Mwigulu ahojiwa masaa matatu na TAKUKURU

Mwigulu ahojiwa masaa matatu na TAKUKURU

kati ya mawaziri wa jk ambao wapo ktk hatihati ya kupoteza majimbo.


pole sn! nchemba. mwanzo mbaya...
 
Kumetangazwa taarifa ITV na Star TV kuwa Naibu Waziri wa Fedha na Mbunge wa Iramba Mwigulu Nchemba amehojiwa na TAKUKURU kwa kukiuka sheria za uchaguzi na rushwa. Mwigulu amekuwa akijipambanua kama mzalendo na mwenye maadili hadi kujipachika jina la Sokoine wa Pili. Tuhuma tu za rushwa zatosha kuondoa uzalendo wa Mwigulu.

Natoa rai kwa TAKUKURU kumchukulia hatua kali za kisheria Mwigulu Nchemba ikiwa ni pamoja na kumfikisha mahakamani ili iwe fundisho kwa wengine wanaojaribu kukiuka sheria. Mwigulu ashughulikiwe haraka iwezekanavyo kwakuwa hata wagombea wenzake wamemlalamikia. Kuzingatia nafasi yake ndani ya CCM na serikali anafaa kuwa mfano wa kuonja machungu ya sheria. Rushwa ni adui wa haki. Kama ameweza kufanya kwenye kura za maoni,itakuwaje kwenye uchaguzi mkuu?
 
Last edited by a moderator:
Hivi kumbe TAKUKURU bado ipo? Ingekuwa makini hivi siku zote tusingefika hapa tulipo
 
Kama unao ushahidi wa Mwigulu kutoa rushwa peleka mahakamani by UKAWA
 
Kitendo hicho pekee cha kutuhumiwa kama ni msafi kingemtosha kujiuzulu na kujitoa ili achunguzwe. Lakini ulafi na uchu + sifa za kujitangaza kwenye mapori na majabali
 
Angekuwa mzalendo angechafua barabara zetu na kuwabebesha wanafunzi picha zake kwenye mikutano yake kule kudhalilisha watoto wetu kuwa mabango
 
Huyu mwigulu mwenye katai ka bendera ya taifa...? Kwel ccm wana pepo la rushwa
 
Hili suala la makada kutumia pesa kama sehemu ya ushawishi sasa ni janga la kitaifa maana kila kona malalamiko ni hayohayo .Kamati ya maadili CCM[kitengo] aka, WAKATAJI tupieni macho huko.
 
Kiongozi mkuu wa chama anatoa rushwa unadhani nani atakemea rushwa! CCM bila rushwa haiwezekani
 
Mbona hatupewi maamuzi yaliyifikiwa! Kama amebainika hatua ipi inayofuata?kama ni onyo litolewe, kazi uendeleee. Halafu je, wale wengine wataanza lin kujinadi, au ndo walishajitoa kabisa?
 
Back
Top Bottom