Mwenyekiti wa halmashauri ya rombo anton tesha ccm;awapongeza mwenyekiti wa chadema na katibu wake

Priva mella

Member
Oct 31, 2012
81
0
Katika hali isiyo tarajiwa na wengi hasa Madiwani wa CCM; mwenyekiti wa halmashauri ya ROMBO CCM;Antoni Tesha wakati hakihairisha kikao cha Halmashauri kilichokuwa kimekaa kupitisha makisio ya matumizi kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2014/2015 cha tsh 10,279,109,613. Aliwapongeza mwenyekiti na katibu wa Chadema wilaya kwa kupiga kazi na kushiriki shughuli nyingi za kichama na kimaendeleo katika jimbo la Rombo zaid ya wa upande wake ccm; pia aliomba asijadiliwe kwenye vikao vya kamati ya siasa ya chama chake ccm kwa kauli yake hiyo kwa sababu aliyoyasema ni ya kweli mtupu
 

olengai

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
308
0
Katika hali isiyo tarajiwa na wengi hasa Madiwani wa CCM; mwenyekiti wa halmashauri ya ROMBO CCM;Antoni Tesha wakati hakihairisha kikao cha Halmashauri kilichokuwa kimekaa kupitisha makisio ya matumizi kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2014/2015 cha tsh 10,279,109,613. Aliwapongeza mwenyekiti na katibu wa Chadema wilaya kwa kupiga kazi na kushiriki shughuli nyingi za kichama na kimaendeleo katika jimbo la Rombo zaid ya wa upande wake ccm; pia aliomba asijadiliwe kwenye vikao vya kamati ya siasa ya chama chake ccm kwa kauli yake hiyo kwa sababu aliyoyasema ni ya kweli mtupu

chadema wanapiga kaz si mchezo..maccm wameshatambua hilo.
 

Pyepye shola

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
296
0
Cdm wanastahili pongezi japo shshiem wanapongezwa kwa vitendo vya rushwa na ufisadi wao maana wanatekeleza ilani yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom