Mwenyekiti Wa Ukombozi Na Ufahari!

Mwenyekiti Wa Ukombozi Na Ufahari!

Heshima kwenu wanajamvi,

Mkuu W J M kauliza swali zuri sana bahati mbaya hapewi majibu ana ambulia kejeli na viroja.Wanajamvi wenzangu tuitendee haki JF kama huna uwezo wa kujibu hoja kaa pembeni magauzi ya kweli yatafanikiwa ikiwa tutakubali kukosolewa na kujisahihisha.

CDM leo ni chama cha upinzani kesho kinaweza kuwa chama tawala mambo yanayotendwa na viongozi wake leo yanatoa mwanga wakipewa dola watatutendea nini !.

Tunapinga kwa nguvu zetu zetu serekali ya CCM iachane na matumizi ya magari ya kifahari bahati mbaya mbadala wa CCM naye anatumia magari ya kifahari ?.
Wewe nawe hauna hoja, serikali ya CCM ina magari yenye thamani ya trilioni 4 hizo zote ni kodi zetu wananchi sitakuwa na tatizo na Mbowe kama hilo VX kanunua kwa hela yake mwenyewe
 
nyumba anamoishi Kony umewahi kuiona!?
nadhani cdm na UNITA ni vitu viwili tofauti labda ikibidi huko tuendako vimaweza kufanana, achana na milinganisho isiyoendeana!

Unajua leo nimejifunza kitu kikubwa sana kuhusu Willy. Nilikuwa namu-overlook sana.
 
Jaman twende mbele turudi nyuma.... Mtu nyumbani atumie gari la kifahari akienda ofisini Na gari la chini, hii si kweli kabisaaaa tunadanganyana tu kwa sababu ni CHADEMA, sometimes tunakuwa hadi vipofu,tunajifanya hatujali. Tumwone baba wa taifa alikuwa wa kawaida kabisa though alikuwa raisi. Tuache unafiki kama unahubiri ujamaa unatakiwa kuishi kijamaa, wao wapende Magari ya ufahari hafu wakidai Serikali isitumie nosense, i unafiki wa Hali ya juu. Kiongozi unatakiwa kuwa mfano bhana kwa kile unachokiamini.

Mkuu nafikiri umekua mgumu kumuelewa Hoyce au hauwezi kuelewa kabisa,hakuna mtu atakaehoji matumizi ya mali za mtu binafsi kwa kua haithari moja kwa moja walipa kodi,lakini kwa serikali lazima wananchi wahoji na wapige kelele sana,kwa kua ni kodi zao ndizo zitumikazo na si hela za mfukoni mwa kikwete zitumikazo!mfano mzuri ni kenya,serikali iliamua mawaziri wao kuanzia mwaka juzi waanze kutumia magari ya kawaida kabisa wengi wao ni Vw Passat,lakini wao wenyewe wana magari yao binafsi ya kifahari sana tu!so mkuu jaribu kuchemsha kichwa kidogo katika kufikiri
 


Mwenyekiti wa Chama cha kuwakomboa wananchi, anapotumia magari kama ya watawala, inasema nini kuhusu huu ukombozi? VX8, tena sio moja, Wasaidizi, Dreva, MABENDERA, KUCHELEWA KUFIKA UWANJANI, bado hajashika nchi, je akishika tutegemee nini tofauti, maana haya si ndio ya kawaida kwa watawala? Kwenye kuvaa kombati sawa lakini mengine hayo mbona sawa na watawala?

- NAOMBA KUTOA HOJA, MAANA WAKOMBOZI KINA CASTRO, CHE GUEVARA, MAO, NA SAVIMBI HATUKUWAONA NA MA-VX8, AU WASAIDIZI AU NI UKOMBOZI TOFAUTI?

- KUONGOZA SI NI MFANO ZAIDI? MUNGU AIBARIKI TANZANIA!


William.
Mzee, Mkuu, Baharia, siamini kama ni wewe.
Kuwa karibu zaidi na magamba wenzako @Dsm City kumeathiri ule upeo wako wa kupembua mambo, kama ilivyo kawaida ya magamba ambao huona hatua moja tu mbele.
Kwa hilo la magari ni jambo la kuwapongeza viongozi hao kwani magari mengi unayoyaona si ya CDM, ni wao wamejitolea magari yao yatumike katika shughuli za chama.
Hata hivyo nakupa big up kwa kumtambua kwamba CDM ni "Chama cha kuwakomboa wananchi".
 
