa kukutega wee cheka kimoyOmoyo tu huku unajisemea kuwa muda WAKO UTAFIKA TU.......
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
765
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 765 280
mkuu NGULI nakubaliana na wewe ila huo uvumilivu wa kukaa wiki mbili,sikufichi sina!labda awe mbali na mimi.
nipe tiba sasa nguvu zirudi
 
Last edited by a moderator:
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
765
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 765 280
NGULI nimegundua ndio maana siachi kuumwa malaria kila mara yaani siwezi kaa miezi miwili pasipo malaria
 
Last edited by a moderator:
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,104
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,104 280
Subiri upone.

Kwani ni mraba (kibarua) kwamba usipomaliza hutalipwa??

By the way, physiologially sex is not a high proriority function of the body.....under intense stress, its one of the first things to be quickly shut down!
Very philosophical of you! The more you think about sex the more underdeveloped you become!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
301
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 301 180
Umetumia dawa za malaria hata wk 2 hazijaisha unafanya sex? inashauriwa kitaalamu utulie wk 2 baada ya kutumia dawa ya malaria la sivyo itajirudia tena kwa vile mwili unakuwa hauna nguvu.
NGULI, Nguli, Nguli,

Malaria haisababishwi na stress za ngono bali inasababishwa na vimelea aina ya Plasmodium....Kwa hiyo sioni connection ya sex na kushindwa kupona....

Ila kama mwili bado umechoka, hakuna sababu yoyote ya msingi kujilazimisha kufanya ngono/mapenzi hata kwa mke/mume wa ndoa...!!


Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
301
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 301 180
mkuu NGULI nakubaliana na wewe ila huo uvumilivu wa kukaa wiki mbili,sikufichi sina!labda awe mbali na mimi.
nipe tiba sasa nguvu zirudi
NGULI nimegundua ndio maana siachi kuumwa malaria kila mara yaani siwezi kaa miezi miwili pasipo malaria

Please Marire and NGULI, take your time to read and educate yourself about malaria....

Soma ziaid hapa....Malaria Site: What is Malaria - Intoduction, Burden of Malaria

Watu watawashangaa mkiendelea kuhisi kuwa sex inasababisha au kuchangia mtu kuumwa malaria....

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
301
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 301 180
Very philosophical of you! The more you think about sex the more underdeveloped you become!

Uko sahihi mkuu Safari_ni-Safari,

Watanzania (na waafirika) kwa ujumla, tunawekeza sana kwenye ngono....

May be ndivyo tulivyo....

cc: Nyani Ngabu,

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
17
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 17 0
Ayaaaaaa!!Pole sana mkuu Marire!!So hata baada ya BSS final ulishindwa tena??? Tafuta treatment mkuu bse hii hali sio nzuri.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
765
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 765 280
wote mlioniandikia hamjanipa tiba.naomba mnipe tiba ya kurudisha nguvu ili nimtosheleze wifi/shemeji yenu kama zamani
CC:mad:NGULI
Dark City....
 
Last edited by a moderator:
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
765
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 765 280
Ayaaaaaa!!Pole sana mkuu Marire!!So hata baada ya BSS final ulishindwa tena??? Tafuta treatment mkuu bse hii hali sio nzuri.
jamaa yangu kaazi kweli kweli hadi nimeamua kuja huku ujue yamenifika mkuu hata hivyo nimeweka update
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
17
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 17 0
jamaa yangu kaazi kweli kweli hadi nimeamua kuja huku ujue yamenifika mkuu hata hivyo nimeweka update
Ni imani yangu kua wadau watakwambia ni nini cha kufanya arifu! Cha msingi tu usikate tamaa na i believe utakuwa okay soon brow!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
38
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 38 145
NGULI, Nguli, Nguli,

Malaria haisababishwi na stress za ngono bali inasababishwa na vimelea aina ya Plasmodium....Kwa hiyo sioni connection ya sex na kushindwa kupona....

Ila kama mwili bado umechoka, hakuna sababu yoyote ya msingi kujilazimisha kufanya ngono/mapenzi hata kwa mke/mume wa ndoa...!!


Babu DC!!
sijaandika kuwa sex inasababisha malaria la hasha nimeandika kuwa ukiwa kwenye dose ya malaria mwili unahitaji sana virutubisho kwa vile dawa zina nguvu sana zinauchosha mwili na wewe unakimbia tena km 21 hapo! hapo je mwili uta recover vizuri?
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
301
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 301 180
wote mlioniandikia hamjanipa tiba.naomba mnipe tiba ya kurudisha nguvu ili nimtosheleze wifi/shemeji yenu kama zamani
CC:mad:NGULI
Dark City....

Unataka tiba gani zaidi ya kupumzika na kupata lishe bora?

Just take your time and remember, sex is not O[SUB]2[/SUB]!!

Babu DC!!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
765
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 765 280
Unataka tiba gani zaidi ya kupumzika na kupata lishe bora?

Just take your time and remember, sex is not O[SUB]2[/SUB]!!

Babu DC!!
Ngoja nipige menu za nguvu nione
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
wote mlioniandikia hamjanipa tiba.naomba mnipe tiba ya kurudisha nguvu ili nimtosheleze wifi/shemeji yenu kama zamani
CC:mad:NGULI
Dark City....
wewe unataka tiba lkn nashangaa aina ya tiba uitakayo kwamba ni lazima iwe dawa..................sikutofautish na bibi yangu mzee ambaye kila akiugua bila kuchomwa sindano haoni kama anatibiwa.

sasa hivi wenzio tunaukimbia ulimwengu wa madawa wewe bado unaukumbatia, Dark City kakupa tiba lkn bado hujamuelewa haya mie namalizia kwasababu unataka dawa basi wasiliana na Dark City mie nitampatia MUNDEX akuletee ili uridhike.
 
Last edited by a moderator:
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
115
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 115 0
Chalii uliambiwa ni LAZIMA kusex? Inaonekana kama hujafanya icho kitu unakua na maswali yakujibu kutoka kwa shemeji
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
Mwenzenu huwa nikiumwa malaria nikipiga tu ile dose ya kwanza damu huwa inachemka kitu kinasimama balaaa. Mara nyingi nikiumwa malaria nakuwa active balaa, wife anabaki kushangaa tu mgonjwa gani huyuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,274,155
Members 490,601
Posts 30,502,958