Mwigulu Nchemba avuliwa skafu na Spika!

Mwigulu Nchemba avuliwa skafu na Spika!

Leo sijui madam supika aliamka amka aje....maana wengi wakwake alikuwa anawaweka mahali pao....hebu na Siku ingine amke hivyo hivyo kah......
 
Basi tutampa john mnyika uwazir sawa eeee

Mbona unatoa povu mkuu. John Mnyika mbunge wa ubungo jimbo kubwa kuliko lolote Tanzania unamfananishe na huyo jamaa. Pole sana mkuu hata picha tu hauoni ubungo utaifananisha na uramba sidhan kama utanielewa maana chama cha kijani kina mambulura wengi.
 
Leo sijui madam supika aliamka amka aje....maana wengi wakwake alikuwa anawaweka mahali pao....hebu na Siku ingine amke hivyo hivyo kah......

Chezea ukawa, ndo anataka aonewe huruma ukawa isikanyage jimbo lake. Lakini is too late saa ya ukombozi imekaribia 2015
 
Leo sijui madam supika aliamka amka aje....maana wengi wakwake alikuwa anawaweka mahali pao....hebu na Siku ingine amke hivyo hivyo kah......

Mkuu unamfahamu reptilia aitwaye kinyonga? Ogopa sana hili dudu muda wowote linakuwa la kijani mara njano hujakaa sawa linakuwa jeusi tii mkaa umesingiziwa.
 
Tangu banyamulenge ZZK apigwe stop Mwigu hana tena sound, siri hazivuji tena
 
Siasa jamaa hawezi! Siasa zina utashi wake sio wa kukariri!! Siasa sio madesa na kunji za udsm!!
 
Watanzania tuna tatizo la kufikirisha bongo zetu, eti watu wanafikiri kuvaa bendera ya taifa au nguo yenye rangi za bendera ya taifa ndio kuwa mzalendo! Watu walipewa jukumu na posho kutafuta vazi maalum litakalo kuwa vazi la taifa sijui huu ni mwaka wa ngapi, vazi la taifa limeshindikana! Sasa unamsikia mtu na akili zake tena mheshimiwa kabisa anasema tuvae nguo zenye rangi ya taifa ndio liwe vazi la taifa! Hii inaonesha namna gani watz hatuwezi kukaa na kuja na kitu chenye akili. Sijawahi kuona nchi ambayo vazi lake la taifa limepambwa rangi za taifa! Ndio maana siku hizi utawaona hasa wabunge wanawake wa CCM wanavaa mitandio ya bendera ya taifa. Bado tunahitaji vazi la taifa. Bendera yetu ya taifa tunaiheshimu sana lkn haiwezi kuwa ndio vazi la taifa! Namuunga mkono spika Anna Makinda alivyokataa leo bungeni kwamba hakubaliani na mtindo wa uvaaji wa skafu zenye ya taifa shingoni wa Mhe Nchemba Mwigulu kuwa kama vazi la taifa!!!
 
Ni vema tukaepuka kufanya ubaguzi wa aina yo yote!

Ubaguzi upi unaongelea? Kusema mnyilamba? Au kusema aliyesoms? Mbona ni mnyilamba au kwa vile anatumia jina la kisukuma? Hilo jina lisikupe shida maana hata Hamim alikuwa anatumia Augustino Mlugo. Afu usomi si yeye ndo alisema mchumi grade one au? Mpeni heshima yake. Ni mnyilamba aliyesoma
 
Cjamuongelea aliyemvuwa nimewaongelea walio comment negatively kwenye hii thread wengi ni bendera tu

Kwani aliyemvua hakuwa negative kwake we kiazi? Bosi kadhalilishwa!
 
Naona hili la leo limempa madam Spika 'credit'. Anapata 'likes' za kutosha.
 
Back
Top Bottom