Hakuna anayechukia mtu yeyote kuwa na gari zuri la thamani, bali kinachogomba ni kutumia fedha za umma kufanya hivyo. Ndo maana hatuhoji magari yako binafsi, wala hatuna sababu ya kuhoji gari binafsi la Mbowe.

Kaka William kumbuka Mbowe ni tajiri usimtegemee kuishi kama kapuku labda kama unao ushahidi kwamba alizipata mali isivyo halali na halipi kodi kwa nchi kama mafisadi wengine. Hata wewe na familia ya Mzee Malecela si mnaishi maisha ya juu kuliko Matonya wa Chipogoro-Mpwapwa?. Mwaka huu 2012 CCM imeshikwa vibaya isipojipanga 2015 itakula kwao.
 
Mkuu ni kweli inaonekana kama used lakini unaonaje kama wangeingia pale na RAV4 ama gari zingine ndogo na kuwaambia wananchi kwamba sisi tukiingia madarakani tutatumia magari kama haya. Najua huenda wananchi wangepandisha munkari na kuyashambulia Ma V8 ya serikali lakini ujumbe ungekuwa sawia. Sasa wewe unasema unapinga matumizi ya magari ya kifahari ilihali wewe unayo?

Mkuu unaikumbuka ile Suzuki ESCUDO nyeusi ya CDM iliyokuwa pale makao makuu; naona siku hizi imetelekezwa Kimara watu wanatumia ma V8 (GX na VX), ESCUDO ya nini tena!!!
Kimbunga, hapo kwenye bold, ndo tunauita unafiki. Kwa nini tupende kudanganywa? Hivi wewe unapenda watu wafanye mambo kwa kificho? Kama mtu ana gari la kifahari halafu akaliweka nyumbani na kupanda daladala ili aweze kuaminika ni miongoni mwa wapanda daladala, huo ni ulaghai na unafiki. Tunachopinga sisi ni Serikali kutumia fedha za walalahoi kufanya anasa. Endapo wangetumia pesa zao za mifukoni/mishahara yao, tusingegomba.

Mie binafsi sioni hatari mtu kutumia alichokipata kwa uhalali, ni mali yake na atumie atakavyo. Na kwa taarifa yako, Viongozi wa chadema hawapendi unafiki, ni tofauti na wale wa MAGAMBA wanaopanda ndege, huku magari yao ya kifahari yakitangulizwa waendako.

Its a shame tunashindwa kuliona jambo hili kwa upana wake. Hakuna dhambi kwa mtu kutumia alichopata kwa jasho lake, dhambi ni kutumia kichotokana na jasho la wengine kwa manufaa ya mtu binafsi.
 
Last edited by a moderator:
VX hili Mbowe anamiliki kwa mkopo wa ubunge?
 
Nilikuwa sifahamu Kwamba Willy ni kilaza wa uzito huu. Unajua hayo ma Vx ni old model ambayo hata mtu wa kawaida tu anayo na isitoshe huwezi ukamfananisha Mbabe wa vita Savimbi na Mbowe. Hili jamaa kumbe kubwa jinga hivi.
Mkuu, ulikuwa hujui?
 
Kweli Willie akili yako inaweza kufanfanishwa na ya sisimizi.. kama hapa ndio upeo wa fikra zako zinapoweza kuchanganua mambo
 
Mkuu Saas,

Kwahiyo Mbowe akiwa waziri,Rais au cheo chochote serekalini atatumia gari lake binafsi !.Mbowe ni kiongozi wa upinzani umewahi kujiuliza anatumia gari ya aina gani ?.


Wewe nawe hauna hoja, serikali ya CCM ina magari yenye thamani ya trilioni 4 hizo zote ni kodi zetu wananchi sitakuwa na tatizo na Mbowe kama hilo VX kanunua kwa hela yake mwenyewe
 
Huyu Willia anamjua sana Mbowe toka zamani sana ..kabla mbowe hajaingia kwenye siasa walikuwa wanatumia magari gani? william jibu hapa
 
Hayo magari hayakunulinuwa wala hayaendeshwi kwa kodi ya Mtanzania, mkopo kutoka Benki ya Dunia au fedha za Wahisani.
 
Heshima kwenu wanajamvi,

Mkuu W J M kauliza swali zuri sana bahati mbaya hapewi majibu ana ambulia kejeli na viroja.Wanajamvi wenzangu tuitendee haki JF kama huna uwezo wa kujibu hoja kaa pembeni magauzi ya kweli yatafanikiwa ikiwa tutakubali kukosolewa na kujisahihisha.

