Mwenyekiti wa UVCCM Tabora ahamia CHADEMA!

Mwenyekiti wa UVCCM Tabora ahamia CHADEMA!

Leo saa kumi jioni Star Tv kwenye kipindi chake cha 'Vidokezo vya Habari' kumetokeza habari kwamba Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Tabora amejiunga na Chadema.


Ama kweli M4C inashika kasi kubwa.
Tunamsubiri mpendwa wetu Nape Nauye ambaye ameshindwa kututhibitishia hapa JF uanachama wake wa ccm. Cross the floor and welcome Nape.CDM is your sweet home!

Magazeti ya udakuzi
 
CHADEMA tumejipanga kuchukua nchi 2015.
 
Tatizo lenu kukurupuka, Mkiti wa vijana wa mkoa wa Tabora anaitwa Robert Elieza Kamoga pia ni mwenyekiti wa Halmshauri ya wilaya ya Sikonge, hajahama CCM wala hana wazo hakuna Mkiti yeyote wa vijana aliyehama si tu wa MKoa hata wilaya wenyeviti wote wa wilaya na mkoa bado ni wanachama hai wa CCM! acheni cheap politics
 
Dah huko CCM inaonakena hakukaliki,anyways ngoja tuone mwisho wa hili game.
 
Leo saa kumi jioni Star Tv kwenye kipindi chake cha 'Vidokezo vya Habari' kumetokeza habari kwamba Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Tabora amejiunga na Chadema.


Ama kweli M4C inashika kasi kubwa.
Tunamsubiri mpendwa wetu Nape Nauye ambaye ameshindwa kututhibitishia hapa JF uanachama wake wa ccm. Cross the floor and welcome Nape.CDM is your sweet home!

Mpaka ifike 2015 ccm watakuwa wamepinduka kichwa chini miguu juu,Peoplesssssssssssss
 
Hawa sio mamluki kweli! Maana ccm wana mbinu bado....
 
Nimeongea na Mkiti wa vijana wa ccm mkoa wa Tabora sasa hivi habari hizo si kweli ni uzushi wa hali ya juu anaye bisha aseme nimpe namba ya kamoga ambae ndie mkiti wa mkoa aongee nae. rubish !
 
Tatizo lenu kukurupuka, Mkiti wa vijana wa mkoa wa Tabora anaitwa Robert Elieza Kamoga pia ni mwenyekiti wa Halmshauri ya wilaya ya Sikonge, hajahama CCM wala hana wazo hakuna Mkiti yeyote wa vijana aliyehama si tu wa MKoa hata wilaya wenyeviti wote wa wilaya na mkoa bado ni wanachama hai wa CCM! acheni cheap politics

Kwa hiyo source ya mtoa mada ni ya uongo?
 
Tatizo lenu kukurupuka, Mkiti wa vijana wa mkoa wa Tabora anaitwa Robert Elieza Kamoga pia ni mwenyekiti wa Halmshauri ya wilaya ya Sikonge, hajahama CCM wala hana wazo hakuna Mkiti yeyote wa vijana aliyehama si tu wa MKoa hata wilaya wenyeviti wote wa wilaya na mkoa bado ni wanachama hai wa CCM! acheni cheap politics

Nilikuwa nasubiri wamtaje jina niwachane hapa.wote wanaruka ruka.mi nimeongeo mwnykit mkoa hakuna isue ya namna hii
 
Tatizo lenu kukurupuka, Mkiti wa vijana wa mkoa wa Tabora anaitwa Robert Elieza Kamoga pia ni mwenyekiti wa Halmshauri ya wilaya ya Sikonge, hajahama CCM wala hana wazo hakuna Mkiti yeyote wa vijana aliyehama si tu wa MKoa hata wilaya wenyeviti wote wa wilaya na mkoa bado ni wanachama hai wa CCM! acheni cheap politics

Mkuu punguza jazba!

Tueleze polepole tutakuelewa, yawezekana mtoa taarifa kakosea!
 
Nimeongea na Mkiti wa vijana wa ccm mkoa wa Tabora sasa hivi habari hizo si kweli ni uzushi wa hali ya juu anaye bisha aseme nimpe namba ya kamoga ambae ndie mkiti wa mkoa aongee nae. rubish !

Kaka hawa wanakurupuka wamezoea maigizo muda wote.
 
Nimeongea na Mkiti wa vijana wa ccm mkoa wa Tabora sasa hivi habari hizo si kweli ni uzushi wa hali ya juu anaye bisha aseme nimpe namba ya kamoga ambae ndie mkiti wa mkoa aongee nae. rubish !

Asante kwa ufafanuzi...
 
Ndugu yangu Hygea tuwe makini na hawa watu!!!!!!!!!!!!!! ila kwasababu ni kijana sina tatizo sana, ila tunapofikia kupokea njaa njaa kama shibuda tuwe makini sana. CDM ni tegemeo kubwa kuleta mabadiliko TZ. Ahsante kwa taarifa mkuu.
Na ukizingatia kuwa hawa ni jamii moja na akina mashibuda ndo kabisa hawaaminiki.
 
Nimeongea na Mkiti wa vijana wa ccm mkoa wa Tabora sasa hivi habari hizo si kweli ni uzushi wa hali ya juu anaye bisha aseme nimpe namba ya kamoga ambae ndie mkiti wa mkoa aongee nae. rubish !

Kama umewasiliana nae, weka mawasiliano yake hapa ili tujue upi mkweli kati yako na mleta mada?
 
Ndugu yangu Hygea tuwe makini na hawa watu!!!!!!!!!!!!!! ila kwasababu ni kijana sina tatizo sana, ila tunapofikia kupokea njaa njaa kama shibuda tuwe makini sana. CDM ni tegemeo kubwa kuleta mabadiliko TZ. Ahsante kwa taarifa mkuu.
Na ukizingatia kuwa hawa ni jamii moja na akina mashibuda ndo kabisa hawaaminiki.
 
Back
Top Bottom