ze-dudu JF-Expert Member Joined Jul 26, 2014 Posts 18,763 Reaction score 24,871 Aug 16, 2017 #41 Bandari mpaka Leo kimya sent from my iPhone 7 nimeinunua SAPNA pale Posta mtaa SAMORA
JF Member JF-Expert Member Joined Dec 14, 2014 Posts 8,373 Reaction score 11,814 Aug 20, 2017 #42 Pitia mitandao ya ajira ndugu..ajira zimeshaanza kutoka kwa wingi sana.
Sosthenes Maendeleo JF-Expert Member Joined Oct 24, 2012 Posts 2,743 Reaction score 1,736 Aug 20, 2017 #43 Ajira mbona zimetoka kwa astashahada, stashahada na shahada
ECONOMY JF-Expert Member Joined Apr 10, 2017 Posts 678 Reaction score 481 Aug 20, 2017 #44 Hujaona bomba wewe? Sent using Jamii Forums mobile app
mkata-mkaa JF-Expert Member Joined Nov 16, 2016 Posts 296 Reaction score 181 Mar 11, 2018 Thread starter #45 Du!
mumak JF-Expert Member Joined Oct 24, 2013 Posts 1,069 Reaction score 670 Mar 11, 2018 #46 Wahitimu hususani sisi wa kada ya elimu tutaisoma namba sana tu hadi ajira zikitoka umri wa kustaafu umeshafika sijui tutaenda kudai mafao!!
Wahitimu hususani sisi wa kada ya elimu tutaisoma namba sana tu hadi ajira zikitoka umri wa kustaafu umeshafika sijui tutaenda kudai mafao!!
mkata-mkaa JF-Expert Member Joined Nov 16, 2016 Posts 296 Reaction score 181 Mar 12, 2018 Thread starter #47 mumak said: Wahitimu hususani sisi wa kada ya elimu tutaisoma namba sana tu hadi ajira zikitoka umri wa kustaafu umeshafika sijui tutaenda kudai mafao!! Click to expand... Pole mkuu
mumak said: Wahitimu hususani sisi wa kada ya elimu tutaisoma namba sana tu hadi ajira zikitoka umri wa kustaafu umeshafika sijui tutaenda kudai mafao!! Click to expand... Pole mkuu