CDM leo ni chama cha upinzani kesho kinaweza kuwa chama tawala mambo yanayotendwa na viongozi wake leo yanatoa mwanga wakipewa dola watatutendea nini !.

Tunapinga kwa nguvu zetu zetu serekali ya CCM iachane na matumizi ya magari ya kifahari bahati mbaya mbadala wa CCM naye anatumia magari ya kifahari ?.

Leo hakipo madarakani, ninaonyesha mfano kwa viongozi kuishi kwa mali binafsi badala ya mali ya umma.
 
William, I did respect you brother, ila naona umeanza kuharibu personality yako ndugu. Kama umeanza na hili, kesho unaweza kuja na suala la chakula, kesho kutwa utatuambia hata suala la anapolala kuwe kama kijijini, mwisho nategemea utaenda mbali kuhoji hata ''nguo za ndani'' anazovaa kama ni za bei gani!! ili mradi aendane na wananchi wake!!!

Please hiyo sio sawa. Ukianza na hivyo...kwa kunyooshea viongozi wa CDM kidole (kimoja) angalia vidole vingine vinakurudia wewe.... au unadhani hatujui mambo ya mzee wako tangu wakati wa TANU, wakati haujazaliwa????
kaa kimya ndugu yangu...usije spoil hadhi yako.

Hope this is enough.
 
ninachokiona mimi, ni kikundi cha watu wachache wenye nia ya kushika madaraka..sioni tofauti ya CDM na CCM wote wezi tu..weka hili akilini mwako..hakuna mtu hapa duniani..isipokua baba ako na mama ako wenye nia ya dhati kuona maendeleo yako..viongozi walikuwepo zamani..waliopo sasa ni watawala period..
 


Mwenyekiti wa Chama cha kuwakomboa wananchi, anapotumia magari kama ya watawala, inasema nini kuhusu huu ukombozi? VX8, tena sio moja, Wasaidizi, Dreva, MABENDERA, KUCHELEWA KUFIKA UWANJANI, bado hajashika nchi, je akishika tutegemee nini tofauti, maana haya si ndio ya kawaida kwa watawala? Kwenye kuvaa kombati sawa lakini mengine hayo mbona sawa na watawala?

- NAOMBA KUTOA HOJA, MAANA WAKOMBOZI KINA CASTRO, CHE GUEVARA, MAO, NA SAVIMBI HATUKUWAONA NA MA-VX8, AU WASAIDIZI AU NI UKOMBOZI TOFAUTI?

- KUONGOZA SI NI MFANO ZAIDI? MUNGU AIBARIKI TANZANIA!


William.
Yaani sijawahi kuona mwanaume mshambenga, kubwa jinga kama wewe na ndo maana walikupiga chini kwenye ubunge wa EAC
 
Mkuu Maundumula ni kweli inaonekana kama used lakini unaonaje kama wangeingia pale na RAV4 ama gari zingine ndogo na kuwaambia wananchi kwamba sisi tukiingia madarakani tutatumia magari kama haya. Najua huenda wananchi wangepandisha munkari na kuyashambulia Ma V8 ya serikali lakini ujumbe ungekuwa sawia. Sasa wewe unasema unapinga matumizi ya magari ya kifahari ilihali wewe unayo?

Mkuu unaikumbuka ile Suzuki ESCUDO nyeusi ya CDM iliyokuwa pale makao makuu; naona siku hizi imetelekezwa Kimara watu wanatumia ma V8 (GX na VX), ESCUDO ya nini tena!!!
Unapenda sana show???

wenzako hawa hapa wanaopenda show....
kikwete+na+pipi.JPG
492900.jpg
RAIS+KIKWETE+PICHA.jpg
 


Mwenyekiti wa Chama cha kuwakomboa wananchi, anapotumia magari kama ya watawala, inasema nini kuhusu huu ukombozi? VX8, tena sio moja, Wasaidizi, Dreva, MABENDERA, KUCHELEWA KUFIKA UWANJANI, bado hajashika nchi, je akishika tutegemee nini tofauti, maana haya si ndio ya kawaida kwa watawala? Kwenye kuvaa kombati sawa lakini mengine hayo mbona sawa na watawala?

- NAOMBA KUTOA HOJA, MAANA WAKOMBOZI KINA CASTRO, CHE GUEVARA, MAO, NA SAVIMBI HATUKUWAONA NA MA-VX8, AU WASAIDIZI AU NI UKOMBOZI TOFAUTI?

- KUONGOZA SI NI MFANO ZAIDI? MUNGU AIBARIKI TANZANIA!


William.

Watakutukana sana lakini ujumbe tumepata
 
Back
Top Bottom