Mwigulu ahojiwa masaa matatu na TAKUKURU

Mwigulu ahojiwa masaa matatu na TAKUKURU

Maandishi yake hajafuta kwenye mawe na madaraja anaanza kutoa rushwa,hivi huyu jamaa zinamtosha kweli!
 
Something is wrong somewhere. Tatizo wakiwa bungeni hujisahau kuwa hawawezekani wao ndo kila kitu. Huu ndo mwanzo wa mwisho, hiyo ni ndani ya chama, bado nje na mbaya zaidi hawapo wamoja...

Huyu jamaa damu inamlilia!
 
Mwingulu amehojiwa na TAKUKURU kwa kosa la kukiuka taratibu za uchaguzi wa kura za maoni katika jimbo lake.

Taarifa toka ITV habari
 
Naibu waziri wa fedha mh mwigulu Nchemba amehojiwa na wakuu wa takukuru singida kwa kukiuka maadili ya uchaguzi.
Source.ITV
 
Amekiuka sheria ya uchaguzi na sheria ya takukuru namba 11 ya mwaka 2007. Anahonga mchana peupeeeeeeee
 
Ameshikwa pabaya na mzee wa Kinambeu, katibu mkuu wa zamani wa nishati na madini Mr. Jairo
 
Takukuru watapigiwa simu na kupewa maelekezo toka Ikulu.
 
Naibu waziri wa fedha ndugu Mwigulu Mchemba amehojiwa na TAKUKURU KWA masaa kadhaa KWA tuhuma kutoa rushwa na kukiuka taratibu za uchaguzi
Watia nia wenza wametishia kususia mchakato
ImageUploadedByJamiiForums1438103683.768467.jpgImageUploadedByJamiiForums1438103706.934719.jpg
 
Huyu Jamaa Huwa Hana Adabu Na Hana Tabia Ya Kuheshimu Wengine.Halafu Eti Alitaka Kuwa Rais!
 
Wamwambie akafute na barabara zetu kwa uchafu wake
 
Wakati wa sakata la ESCROW mbona hatukuwasikia hao Takukuru?
 
cc acer

si alisema wenzake wamejiengua na kubaki kidume peke yake??

kumbe rushwaaaa tuu anagawa! ccm MKATENI HUYU JAMAA HAFAI!
 
Last edited by a moderator:
Dhambi ya kurusha bomu kwenye mkutano wa CDM....inamtafuna!! Basi tu CDM leo wameniangusha!
 
rushwa28.jpg
​




Ofisi ya Takukuru mkoani Singida imemuhoji kwa masaa kadhaa naibu waziri wa fedha na aliye kuwa mbunge wa Iramba Magharibi Mheshimiwa Mwigulu Nchemba, kwa tuhuma za kukiuka sheria ya garama ya uchaguzi na sheria ya kuzui na kupambana na rushwa.


Akiongea na waandishi wa habari mkuu wa Takukuru mkoani Singida Bwana Joshua Msuya amesema Mheshimiwa Mwigulu Nchemba amekiuka sheria ya kuzuia na kupambana na rushwa namba 11/2007 katika zoezi linalo ndelea la kura za maoni ndini ya vyama vya siasa.

Katika hatua nyingine Bwana Msuya amewatahadharisha wagombea wote wa ngaza mbalimbali watakae jihushisha na kutoa rushwa iwe ya fedha au vitu,vifaa vya michezo, madawati watakuwa wamekiuka sheria ya kuzuia na kupambana na rushwa namba 11/2007 na sheria ya uchaguzi cap.343 r.e 2002 na pia sheria ya garama za uchaguzi namba 6/2010.

Katika jimbo la Singida kaskazini wa tia nia saba ambao wanagombea ubunge kwa tiketi ya CCM, wametishia kujitoa katika kinyanganyiri hicho kufuatia msimamizi wa uchaguzi kumwachia mgombea mwenzao ambaye ndiye mbunge wa jimbo hilo kugawa rushwa hovyo na kuto kufuata masharati ya sheria za uchaguzi jambo ambalo limekuwa kero hadi kutumia vijana wa shule kuonyesha vipeperushi vyake wakati wa mkutano wa kujinadi.

Hatukuishi hapa ilifanya juhudi za kumwona kaimu katibu wa CCM mkoa wa Singida ambaye ndiye msimamizi mkuu wa mkoa Bwana Aluu Segamba, amekiri kuwepo kwa matatizo hayo na kuchukuwa jukumu la kumbadilisha msimamizi wa uchaguzi wa jimbo hilo na kumweka mwingine.

Baadhi ya majimbo ya uchaguzi yenye wabunge ambao wameamua kutia nia ya kugombea tena wamekuwa wakioneka wao ni chanzo kimoja wapo kikubwa cha kuvunja mashariti ya uchaguzi na kuwasababishia wenzao kuwa na malalamiko mengi,hadi kufikia hatua ya kuiomba serekali kupeleka maafisa wa takukuru na polisi kwenye mikutano ya kujinadi kugombea ubunge

 
hapo ili kuokoa jahazi ni bora wamkate mapema vinginevyo jimbo litachukuliwa na UKAWA
 
Back
Top Bottom